உலகின் பாடலை கேட்டு ரசிக்க இந்த இணையதளம்.

janmap

அமெரிக்கா என்றால் ராக் அன் ரோல்.ஜமைக்கா என்றால் ரெகே.பிரேசில் என்றால் துள்ளி குதிக்க வைக்கும் சம்பா நடன மெட்டு.கியூபா என்றால் தாளம் போட் அவைக்கும் கரிபிய இசை.இந்தியா என்றால் வடக்கே இந்துஸ்தானி,தெற்கே கர்நாடக சங்கீதம்.கூடவே நாட்டு பாடல்கள்.

இப்படி ஒவ்வொரு நாட்டுக்கும் ஒரு இசை மனம் உண்டு.வியட்னாமில் போனால் ஒரு வகையான சங்கீதம் கேட்கலாம்.இத்தாலியிலோ ஸ்பெயினிலோ முற்றிலும் வேறு வகையான இசையை கேட்டு மகிழலாம்.

உள்நாட்டு சங்கீதம் இல்லையென்றால் சர்வதேச அளவிலான பிரபலமான பாப் பாடல்களை கேட்டு ரசிப்பத்தை காட்டிலும் புதுப்புது வகையான இசையை கேட்டு ரசிக்க வேண்டும் என்ற விருப்பம் இருந்தால் ஜாம்மேப் இணையதளம் உங்களை துள்ளி குதிக்க வைத்துவிடும்.

உலகில் உள்ள எந்த நாட்டின் இசையை கேட்டு ரசிக்க வேண்டும் என்றாலும் இந்த தளம் வழி செய்கிறது.

புதிய நாட்டின் பாடலை கேட்டு ரசிப்பதும் எளிதானது தான்.எந்த நாட்டின் இசையை கேட்க விருப்பமோ அந்த நாட்டின் மீது கிளிக் செய்தால் போதும் அந்த நாட்டில் இருந்து பட்டியலிடப்பட்டுள்ள பாடல்கள் வந்து நிற்கின்றன.அதில் தேவையானதை கிளிக் செய்து கேட்க வேண்டியது தான்.

தளத்தின் முகப்பு பக்கத்திலேயே இதற்கான உலக வரைபடம் தோன்றுகிறது.அதில் நாடுகளை கிளிக் செய்து கொள்ளலாம்.

இந்தியாவிற்கான பட்டியலில் சென்னை இசைக்குழு உட்பட பல்வேறு குழுக்களின் இசை பட்டியலிடப்படுகிறது.

ஆனால் ஒன்று ஒரு நாட்டின் இசைக்கான மாதிரியாக தான் இந்த பட்டியல் அமைகிறதே தவிர குறிப்பிட்ட ஒரு நாட்டின் இசை பரப்பை அப்படியே முழுமையாக பிரதிபலிக்ககூடியது என்று சொல்ல முடியாது.இதற்கு காரணம் பொது காப்புரிமை உள்ள பாடல்கள் மட்டுமே இடம் பெறுவது தான்.

இருந்தாலும் கூட உலக நாடுகளின் இடையை இருந்த இடத்தில் இருந்தே கேட்டு ரசிப்பதற்கான வாய்ப்பு இசை பிரியர்களை மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்திவிடும்.

அதிலும் உறுப்பினராக சேர வேண்டிய தேவையில்லாமல்,எந்த இசை கேட்கும் பிளேயரையும் டவுண்லோடு செய்யாமல் கிள்க் செய்து மட்டுமே கேட்டு மகிழ்வது உண்மையிலேயே இனிமையான அனுபவம்.பல நேரங்களில் அருமையான புதிய இசயையும் கூடவே புதிய பாடகர்ளையும் அறிமுகம் செய்து கொள்ளலாம்.

உலகில் எத்தனை நாடுகள் இருக்கின்றன.எத்தனை வகையான இசையை கேட்டு ரசிக்கலாம் இல்லையா!

உலக இசையை கேட்க இணைய முக‌வரி;http://www.jammap.com/

அமெரிக்கா என்றால் ராக் அன் ரோல்.ஜமைக்கா என்றால் ரெகே.பிரேசில் என்றால் துள்ளி குதிக்க வைக்கும் சம்பா நடன மெட்டு.கியூபா என்றால் தாளம் போட் அவைக்கும் கரிபிய இசை.இந்தியா என்றால் வடக்கே இந்துஸ்தானி,தெற்கே கர்நாடக சங்கீதம்.கூடவே நாட்டு பாடல்கள்.

இப்படி ஒவ்வொரு நாட்டுக்கும் ஒரு இசை மனம் உண்டு.வியட்னாமில் போனால் ஒரு வகையான சங்கீதம் கேட்கலாம்.இத்தாலியிலோ ஸ்பெயினிலோ முற்றிலும் வேறு வகையான இசையை கேட்டு மகிழலாம்.

உள்நாட்டு சங்கீதம் இல்லையென்றால் சர்வதேச அளவிலான பிரபலமான பாப் பாடல்களை கேட்டு ரசிப்பத்தை காட்டிலும் புதுப்புது வகையான இசையை கேட்டு ரசிக்க வேண்டும் என்ற விருப்பம் இருந்தால் ஜாம்மேப் இணையதளம் உங்களை துள்ளி குதிக்க வைத்துவிடும்.

உலகில் உள்ள எந்த நாட்டின் இசையை கேட்டு ரசிக்க வேண்டும் என்றாலும் இந்த தளம் வழி செய்கிறது.

புதிய நாட்டின் பாடலை கேட்டு ரசிப்பதும் எளிதானது தான்.எந்த நாட்டின் இசையை கேட்க விருப்பமோ அந்த நாட்டின் மீது கிளிக் செய்தால் போதும் அந்த நாட்டில் இருந்து பட்டியலிடப்பட்டுள்ள பாடல்கள் வந்து நிற்கின்றன.அதில் தேவையானதை கிளிக் செய்து கேட்க வேண்டியது தான்.

தளத்தின் முகப்பு பக்கத்திலேயே இதற்கான உலக வரைபடம் தோன்றுகிறது.அதில் நாடுகளை கிளிக் செய்து கொள்ளலாம்.

இந்தியாவிற்கான பட்டியலில் சென்னை இசைக்குழு உட்பட பல்வேறு குழுக்களின் இசை பட்டியலிடப்படுகிறது.

ஆனால் ஒன்று ஒரு நாட்டின் இசைக்கான மாதிரியாக தான் இந்த பட்டியல் அமைகிறதே தவிர குறிப்பிட்ட ஒரு நாட்டின் இசை பரப்பை அப்படியே முழுமையாக பிரதிபலிக்ககூடியது என்று சொல்ல முடியாது.இதற்கு காரணம் பொது காப்புரிமை உள்ள பாடல்கள் மட்டுமே இடம் பெறுவது தான்.

இருந்தாலும் கூட உலக நாடுகளின் இடையை இருந்த இடத்தில் இருந்தே கேட்டு ரசிப்பதற்கான வாய்ப்பு இசை பிரியர்களை மகிழ்ச்சியில் ஆழ்த்திவிடும்.

அதிலும் உறுப்பினராக சேர வேண்டிய தேவையில்லாமல்,எந்த இசை கேட்கும் பிளேயரையும் டவுண்லோடு செய்யாமல் கிள்க் செய்து மட்டுமே கேட்டு மகிழ்வது உண்மையிலேயே இனிமையான அனுபவம்.பல நேரங்களில் அருமையான புதிய இசயையும் கூடவே புதிய பாடகர்ளையும் அறிமுகம் செய்து கொள்ளலாம்.

உலகில் எத்தனை நாடுகள் இருக்கின்றன.எத்தனை வகையான இசையை கேட்டு ரசிக்கலாம் இல்லையா!

உலக இசையை கேட்க இணைய முக‌வரி;http://www.jammap.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *