காதல் தோல்விக்கான காரணங்களை அறிய ஒரு இணையதளம்.

வாட் வென்ட் ராங் மிகவும் சுவாரஸ்யமான இணையதளம்.காதலர்களுக்கு மிகவும் பயனுள்ள இணையதளமும் கூட!காதலர்கள் என்பதைவிட காதலில் தோல்வி கண்டவர்களுக்கு என்று சொல்லலாம்!(அடுத்த)காதலில் வெற்றி பெற விரும்புகிவர்களுக்கான தளம் என்றும் வைத்து கொள்ளலாம்.

காரணம் இந்த தளம் காதல் தோல்விக்கான காரணங்களை தெரிந்து கொள்ள உதவுகிறது.அதுவும் காதலிக்க மறுத்த விலகி சென்றவர்களிடம் இருந்தே அதற்கான காரண‌த்தை தெரிந்து கொள்ள வைக்கிறது.

நம்மூர் காதலும் அயல்நாட்டு டேட்டிங்கும் ஒன்றா என்று தெரியவில்லை,ஆனால் இங்கே காதல் என்னும் போது டேட்டிங்கை மனதில் வைத்து கொண்டே படிக்கவும்.

காதல் எலோருக்குமே இனிமையானதாகவோ வெற்றிகரமாகவோ அமைவதில்லை.சிலர் கஜினி முகமது போல படையெடுக்க வேண்டியிருக்கிறது.

எது எப்படியோ காதலில் நிராகரிக்கப்படும் போது வேதனையாகவும் இருக்கும் ,குழப்பமாகவும் இருக்கும்.எங்கே தவறு நடந்தது என்னும் கேள்வி அப்போது காதலித்தவர் மனதில் எழலாம் தானே.எதனால்,எந்த தவறால் என்னை பிடிக்காமல் போயிற்று என்ற விவர‌த்தை தெரிந்து கொள்ள மனம் துடியாக துடிக்கும் தானே.

அதை தான் வாட் வென்ட் ராங் இணையதளம் அழகாக‌ செய்கிறது.

காதலில் நிராகரிக்கப்பட்டவர்கள் இந்த தளத்தின் வாயிலாக தங்களை விட்டு விலகி சென்றவர்களிடம் அதற்கான காரணத்தை கேட்கலாம்.இமெயில் வாயிலாகவோ அல்லது எஸ் எம் எஸ் வாயிலாகவோ இந்த கேள்வியை அனுப்பி வைக்கலாம்.

எப்படி கேட்கலாம்,எதை கேட்கலாம் என்ற சங்கடங்கள் ஏற்படாத வகியில் காதலர்கள் கேள்வி கேட்பதற்கு என்றே விண்ணப்ப படிவம் போன்ற டெம்பிலெட்கள் தயாராக உள்ளன்.நான் அதிகம் பேசியதால் பிடிக்காமல் போனதா?என்ப‌து போல அமைந்துள்ள அந்த டெம்பிலெட்களில் பொருத்தமானதை தேர்வு செய்து அனுப்பி வைத்தால் அதற்கான பதிலை பெற முடியும்.

காதலில் கழற்றி விட்டவர்(ஆணோ பெண்ணோ)இந்த கேள்விக்கான பதிலை பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.பதில் அளிக்கும் போது பிரிவுக்கான உண்மையான காரணத்தை கொஞ்சம் நாகரீகமாக சொல்ல வேண்டும்.அதாவது காரணத்தை சொல்லி விட்டு கூடவே அவர்களிடம் உள்ள நல்ல குணாதிசய‌த்தையும் குறிப்பிடலாம்.

காதல் தோல்விக்கான காரணத்தை தெரிந்து கொள்வதால் இரண்டு விதமான பலன்கள் ஏற்படும்.ஒன்று காதல் கசந்ததற்கான காரணத்தை தெரிந்து கொள்ளலாம்.மற்றொன்று அடுத்த முறை காதலிக்கும் போது இந்த தவறை செய்யாமல் இருக்கலாம்.

ஏன் கழற்றி விடப்பட்டோம் என்று தெரியமாலே குழம்பி தவிப்பதை விட அதற்கான காரணத்தை தெளிவு படுத்தி கொள்ள முடிவது நல்லடு தானே.அதிலும் பல நேரங்களில் உறவு முறிவுக்கான காரணங்கள் ஒருவரின் தவறாக இல்லாமல் சம்பந்தப்பட்டவர்களின் மாறுப்பட்ட எதிர்பார்ப்பினாலும் இருக்கலாம் தானே.அதனை தெரிந்து கொள்வதன் மூல தாழ்வு மனப்பான்மையிலிருந்தும் விடுபடலாம்.

காதலில் தோல்வி உற்றவர்களுக்கு கை கொடுக்கும் இந்த தளத்தை உருவாக்கியவர் ஒரு ஆணாக தான் இருக்க வேண்டும் என்று நினைத்தால் அது தவறு.இந்த தள‌த்தை உருவாக்கிய்வர் ஒரு பெண்மணி

ஆச்திரேலியாவின் மெல்பர்ன் நகரை சேர்ந்த அட்ரே மெலின்க் என்பவர் தான் இந்த தளத்தை அமைத்துள்ளார்.

இதற்கு முன்பாக அவர் அமெரிக்காவின் நியூயார்கில் கொஞ்ச காலம் வசித்தார்.அப்போது அங்கு ஏற்பட்ட காதல் அனுபவமே இந்த தளம் உருவாக்க காரணமாக‌ அமைந்தது.

அது அவருக்கு முதல் காதல் அனுபவம்.அந்த காதலன் அவரை குறிப்பிட்ட இடத்திற்கு வரச்சொல்லி விட்டு கொஞ்ச நேரம் பேசிவிட்டு ஒரு முத்ததை கொடுத்து விட்டு காணாமல் போய்விட்டாராம்.இந்த செய‌லால் மெலின்க் குழம்பி போனார்.தன் மீது ஈடுபாடு இல்லாவிட்டால் அந்த வாலிபர் ஏன் தன்னை அழைக்க வேண்டும்?அப்படி அழைத்த பிறகு ஏன் விலகி செல்ல வேண்டும் என்றெல்லாம் யோசித்து குழம்பியிருக்கிறார்.இந்த கேள்வியை அவரிடமே கேட்டுவிடலாம் என்றால் விட்டு போனவனை துரத்டி செல்வதாக ஆகாத என்ற எண்னமும் அவரை வாட்டியது.

அப்போது தான் இது போன்ற குழப்பமான தருணங்களில் சங்கடம் இல்லாத வகையில் காதல் கசந்த காரணத்தை தெரிந்து கொள்ள இணையம் சார்ந்த வழியை உருவாக்கலாம் என்ற எண்ணம் அவருக்கு உண்டானது.

இதன் பயனாக பிறந்தது தான் இந்த இணையதளம்.

இணையதள முகவரி;http://wotwentwrong.com/

0—————–

(என் காதலில் என்ன தப்பு என்னும் பெயரில் யூத்புல் விகடனில் வெளியான பதிவு இது.வெளியிட்ட விகடனுக்கு நன்றி.)

0 thoughts on “காதல் தோல்விக்கான காரணங்களை அறிய ஒரு இணையதளம்.”

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *