எளிது ,எளிது ,கருத்து கணிப்பு நடத்துவது!

கருத்து கணிப்பு வசதி எல்லாம் பெரிய இணையதளங்களுக்கே சாத்தியம் என்ற நிலை ஒரு காலத்தில் இருந்தது .ஆனால் இன்று வலைப்பதிவாளர்கள் விரும்பினால் கூட தங்கள் தளத்திலேயே கருத்து கணிப்பு வசதியை அளிக்க முடியும்.இதற்கு உதவக்கூடிய சாப்ட்வேர்களும் இணையதளங்களும் அநேகம் இருக்கின்றன.

இந்த வகையில் புதிதாக அறிமுகமாகியுள்ளது போல்மோ இணையதளம்.கருத்து கணிப்பு வசதிகளிலேயே மிகவும் எளிமையானது இந்த சேவை.காரணம் இதனை பய‌ன்படுத்த விரும்புகிறவர்கள் உறுப்பினராக பதிவு செய்து கொள்ள வேண்டும் என்றோ புதிதாக கணக்குக் உருவாக்கி கொள்ள வேண்டும் என்றோ அவசியம் இல்லை.

கருத்து கணிப்புக்கான கேள்வியை குறிப்பிட்டு அதற்கான பதிலகளையும் குறிப்பிட்டு அதற்கான வடிவமைப்பை தேர்வு செய்து கிளிக் செய்தால் போதும் கருத்து கணிப்பு ரெடியாகிவிடும்.

அதன் பீறகு அந்த கணிப்பிறகான நிரலை இணையதளத்தில் அல்லது வலைப்பதிவில் பேஸ்ட் செய்தால் போதுமானது .

இணையதள முகவரி;http://pollmo.com/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *