யூடியூப் விவாகரத்து

இது வீடியோ யுகம். யூடியூப் காலம். எனவே  அந்தரங்க வீடியோ கோப்புகள்  இன்டெர்நெட்டில் பதிவேற்றப்பட்டு உலகம் முழுவதும் உள்ளவர்களால் பார்த்து ரசிக்கப்படுவது  வியப்புக்கோ, திகைப்புக்கோ உரியதல்ல.
.
எத்தனையோ விதமான வீடியோ காட்சிகள், யூடியூப் தளத்தில் பதிவேற்றப்பட்டுள்ளன.  யூடியூப் தளத்தில், வன்முறை காட்சிகள் இடம் பெற வைக்கப்பட்டு திகைப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளன.  

யூடியூப்பில் இடம் பெறும் வீடியோ கோப்புகள், குற்றவாளிகளை பிடிக்க உதவியிருக்கிறது. இந்நிலையில் அமெரிக்க பெண்மணி ஒருவர் விவாகரத்து கேட்டு யூடியூபுக்கு போயிருக்கிறார்.

வழக்கமாக விவாகரத்து கோருபவர்கள்  நீதிமன்றங்களைத் தான் நாடுவார்கள்.  டிரேசியா வால்ஷ் ஸ்மித் என்னும் அந்த பெண்மணியும் நீதிமன்றத்தையே நாடியிருக்கிறார்.
ஆனால் அதோடு யூடியூபின் உதவியையும் நாடியிருக்கிறார். அதாவது விவாகரத்து கோருவதற்கான சூழ்நிலையையும், காரணங்களையும் அவர் வீடியோ கோப்பில் விவரித்து அதனை யூடியூப் தளத்தில்  இடம் பெற வைத்திருக்கிறார். 

பிரிட்டனைச் சேர்ந்த டிரேசியா, அமெரிக்காவில் குடியேறி கோடீஸ்வரர் பிலிப் ஸ்மித்தை மணந்து கொண்டார்.  பிலிப் ஸ்மித்திற்கு 75 வயதாகிறது.  இவர்களின் இல்வாழ்க்கை சொல்லிக் கொள்ளும் படி சிறப்பாக இல்லை என்று  தெரிகிறது.

பிராட்வே திரையரங்க உரிமையாளரான ஸ்மித் மீது அவரது மனைவிக்கு கடுங்கோபம் இருக்க வேண்டும் போல் தெரிகிறது.  மணவாழ்க்கையை முறித்து கொள்ள முடிவு செய்துள்ள அவர் நியூயார்க் நீதிமன்றத்தில் வழக்கை தொடுத்திருக்கிறார்.  இந்தவழக்கு நடைபெற்று வருகிறது. 

விவாகரத்து கோருவதற்கான முகாந்திரத்தை வழக்கறிஞரிடம் தெளிவாக அவர் குறிப்பிட்டிருக்கிறார். ஆனால் இது போதும் என்று அவர் நினைக்கவில்லை. தான் விவாகரத்து பெறுவதற்கான காரணம் உலகிற்கு தெரிய வேண்டும் என்று நினைத்தாரோ என்னவோ தெரியவில்லை. வீடியோ காமிராமுன் அமர்ந்து  கொட்டி தீர்த்துவிட்டார்.  கணவரோடு ஏற்பட்ட இல்வாழ்க்கை கசப்புகளை பட்டியலிட்ட அவர், அவரோடு இனியும் தொடர்ந்து வாழ்க்கை நடத்துவது சாத்தியமில்லை என்பதை  கடுங்கோபத்தோடு விவரித்திருக்கிறார்.

இந்த காட்சி 6 நிமிடம் ஓடக்கூடிய படமாக பதிவாகியிருக்கிறது. இந்த படத்தில், கணவர் மீது குற்றச்சாட்டு களை அள்ளி வீசியதோடு, திருமண புகைப்பட ஆல்பத்தை கையில் வைத்து கொண்டு  கணவரின் உறவினர்களையும் ஒரு பிடி பிடித்துள்ளார்.

இப்படி கடுமையான  கோபத்தை வெளிப்படுத்தும் இந்த வீடியோ கோப்பை யூடியூப் தளத்தில் இடம் பெற வைத்து விட்டார்.  யூடியூப் ரசிகர்கள் லட்சக்கணக்கில் இந்த வீடியோ கோப்பை பார்த்து ரசித்துள்ளனர். இதன் காரணமாக இந்த வீடியோ கோப்பு யூடியூப் பட்டியலில் முன்னணி இடத்திற்கு வந்துள்ளது.

அமெரிக்கா முழுவதும் இந்த வீடியோ கோப்பு பெரும் விவாதத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கிறது.
யூடியூப் யுகத்தில் அந்தரங்க கோபங்கள் பகிரங்கப்படுத்துவது ஒன்றும் புதிதல்ல என்றாலும், விவாகரத்து கோரிக்கையை பொது மக்களிடம் தெரியப்படுத்தி, மணவாழ்க்கை ரகசியங்களை  ஒருவர் பகிர்ந்து கொள்ள முன்வந்திருப்பது பலரை திடுக்கிட வைத்துள்ளது. 

பொதுவாக யூடியூப் தளத்தில் அந்தரங்க  வீடியோ கோப்புகளை பதிவேற்றுபவர்கள் இளைஞர் களாகவே இருக்கின்றனர். அதில் ஒருவித விளையாட்டு தன்மை இருக்கும். ஆனால் இல்வாழ்க்கை சம்பந்தமான முற்றிலும் அந்தரங்க மான விவரங்கள் இப்படி  வீடியோ மூலம் பகிர்ந்து கொள்ளப்பட்டிருப்பது  முன்னெப்போதும் நிகழ்ந்திராததாக கருதப்படுகிறது.
அமெரிக்காவில் உள்ள முன்னணி பத்திரிகைகள் இந்த நிகழ்வு பற்றி பெரிதாக செய்தி வெளியிட்டு, இதன்  நியாயம் பற்றி விவாதித்து வருகின்றனர்.
ஒருசில நிபுணர்கள் வருங்காலத்தில் இது போன்ற வீடியோ கோரிக்கைகளும், வீடியோ வாக்குமூலங்களும் அதிகரிக்கப் போகின்றன என்று எச்சரித்துள்ளனர்.

யூடியூப் மூலம் கருத்துக்களை வெளியிட பலர் தயாராகி வரும் நிலையில், விவாகரத்து கோரிக்கை போன்றவை வீடியோ கோப்புகளாக யூடியூபில் இடம்பெறுவது  இனி சகஜமாகலாம் என்று ஒரு சில நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்.

இந்த வீடியோ படம் ஒரு போக்காக உருவாகுமா? அல்லது விநோதமான  சம்பவமாக முடிந்து போகுமா என்பது தெரியவில்லை.

இதனிடையே இந்த வீடியோ கோப்பு சம்பந்தப்பட்ட பெண்மணியின் விவாகரத்து வழக்கில் உதவுமா அல்லது வழக்கிற்கே தீங்காக அமையுமா என்னும் விவாதமும் வழக்கறிஞர்கள் மத்தியில் நடைபெற்று வருகிறது.  இந்த வீடியோ கோப்பு நீதிபதியின் மனநிலையை மாற்றலாம் என்று வழக்கறிஞர்கள் கருதுகின்றனர்.  அந்த பாதிப்பு சாதகமாகவும் இருக்கலாம், பாதகமாகவும் அமையலாம் என்றும் வழக்கறிஞர்கள் கூறுகின்றனர்.

வழக்கமாக விவாகரத்து பற்றி செய்தித் தாள்களில் செய்தி  வந்துவிடக்கூடாதே என்று பலரும் கவலைப்படுவார்கள். ஆனால் இப்போது யூடியூபில் பகிரங்கமாக விவாகரத்து பற்றிய விவரங்களை வெளியிடும் அளவுக்கு நிலைமை வந்திருக்கிறதே என்று  சில வழக்கறிஞர்கள் வருத்தத்தோடு கூறுகின்றனர்.

டிரேசியாவின் விவாகரத்து வழக்கு  எப்படி முடியும் என்று தெரியவில்லை.  ஒருவேளை வழக்கின் தீர்ப்பு பற்றிய விவரத்தையும் அவர் யூடியூப் மூலமே உலகிற்கு அறிவிக்கக்கூடும்.

இது வீடியோ யுகம். யூடியூப் காலம். எனவே  அந்தரங்க வீடியோ கோப்புகள்  இன்டெர்நெட்டில் பதிவேற்றப்பட்டு உலகம் முழுவதும் உள்ளவர்களால் பார்த்து ரசிக்கப்படுவது  வியப்புக்கோ, திகைப்புக்கோ உரியதல்ல.
.
எத்தனையோ விதமான வீடியோ காட்சிகள், யூடியூப் தளத்தில் பதிவேற்றப்பட்டுள்ளன.  யூடியூப் தளத்தில், வன்முறை காட்சிகள் இடம் பெற வைக்கப்பட்டு திகைப்பை ஏற்படுத்தியுள்ளன.  

யூடியூப்பில் இடம் பெறும் வீடியோ கோப்புகள், குற்றவாளிகளை பிடிக்க உதவியிருக்கிறது. இந்நிலையில் அமெரிக்க பெண்மணி ஒருவர் விவாகரத்து கேட்டு யூடியூபுக்கு போயிருக்கிறார்.

வழக்கமாக விவாகரத்து கோருபவர்கள்  நீதிமன்றங்களைத் தான் நாடுவார்கள்.  டிரேசியா வால்ஷ் ஸ்மித் என்னும் அந்த பெண்மணியும் நீதிமன்றத்தையே நாடியிருக்கிறார்.
ஆனால் அதோடு யூடியூபின் உதவியையும் நாடியிருக்கிறார். அதாவது விவாகரத்து கோருவதற்கான சூழ்நிலையையும், காரணங்களையும் அவர் வீடியோ கோப்பில் விவரித்து அதனை யூடியூப் தளத்தில்  இடம் பெற வைத்திருக்கிறார். 

பிரிட்டனைச் சேர்ந்த டிரேசியா, அமெரிக்காவில் குடியேறி கோடீஸ்வரர் பிலிப் ஸ்மித்தை மணந்து கொண்டார்.  பிலிப் ஸ்மித்திற்கு 75 வயதாகிறது.  இவர்களின் இல்வாழ்க்கை சொல்லிக் கொள்ளும் படி சிறப்பாக இல்லை என்று  தெரிகிறது.

பிராட்வே திரையரங்க உரிமையாளரான ஸ்மித் மீது அவரது மனைவிக்கு கடுங்கோபம் இருக்க வேண்டும் போல் தெரிகிறது.  மணவாழ்க்கையை முறித்து கொள்ள முடிவு செய்துள்ள அவர் நியூயார்க் நீதிமன்றத்தில் வழக்கை தொடுத்திருக்கிறார்.  இந்தவழக்கு நடைபெற்று வருகிறது. 

விவாகரத்து கோருவதற்கான முகாந்திரத்தை வழக்கறிஞரிடம் தெளிவாக அவர் குறிப்பிட்டிருக்கிறார். ஆனால் இது போதும் என்று அவர் நினைக்கவில்லை. தான் விவாகரத்து பெறுவதற்கான காரணம் உலகிற்கு தெரிய வேண்டும் என்று நினைத்தாரோ என்னவோ தெரியவில்லை. வீடியோ காமிராமுன் அமர்ந்து  கொட்டி தீர்த்துவிட்டார்.  கணவரோடு ஏற்பட்ட இல்வாழ்க்கை கசப்புகளை பட்டியலிட்ட அவர், அவரோடு இனியும் தொடர்ந்து வாழ்க்கை நடத்துவது சாத்தியமில்லை என்பதை  கடுங்கோபத்தோடு விவரித்திருக்கிறார்.

இந்த காட்சி 6 நிமிடம் ஓடக்கூடிய படமாக பதிவாகியிருக்கிறது. இந்த படத்தில், கணவர் மீது குற்றச்சாட்டு களை அள்ளி வீசியதோடு, திருமண புகைப்பட ஆல்பத்தை கையில் வைத்து கொண்டு  கணவரின் உறவினர்களையும் ஒரு பிடி பிடித்துள்ளார்.

இப்படி கடுமையான  கோபத்தை வெளிப்படுத்தும் இந்த வீடியோ கோப்பை யூடியூப் தளத்தில் இடம் பெற வைத்து விட்டார்.  யூடியூப் ரசிகர்கள் லட்சக்கணக்கில் இந்த வீடியோ கோப்பை பார்த்து ரசித்துள்ளனர். இதன் காரணமாக இந்த வீடியோ கோப்பு யூடியூப் பட்டியலில் முன்னணி இடத்திற்கு வந்துள்ளது.

அமெரிக்கா முழுவதும் இந்த வீடியோ கோப்பு பெரும் விவாதத்தை ஏற்படுத்தியிருக்கிறது.
யூடியூப் யுகத்தில் அந்தரங்க கோபங்கள் பகிரங்கப்படுத்துவது ஒன்றும் புதிதல்ல என்றாலும், விவாகரத்து கோரிக்கையை பொது மக்களிடம் தெரியப்படுத்தி, மணவாழ்க்கை ரகசியங்களை  ஒருவர் பகிர்ந்து கொள்ள முன்வந்திருப்பது பலரை திடுக்கிட வைத்துள்ளது. 

பொதுவாக யூடியூப் தளத்தில் அந்தரங்க  வீடியோ கோப்புகளை பதிவேற்றுபவர்கள் இளைஞர் களாகவே இருக்கின்றனர். அதில் ஒருவித விளையாட்டு தன்மை இருக்கும். ஆனால் இல்வாழ்க்கை சம்பந்தமான முற்றிலும் அந்தரங்க மான விவரங்கள் இப்படி  வீடியோ மூலம் பகிர்ந்து கொள்ளப்பட்டிருப்பது  முன்னெப்போதும் நிகழ்ந்திராததாக கருதப்படுகிறது.
அமெரிக்காவில் உள்ள முன்னணி பத்திரிகைகள் இந்த நிகழ்வு பற்றி பெரிதாக செய்தி வெளியிட்டு, இதன்  நியாயம் பற்றி விவாதித்து வருகின்றனர்.
ஒருசில நிபுணர்கள் வருங்காலத்தில் இது போன்ற வீடியோ கோரிக்கைகளும், வீடியோ வாக்குமூலங்களும் அதிகரிக்கப் போகின்றன என்று எச்சரித்துள்ளனர்.

யூடியூப் மூலம் கருத்துக்களை வெளியிட பலர் தயாராகி வரும் நிலையில், விவாகரத்து கோரிக்கை போன்றவை வீடியோ கோப்புகளாக யூடியூபில் இடம்பெறுவது  இனி சகஜமாகலாம் என்று ஒரு சில நிபுணர்கள் கூறுகின்றனர்.

இந்த வீடியோ படம் ஒரு போக்காக உருவாகுமா? அல்லது விநோதமான  சம்பவமாக முடிந்து போகுமா என்பது தெரியவில்லை.

இதனிடையே இந்த வீடியோ கோப்பு சம்பந்தப்பட்ட பெண்மணியின் விவாகரத்து வழக்கில் உதவுமா அல்லது வழக்கிற்கே தீங்காக அமையுமா என்னும் விவாதமும் வழக்கறிஞர்கள் மத்தியில் நடைபெற்று வருகிறது.  இந்த வீடியோ கோப்பு நீதிபதியின் மனநிலையை மாற்றலாம் என்று வழக்கறிஞர்கள் கருதுகின்றனர்.  அந்த பாதிப்பு சாதகமாகவும் இருக்கலாம், பாதகமாகவும் அமையலாம் என்றும் வழக்கறிஞர்கள் கூறுகின்றனர்.

வழக்கமாக விவாகரத்து பற்றி செய்தித் தாள்களில் செய்தி  வந்துவிடக்கூடாதே என்று பலரும் கவலைப்படுவார்கள். ஆனால் இப்போது யூடியூபில் பகிரங்கமாக விவாகரத்து பற்றிய விவரங்களை வெளியிடும் அளவுக்கு நிலைமை வந்திருக்கிறதே என்று  சில வழக்கறிஞர்கள் வருத்தத்தோடு கூறுகின்றனர்.

டிரேசியாவின் விவாகரத்து வழக்கு  எப்படி முடியும் என்று தெரியவில்லை.  ஒருவேளை வழக்கின் தீர்ப்பு பற்றிய விவரத்தையும் அவர் யூடியூப் மூலமே உலகிற்கு அறிவிக்கக்கூடும்.

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *