திரைப்பட தேடியந்திரங்கள்-1

ஹாலிவுட் திரைப்படங்கள் தொடர்பாக மேற்கோள் காட்டப்படும் வசனங்களை தேட கியூஓடிபி (http://www.quodb.com/ ) தளம் வழி செய்கிறது. மனதில் பதிந்த ஒரு வசனம் எந்த படத்தில் இடம்பெற்றது எனும் தகவல் தெரிய வேண்டும் என்றால், அந்த வசனத்தை இந்த தளத்தில் சமர்பித்து தேடலாம். முழு வசனமும் தெரிய வேண்டும் என்றில்லை, வசனத்தில் இடம் பெற்ற ஒரு வார்த்தையை மட்டும் சமர்பித்து தேடலாம்.

இந்த தேடலுக்கு பொருத்தமான திரைப்படங்களின் விவரம் பட்டியலிடப்படுகிறது. படத்தில் வசனம் இடம்பெற்ற சூழலும் சுட்டிக்காட்டப்படுகிறது. அப்படியே திரைப்பட தகவல களஞ்சியமான ஐ,எம்டிபி தகவலுடனும் இணைப்பு தரப்படுகிறது.

திரைப்பட பிரியர்களுக்கு பயனுள்ள சேவை. ஆங்கில பட வசனம் தொடர்பான சந்தேகம் வரும் போது கைகொடுக்கும்.

இந்த தளத்தில் உறுப்பினராக சேர்ந்தால், வசனங்களை தேடுவதோடு, அவற்றில் பிடித்தவற்றை பட்டியலிடுவது, புதிய வசனங்களை சமர்பிப்பது, ஏற்கனவே சமர்பிக்கப்பட்டவற்றில் திருத்தங்களை செய்வது போன்றவற்றையும் மேற்கொள்ளலாம்.

தேடியந்திர முகவரி: http://www.quodb.com/

பி.கு: தயவுசெய்து தமிழில் இது போன்ற தளம் இருக்கிறதா? என கேட்க வேண்டாம்!

 

பொய்யாக ஒரு தேடியந்திரம்!

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *