யூடியூப் வீடியோக்களை எளிமையாக ரசிப்பது எப்படி ?

http _surprise.ly_v_யூடியூப்பில்  வீடியோக்களை பார்த்து ரசிப்பதே எளிமையானது தான். அதற்கு பெரிய நிபுணத்துவம் தேவையில்லை. யூடியூப்பிலேயே அதற்கான வழிகள் இருக்கின்றன. ஆனால் யூடியூப்பில் வீடியோக்களை பார்க்கும் போது , ஒரு சிக்கல் உண்டு. விளம்பரங்கள் உட்பட பல விஷய்ங்களை சகித்துகொண்டு தான் வீடியோக்களை பார்த்தாக வேண்டும். அதாவது நம்மூர் தொலைக்காட்சிகளில் திரைப்படம் பார்க்கும் போது பத்து நிமிடத்திற்கு ஒரு முறை இருபது நிமிடங்களுக்கு விளம்பரங்களை பார்த்து , படம் பார்க்கும் ஆசையே வெறுத்து போவது போல தான். இவ்வாறு விளம்பரங்கள் போன்ற இடையூறுகள் இல்லாமல் யூடியூப் வீடியோக்களை பார்த்து ரசிக்க வழி செய்கிறது சர்பிரைஸ்.லே இணையதளம்.

பெயருக்கேற்ப இந்த தளம் ஆச்சர்யம் அளிக்கும் வகையில் தான் இருக்கிறது. இதன் முகப்பு பக்கம் எந்த அலங்காரமும் இல்லாமல் படு சிம்பிலாக இருக்கிறது. மேல் பகுதியில் சிறிய கட்டம் மட்டும் இருக்கிறது. அதில் நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் யூடியூப் வீடியோ முகவரியை சமர்பித்தால் போதும் , விளம்பர இடையூறு , வடிவமைப்பு அலங்காரங்கள் இல்லாமல் எளிமையாக வீடியோவை பார்க்க முடிகிறது.

தியேட்டரில் சினிமா பார்ப்பது போல, திரை முழுவதும் கறுப்பு பின்னணியில் நடுவே வீடியோவை மட்டும் பார்த்து ரசிக்கலாம்.

இணையத்தில் செய்தி மற்றும் கட்டுரைகளை விளம்பரங்கல் நீக்கி பார்க்கும் வசதி ஏற்கனவே இருக்கிறது. இப்போது வீடியோ பிரியர்களுக்கும் இந்த வாய்ப்பை சர்பிரைஸ்.லே வழங்குகிறது.

அருமையான சேவை ,முயன்று பாருங்கள் : http://surprise.ly/v/

 

——-

பி.கு; இணையத்தால் இணைவோம் ; சைபர்சிம்மன் கையேடு-1 புத்தகத்தில் யூடியூப் சார்ந்த சுவார்ஸ்யமான பயனுள்ள புதுமையான  இணைய சேவைகள் பற்றி விரிவாக எழுதுயுள்ளேன். முடிந்தால் வாங்கி படித்து பார்த்து சொல்லவும். ; http://600024.com/store/inaiyathal-inaivom-mathi-nilayam

http _surprise.ly_v_யூடியூப்பில்  வீடியோக்களை பார்த்து ரசிப்பதே எளிமையானது தான். அதற்கு பெரிய நிபுணத்துவம் தேவையில்லை. யூடியூப்பிலேயே அதற்கான வழிகள் இருக்கின்றன. ஆனால் யூடியூப்பில் வீடியோக்களை பார்க்கும் போது , ஒரு சிக்கல் உண்டு. விளம்பரங்கள் உட்பட பல விஷய்ங்களை சகித்துகொண்டு தான் வீடியோக்களை பார்த்தாக வேண்டும். அதாவது நம்மூர் தொலைக்காட்சிகளில் திரைப்படம் பார்க்கும் போது பத்து நிமிடத்திற்கு ஒரு முறை இருபது நிமிடங்களுக்கு விளம்பரங்களை பார்த்து , படம் பார்க்கும் ஆசையே வெறுத்து போவது போல தான். இவ்வாறு விளம்பரங்கள் போன்ற இடையூறுகள் இல்லாமல் யூடியூப் வீடியோக்களை பார்த்து ரசிக்க வழி செய்கிறது சர்பிரைஸ்.லே இணையதளம்.

பெயருக்கேற்ப இந்த தளம் ஆச்சர்யம் அளிக்கும் வகையில் தான் இருக்கிறது. இதன் முகப்பு பக்கம் எந்த அலங்காரமும் இல்லாமல் படு சிம்பிலாக இருக்கிறது. மேல் பகுதியில் சிறிய கட்டம் மட்டும் இருக்கிறது. அதில் நீங்கள் பார்க்க விரும்பும் யூடியூப் வீடியோ முகவரியை சமர்பித்தால் போதும் , விளம்பர இடையூறு , வடிவமைப்பு அலங்காரங்கள் இல்லாமல் எளிமையாக வீடியோவை பார்க்க முடிகிறது.

தியேட்டரில் சினிமா பார்ப்பது போல, திரை முழுவதும் கறுப்பு பின்னணியில் நடுவே வீடியோவை மட்டும் பார்த்து ரசிக்கலாம்.

இணையத்தில் செய்தி மற்றும் கட்டுரைகளை விளம்பரங்கல் நீக்கி பார்க்கும் வசதி ஏற்கனவே இருக்கிறது. இப்போது வீடியோ பிரியர்களுக்கும் இந்த வாய்ப்பை சர்பிரைஸ்.லே வழங்குகிறது.

அருமையான சேவை ,முயன்று பாருங்கள் : http://surprise.ly/v/

 

——-

பி.கு; இணையத்தால் இணைவோம் ; சைபர்சிம்மன் கையேடு-1 புத்தகத்தில் யூடியூப் சார்ந்த சுவார்ஸ்யமான பயனுள்ள புதுமையான  இணைய சேவைகள் பற்றி விரிவாக எழுதுயுள்ளேன். முடிந்தால் வாங்கி படித்து பார்த்து சொல்லவும். ; http://600024.com/store/inaiyathal-inaivom-mathi-nilayam

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

5 Comments on “யூடியூப் வீடியோக்களை எளிமையாக ரசிப்பது எப்படி ?

  1. Ravi

    Thanks for sharing

    Reply
    1. cybersimman

    1. cybersimman

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *