மெகா சீரியல்களை வெறுக்க ஒரு இணையதளம்.

xfqfyvpcxsjwcy24_na-bole-tum-na-mene-kuch-kaha

இப்படி ஒரு இணையதளத்திற்காக தான் காத்திருந்தேன் அன்று ஆண்களும் கனவன்மார்களும் மகிழ்ச்சி கொள்ளக்கூடிய வகையில் அறிமுகமாகியிருக்கிறது சீரியல்ஹேட்டர்ஸ் இணையதளம்.மெகா சீரியல்களை பெண்கள் மட்டும் தான் பார்க்கின்றனரா என்று ஆவேசமாக கேட்ககூடிய பெண்களும் இந்த தளத்தில் சேர்ந்து கொள்ளலாம்.சீரியல்கள் மீதான வெறுப்பை வெளிப்படுத்தலாம்.

ஆம் சீரியல்கள் மீதான‌ வெறுப்பை வெளிப்படுத்துவதற்காக என்றே இந்த இணையதளம் துவங்கப்பட்டுள்ளது.

நீங்கள் பார்த்து நொந்துபோன சீரியல் எதுவாக இருந்தாலும் சரி அதன் மீதான் வெறுப்பை இந்த தளம் மூலம் வெளிப்படுத்தலாம்.

இந்த தளத்தில் நுழைந்ததுமே வரிசையாக மெகா சீரியல்கள் அவர்றுக்கான புகைப்படத்தோடு பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.எல்லாமே வெறுக்கப்பட்டவை தான்.ஒவ்வொரு புகைப்படத்தை கிளிக் செய்தால் அதனை எத்தனை பேர் வெறுத்துள்ளனர் என்பதை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

நாமும் வெறுப்பதோடு அப்படியே மற்றவர்கள் அந்த சீரியல் குறித்து தெரிவித்துள்ள‌ கருத்துக்களை படித்துப்பார்க்கலாம்.

குறிப்பிட்ட சீரியலை பார்த்து ரொம்பவும் நொந்து போயிருந்தால் அந்த சீரியலை வெறுப்பதற்காக நீங்களே பரிந்துரைக்கலாம்.சீரியலின் பெயர்,ஒளிபரப்பாகும் சேனல்,அதன் மொழி ஆகிய விவரங்களை தெரிவித்தால் போதும் அந்த சீரியல் வெறுப்பதற்காக அரங்கேறி விடும்.

எல்லாம் சரி முதலில் சீரியலை வெறுப்பவர்கள் அதனை பார்த்ததாக தானே அர்த்தாம் ,பின் ஏன் இந்த ஆவேசம் என்று கேட்கலாம்.இந்த கேள்விக்கான பதிலை இந்த தளமே அதன் அறிமுக பகுதியில் குறிப்பிட்டுள்ளது.வீடுகளில் எதை பார்க்க வேண்டும் என்று தீர்மானிக்கும் பெரும்பான்மை நம்மிடம் இல்லாததால் பல நேரங்களில் வேறு வழியில்லாமல் மெகா சீரியல்களை பார்க்க வேண்டியிருக்கிறது.

அதற்காக லாஜிக் இல்லாத கதை போக்குகள்,எல்லோரும் இரண்டு முறைகலயாணம் செய்து கொள்வதை,ஒவ்வொரு பெண்ணும் மூன்று மூறைவிவாகரது பெறுவதை இன்னும் பிற அபத்தங்களை பொருத்து கொள்ள தான் வேண்டுமா?குறைந்த பட்சம் அந்த வேதனையையாவது கொட்ட ஓரு இடம் வேண்டாம்.

அந்த இடமாக தான் இந்த தளம் விளங்குகிறது.

சீரியல் வெறுப்பாளர்களுக்கு இந்த தளம் சரியான வடிகால்.ஆனால் ஒரே குறை.இந்தி மற்றும் மராத்தி சீரியல்கலை வெறுக்கும் வசதி தான் தரப்பட்டுள்ளது.இது பெருங்குரை.உடனடியாக அகில இந்திய அளவில் விரிவாக்கம் செய்ய சொல்ல வேண்டும்.இல்லை என்றால் குறைந்த ப‌ட்சம் தமிழ் சேனல்களையாவது சேர்க்க சொல்ல வேண்டும்.

இணையதள‌ம் முகவ‌ரி;http://serialhaters.com/

இப்படி ஒரு இணையதளத்திற்காக தான் காத்திருந்தேன் அன்று ஆண்களும் கனவன்மார்களும் மகிழ்ச்சி கொள்ளக்கூடிய வகையில் அறிமுகமாகியிருக்கிறது சீரியல்ஹேட்டர்ஸ் இணையதளம்.மெகா சீரியல்களை பெண்கள் மட்டும் தான் பார்க்கின்றனரா என்று ஆவேசமாக கேட்ககூடிய பெண்களும் இந்த தளத்தில் சேர்ந்து கொள்ளலாம்.சீரியல்கள் மீதான வெறுப்பை வெளிப்படுத்தலாம்.

ஆம் சீரியல்கள் மீதான‌ வெறுப்பை வெளிப்படுத்துவதற்காக என்றே இந்த இணையதளம் துவங்கப்பட்டுள்ளது.

நீங்கள் பார்த்து நொந்துபோன சீரியல் எதுவாக இருந்தாலும் சரி அதன் மீதான் வெறுப்பை இந்த தளம் மூலம் வெளிப்படுத்தலாம்.

இந்த தளத்தில் நுழைந்ததுமே வரிசையாக மெகா சீரியல்கள் அவர்றுக்கான புகைப்படத்தோடு பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.எல்லாமே வெறுக்கப்பட்டவை தான்.ஒவ்வொரு புகைப்படத்தை கிளிக் செய்தால் அதனை எத்தனை பேர் வெறுத்துள்ளனர் என்பதை தெரிந்து கொள்ளலாம்.

நாமும் வெறுப்பதோடு அப்படியே மற்றவர்கள் அந்த சீரியல் குறித்து தெரிவித்துள்ள‌ கருத்துக்களை படித்துப்பார்க்கலாம்.

குறிப்பிட்ட சீரியலை பார்த்து ரொம்பவும் நொந்து போயிருந்தால் அந்த சீரியலை வெறுப்பதற்காக நீங்களே பரிந்துரைக்கலாம்.சீரியலின் பெயர்,ஒளிபரப்பாகும் சேனல்,அதன் மொழி ஆகிய விவரங்களை தெரிவித்தால் போதும் அந்த சீரியல் வெறுப்பதற்காக அரங்கேறி விடும்.

எல்லாம் சரி முதலில் சீரியலை வெறுப்பவர்கள் அதனை பார்த்ததாக தானே அர்த்தாம் ,பின் ஏன் இந்த ஆவேசம் என்று கேட்கலாம்.இந்த கேள்விக்கான பதிலை இந்த தளமே அதன் அறிமுக பகுதியில் குறிப்பிட்டுள்ளது.வீடுகளில் எதை பார்க்க வேண்டும் என்று தீர்மானிக்கும் பெரும்பான்மை நம்மிடம் இல்லாததால் பல நேரங்களில் வேறு வழியில்லாமல் மெகா சீரியல்களை பார்க்க வேண்டியிருக்கிறது.

அதற்காக லாஜிக் இல்லாத கதை போக்குகள்,எல்லோரும் இரண்டு முறைகலயாணம் செய்து கொள்வதை,ஒவ்வொரு பெண்ணும் மூன்று மூறைவிவாகரது பெறுவதை இன்னும் பிற அபத்தங்களை பொருத்து கொள்ள தான் வேண்டுமா?குறைந்த பட்சம் அந்த வேதனையையாவது கொட்ட ஓரு இடம் வேண்டாம்.

அந்த இடமாக தான் இந்த தளம் விளங்குகிறது.

சீரியல் வெறுப்பாளர்களுக்கு இந்த தளம் சரியான வடிகால்.ஆனால் ஒரே குறை.இந்தி மற்றும் மராத்தி சீரியல்கலை வெறுக்கும் வசதி தான் தரப்பட்டுள்ளது.இது பெருங்குரை.உடனடியாக அகில இந்திய அளவில் விரிவாக்கம் செய்ய சொல்ல வேண்டும்.இல்லை என்றால் குறைந்த ப‌ட்சம் தமிழ் சேனல்களையாவது சேர்க்க சொல்ல வேண்டும்.

இணையதள‌ம் முகவ‌ரி;http://serialhaters.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

0 Comments on “மெகா சீரியல்களை வெறுக்க ஒரு இணையதளம்.

  1. mikavum varaverkakkoodiya paguthi. pidikkutho illaiyo mun hallil appadi ippadi nadkkumpothu kankalil tthenpaduvathaith thadukka mudiyavillai.ezuthiyavrukku nanri

    Reply

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *