திரைப்படத்தில் பார்த்த பர்னீச்சர்கள்!

furnitureதளம் புதிது; திரைப்படத்தில் பார்த்த பர்னீச்சர்கள்!

திரைப்படங்களை பார்க்கும் போது கதை, திரைக்கதை, வசனம்,காமிரா கோணம் இத்யாதிகளை மட்டும் நாம் ரசிப்பதில்லை. நட்சத்திரங்களின் பேஷன் மற்றும் படப்பிடிப்பு அரங்கில் பயன்படுத்தப்பட்ட மேஜை,நாற்காலி உள்ளிட்ட பர்னீச்சர்களையும் ரசிக்காமல் இருப்பதில்லை. நம்மில் பலர் ஒரு படி மேலேச்சென்று படத்தில் பார்த்த பர்னீச்சர் பிடித்திருந்தால் அதையே தேடிப்பிடித்து வாங்குவதும் உண்டு.
ஆனால் இது அத்தனை எளிதல்ல: குறிப்பிட்ட காட்சியில் இடம்பெற்ற பர்னீச்சரை அடையாளம் கண்டு அதை எங்கே வாங்க முடியும் என தெரிந்து கொள்ள முயலும் போது பல நேரங்களில் கூகுளே கூட கைவிரிக்கலாம்.
ஆனால் கவலையே வேண்டாம், இப்படி திரைப்படங்களில் பார்த்த பர்னீச்சர்களை கண்டு கொள்வதற்காக என்றே அருமையான இணையதளம் ஒன்று இருக்கிறது. சீன் ஆன் செட் (https://www.seenonset.com/ ) எனும் அந்த தளத்தில் ஹாலிவுட் படங்களில் உள் அலங்காரத்திற்காக பயன்படுத்தப்பட்ட பர்னீச்சர்களை எளிதாக அடையாளம் காணலாம்.
பர்னீச்சர்கள் மட்டும் அல்ல, ஒளி விளக்குகள் போன்றவற்றையும் அடையாளம் காணலாம். அதே போல டிவி நிகழ்ச்சிகளில் இடம்பெற்றவற்றையும் இதில் தேடலாம்.
பரினீச்சர்கள் அல்லது படங்களை குறிப்பிட்டு தேடும் வசதி இருப்பதோடு, ஒவ்வொரு நாளும் குறிப்பிட்ட திரைப்பட பர்னீச்சர் முகப்பு பக்கத்தில் முன்னிறுத்தப்படுகிறது.

செயலி புதிது; கல்லூரித்தகவல்கள்

பள்ளி படிப்பை முடித்ததும் வெளிநாடுகளில் உயர் கல்வி பெற விரும்புகிறவர்கள் அங்குள்ள கல்லூரிகள் மற்றும் பல்கலைக்கழகங்கள் பற்றிய விவரங்களை சரியாக தெரிந்து கொள்ள விரும்பலாம். இதற்காக இணையத்தில் தேடிப்பார்த்து தனித்தனியே தகவல்களை தேர்வு செய்வது ஒரு வழி. மாறாக ஒரே இடத்தில் தகவல்களை பெற விரும்பினால் ஸ்கூல்டு செயலி அதற்கு உதவியாக இருக்கும். ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் ஐபோனில் செயல்படும் இந்த செயலி, அமெரிக்காவில் உள்ள முன்னணி கல்லூரிகள் மற்றும் பல்கலைகழகங்கள் தொடர்பான தகவல்களை அளிக்கிறது. அனுமதி வாய்ப்பு குறித்த விவரங்களையும் அறியலாம். கல்லூரிகளில் வழங்கப்படும் பாட திட்டங்கள் பற்றிய தகவல்களோடு .கல்லூரி படிப்பை முடித்தால் கிடைக்க கூடிய ஊதியம் உள்ளிட்ட தகவல்களையும் பெறலாம்.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://www.schoold.co/


வீடியோ புதிது; செல்வந்தர் காட்டும் வழி

செல்வந்தராக வேண்டும் என்ற விருப்பம் உங்களுக்கு இருக்கிறதா? அதற்கான வழிகளை ஆர்வத்துடன் தேடிக்கொண்டிருக்கிறீர்களா? எனில் டேனியல் அல்லேயின் வீடியோ உங்களுக்கு வழிகாட்டும். அமெரிக்க இளம் லட்சாதிபதிகளில் ஒருவரான டேனியல் அல்லே தன்னிடம் குவிந்திருக்கும் செல்வத்தை சுயமாக சம்பாதித்தவர். அந்த அனுபவம் தந்த நம்பிக்கையில் தான் செல்வ குறிப்புகளை பகிர்ந்து கொண்டு வருகிறார்.
இவர் உருவாக்கியுள்ள ஒரு வீடியோவில் செல்வந்தாரவாதை தவிருக்கும் ஐந்து பதங்கள் பற்றி எச்சரிக்கிறார். ” இதன் விலை மிகவும் அதிகம், ‘ மழை காலத்திற்காக சேமிக்கிறேன்,’ என் வாழ்க்கைத்துணை நிதி விஷயங்கள பார்த்துக்கொள்கிறார்”, ‘பணம் மகிழ்ச்சியை வாங்கித்தராது’ மற்றும் பணம் தீயது ஆகிய ஐந்து பதங்களை தவிர்க்க வேண்டும் என்கிறார். இந்த பதங்கள் தான் உங்களின் செல்வம் சேர்க்கும் ஆற்றலை சுருக்குகின்றன என்றும் சொல்கிறார். இது பற்றிய விரிவான விளக்கத்தை வீடியோவில் பார்க்காலம்.

வீடியோவை காண: https://www.youtube.com/watch?v=6W6iokBfH-E

இமெயில் குறிப்புகள்

அலுவல்நோக்கிலும் சரி, தனிப்பட்ட முறையிலும் சரி நீங்கள் இமெயிலை அடிக்கடி பயன்படுத்தி வரலாம். இமெயில் அனுப்புவதில் உங்களுக்கென தனி பாணியும் இருக்கலாம். ஆனால் நீங்கள் அனுப்பும் இமெயில் சிறந்ததாக இருக்க வேண்டும் என்ற அக்கரையும் ஆர்வமும் உங்களுக்கு இருந்தால் அவுட்சோர்ஸ்-பிலிப்பைன்ஸ்.காம் தளம் உருவாக்கியுள்ள இமெயில் பயன்பாடு குறிப்புகள் தொடர்பான வரைபட சித்திரம் உதவியாக இருக்கும்.
இந்த வரைபட சித்திரம் ஒருவர் அனுப்பும் இமெயில்கள் அதை பெறுபவருக்கு நெருடலை ஏற்படுத்தாத வகையில் அமைவதற்கான வழிகளை பட்டியலிடுகிறது.
இந்த வழிகளை இமெயிலில் தவிர்க்க வேண்டிய பத்து வார்த்தைகள் எனும் தலைப்பில் அவற்றுக்கான விளக்கத்துடன் பட்டியலிட்டுள்ளது.
முக்கியமானது என்ற வார்த்தையை பயன்படுத்த வேண்டாம். மெயிலை பெறுபவருக்கு மெயில்கள் முக்கியமானவை எனத்தெரியும். – தேங்க்ஸ் என்று சுருக்கமாக குறிப்பிட வேண்டாம். எப்போதும் தேங்க் யூ என்றே பயன்படுத்துங்கள்- இல்லை என்று வார்த்தையை பயன்படுத்தாமல் அந்த பொருள் வரும் வித்த்தில் கருத்துக்களை தெரிவுக்கவும்- மன்னிப்பு கேட்காதீர்கள். மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்றால் அதை நேரில் கேளுங்கள் ,மெயிலில் அல்ல . இப்படி விரிகின்றன விளங்கங்கள்.

இமெயில் குறிப்புகளை மேலும் அறிய: http://www.outsource-philippines.com/these-10-words-make-you-sound-rude-in-emails-infographic/

furnitureதளம் புதிது; திரைப்படத்தில் பார்த்த பர்னீச்சர்கள்!

திரைப்படங்களை பார்க்கும் போது கதை, திரைக்கதை, வசனம்,காமிரா கோணம் இத்யாதிகளை மட்டும் நாம் ரசிப்பதில்லை. நட்சத்திரங்களின் பேஷன் மற்றும் படப்பிடிப்பு அரங்கில் பயன்படுத்தப்பட்ட மேஜை,நாற்காலி உள்ளிட்ட பர்னீச்சர்களையும் ரசிக்காமல் இருப்பதில்லை. நம்மில் பலர் ஒரு படி மேலேச்சென்று படத்தில் பார்த்த பர்னீச்சர் பிடித்திருந்தால் அதையே தேடிப்பிடித்து வாங்குவதும் உண்டு.
ஆனால் இது அத்தனை எளிதல்ல: குறிப்பிட்ட காட்சியில் இடம்பெற்ற பர்னீச்சரை அடையாளம் கண்டு அதை எங்கே வாங்க முடியும் என தெரிந்து கொள்ள முயலும் போது பல நேரங்களில் கூகுளே கூட கைவிரிக்கலாம்.
ஆனால் கவலையே வேண்டாம், இப்படி திரைப்படங்களில் பார்த்த பர்னீச்சர்களை கண்டு கொள்வதற்காக என்றே அருமையான இணையதளம் ஒன்று இருக்கிறது. சீன் ஆன் செட் (https://www.seenonset.com/ ) எனும் அந்த தளத்தில் ஹாலிவுட் படங்களில் உள் அலங்காரத்திற்காக பயன்படுத்தப்பட்ட பர்னீச்சர்களை எளிதாக அடையாளம் காணலாம்.
பர்னீச்சர்கள் மட்டும் அல்ல, ஒளி விளக்குகள் போன்றவற்றையும் அடையாளம் காணலாம். அதே போல டிவி நிகழ்ச்சிகளில் இடம்பெற்றவற்றையும் இதில் தேடலாம்.
பரினீச்சர்கள் அல்லது படங்களை குறிப்பிட்டு தேடும் வசதி இருப்பதோடு, ஒவ்வொரு நாளும் குறிப்பிட்ட திரைப்பட பர்னீச்சர் முகப்பு பக்கத்தில் முன்னிறுத்தப்படுகிறது.

செயலி புதிது; கல்லூரித்தகவல்கள்

பள்ளி படிப்பை முடித்ததும் வெளிநாடுகளில் உயர் கல்வி பெற விரும்புகிறவர்கள் அங்குள்ள கல்லூரிகள் மற்றும் பல்கலைக்கழகங்கள் பற்றிய விவரங்களை சரியாக தெரிந்து கொள்ள விரும்பலாம். இதற்காக இணையத்தில் தேடிப்பார்த்து தனித்தனியே தகவல்களை தேர்வு செய்வது ஒரு வழி. மாறாக ஒரே இடத்தில் தகவல்களை பெற விரும்பினால் ஸ்கூல்டு செயலி அதற்கு உதவியாக இருக்கும். ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் ஐபோனில் செயல்படும் இந்த செயலி, அமெரிக்காவில் உள்ள முன்னணி கல்லூரிகள் மற்றும் பல்கலைகழகங்கள் தொடர்பான தகவல்களை அளிக்கிறது. அனுமதி வாய்ப்பு குறித்த விவரங்களையும் அறியலாம். கல்லூரிகளில் வழங்கப்படும் பாட திட்டங்கள் பற்றிய தகவல்களோடு .கல்லூரி படிப்பை முடித்தால் கிடைக்க கூடிய ஊதியம் உள்ளிட்ட தகவல்களையும் பெறலாம்.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://www.schoold.co/


வீடியோ புதிது; செல்வந்தர் காட்டும் வழி

செல்வந்தராக வேண்டும் என்ற விருப்பம் உங்களுக்கு இருக்கிறதா? அதற்கான வழிகளை ஆர்வத்துடன் தேடிக்கொண்டிருக்கிறீர்களா? எனில் டேனியல் அல்லேயின் வீடியோ உங்களுக்கு வழிகாட்டும். அமெரிக்க இளம் லட்சாதிபதிகளில் ஒருவரான டேனியல் அல்லே தன்னிடம் குவிந்திருக்கும் செல்வத்தை சுயமாக சம்பாதித்தவர். அந்த அனுபவம் தந்த நம்பிக்கையில் தான் செல்வ குறிப்புகளை பகிர்ந்து கொண்டு வருகிறார்.
இவர் உருவாக்கியுள்ள ஒரு வீடியோவில் செல்வந்தாரவாதை தவிருக்கும் ஐந்து பதங்கள் பற்றி எச்சரிக்கிறார். ” இதன் விலை மிகவும் அதிகம், ‘ மழை காலத்திற்காக சேமிக்கிறேன்,’ என் வாழ்க்கைத்துணை நிதி விஷயங்கள பார்த்துக்கொள்கிறார்”, ‘பணம் மகிழ்ச்சியை வாங்கித்தராது’ மற்றும் பணம் தீயது ஆகிய ஐந்து பதங்களை தவிர்க்க வேண்டும் என்கிறார். இந்த பதங்கள் தான் உங்களின் செல்வம் சேர்க்கும் ஆற்றலை சுருக்குகின்றன என்றும் சொல்கிறார். இது பற்றிய விரிவான விளக்கத்தை வீடியோவில் பார்க்காலம்.

வீடியோவை காண: https://www.youtube.com/watch?v=6W6iokBfH-E

இமெயில் குறிப்புகள்

அலுவல்நோக்கிலும் சரி, தனிப்பட்ட முறையிலும் சரி நீங்கள் இமெயிலை அடிக்கடி பயன்படுத்தி வரலாம். இமெயில் அனுப்புவதில் உங்களுக்கென தனி பாணியும் இருக்கலாம். ஆனால் நீங்கள் அனுப்பும் இமெயில் சிறந்ததாக இருக்க வேண்டும் என்ற அக்கரையும் ஆர்வமும் உங்களுக்கு இருந்தால் அவுட்சோர்ஸ்-பிலிப்பைன்ஸ்.காம் தளம் உருவாக்கியுள்ள இமெயில் பயன்பாடு குறிப்புகள் தொடர்பான வரைபட சித்திரம் உதவியாக இருக்கும்.
இந்த வரைபட சித்திரம் ஒருவர் அனுப்பும் இமெயில்கள் அதை பெறுபவருக்கு நெருடலை ஏற்படுத்தாத வகையில் அமைவதற்கான வழிகளை பட்டியலிடுகிறது.
இந்த வழிகளை இமெயிலில் தவிர்க்க வேண்டிய பத்து வார்த்தைகள் எனும் தலைப்பில் அவற்றுக்கான விளக்கத்துடன் பட்டியலிட்டுள்ளது.
முக்கியமானது என்ற வார்த்தையை பயன்படுத்த வேண்டாம். மெயிலை பெறுபவருக்கு மெயில்கள் முக்கியமானவை எனத்தெரியும். – தேங்க்ஸ் என்று சுருக்கமாக குறிப்பிட வேண்டாம். எப்போதும் தேங்க் யூ என்றே பயன்படுத்துங்கள்- இல்லை என்று வார்த்தையை பயன்படுத்தாமல் அந்த பொருள் வரும் வித்த்தில் கருத்துக்களை தெரிவுக்கவும்- மன்னிப்பு கேட்காதீர்கள். மன்னிப்பு கேட்க வேண்டும் என்றால் அதை நேரில் கேளுங்கள் ,மெயிலில் அல்ல . இப்படி விரிகின்றன விளங்கங்கள்.

இமெயில் குறிப்புகளை மேலும் அறிய: http://www.outsource-philippines.com/these-10-words-make-you-sound-rude-in-emails-infographic/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

One Comment on “திரைப்படத்தில் பார்த்த பர்னீச்சர்கள்!

  1. Lala

    வீட்டுத்தளபாடங்கள் என்று தமிழில் எழுதினால் என்ன குறைந்தா போய் விடுவீர்கள் ?

    Reply

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *