உள்ளங்கையில் பாலிவுட்டை கொண்டு வரும் பிளிக்பே

section1-phoneபாலிவுட் திரைப்படங்கள் தொடர்பான தகவல்கள் மற்றும் செய்திகளில் ஆர்வம் உள்ளவர்கள் பிளிக்பே செயலியை பயன்படுத்திப்பார்க்கலாம்.
புதிய படங்களுக்கான முன்னோட்டம், இசை, செய்திகள், பாக்ஸ் ஆபிஸ் விவரங்கள், விமர்சனங்கள் உள்ளிட்ட தகவல்களை இந்த செயலி வழங்குகிறது. இந்த பிரிவுகளில் எது தேவையோ அதை கிளிக் செய்து மேலும் விவரங்களை தெரிந்து கொள்ளலாம்.
முன்னோட்ட வீடியோக்களை பார்க்கலாம். புதுப்பட செய்திகளை படிக்கலாம். புதிதாக வெளியாக உள்ள படங்களை தெரிந்து கொள்ளலாம். திரையரங்குகளில் ஓடிக்கொண்டிருக்கும் படங்களின் தகவல்களையும் தெரிந்து கொள்ளலாம். தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பாகும் படங்களையும் தெரிந்து கொள்ளும் வசதி இருக்கிறது. டிவிடியில் கிடைக்கும் படங்களை பட்டியலையும் பார்க்கலாம்.
இதில் கண்டறியும் தகவல்களை நண்பர்களுடனும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். புதிய திரைப்படங்கள் பற்றிய தகவல்களை அறிவிப்பாக பெறும் வசதியும் இருக்கிறது.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://flickbay.com/

——-

வீடியோ புதிது:

திரைப்பட ரசிகர்களைப்பொருத்தவரை ஒரு படத்தின் மற்ற அம்சங்களை போலவே அதில் வரும் மைய பாத்திரங்களின் அறிமுகம் ஆகும் விதமும் முக்கியமானது. பல திரைப்படங்களில் அதன் மைய பாத்திரம் அறிமுகமாகும் விதம் மறக்க முடியதாதாகவும் அமைகிறது.
இப்படி ரசித்து மகிழக்கூடிய பாத்திர அறிமுகங்களில் பத்து சிறந்த அறிமுகங்களை தொகுத்தளிக்கிறது சினிபிக்ஸ் உருவாக்கியுள்ள வீடியோ.
ரைடர்ஸ் ஆப் தி லாஸ்ட் ஆர்க் படத்தில் இண்டியானா ஜோன்ஸ் அறிமுக காட்சியில் துவங்கி முத்தான பத்து அறிமுக காட்சிகளை பட்டியலிட்டு அவற்றின் சிறப்புகளையும் இந்த வீடியோ விளக்குகிறது.
ஹாலிவுட் படப்பிரியர்கள் பார்த்து மகிழலாம்.

வீடியோவை காண:https://youtu.be/5psXjzWUve8


யூடியூப்பில் புதிய வசதி

முன்னணி வீடியோ பகிர்வு சேவையான யூடியூப் தளத்தில், படைப்பாளர்கள் தங்கள் ரசிகர்களுடன் தொடர்பு கொள்வதற்கான புதிய வசதி அறிமுகம் ஆகியுள்ளது.
வீடியோக்களை பகிர்ந்து கொள்ளவும் சரி, பார்த்து ரசிக்கவும் சரி யூடியூப் சிறந்த இணையதளமாக இருக்கிறது. யூடியூப்பில் பல்வேறு வசதிகள் மற்றும் அம்சங்கள் இருந்தாலும், வீடியோக்களை உருவாக்குபவர்கள் ரசிகர்களுடன் தொடர்பு கொள்ள சரியான வசதி கிடையாது. வீடியோக்கள் கீழே ரசிகர்கள் பின்னூட்ட வடிவில் கருத்து தெரிவிக்க முடியும் என்றாலும், வீடியோக்களை உருவாக்கியவர்களுடன் உரையாட இது போதுமானதல்ல.
இந்தக்குறையை போக்கும் வகையில் யூடியூப்பில் இப்போது கம்யூனிட்டி எனும் வசதி அறிமுகம் ஆகியுள்ளது. முன்னோட்ட முறையில் அறிமுகம் செய்யப்பட்டுள்ள இந்த வசதி மூலம் வீடியோ படைப்பாளிகள் தங்கள் கருத்துக்களை ரசிகர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். ரசிகர்களும் அதற்கு பதில் தெரிவிக்கலாம்.

கம்யூனிட்டி வசதி தொடர்பான அறிவிப்பு:https://youtube-creators.googleblog.com/2016/09/youtube-community-goes-beyond-video.html

 

நன்றி தமிழ் இந்துவில் எழுதியது

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *