ஆண்டின் சிறந்த ஸ்மார்ட்போன்கள்

WP_20141029_13_49_24_Pro-624x351

இந்த ஆண்டு ஏகப்பட்ட புதிய ஸ்மார்ட்போன்கள் அறிமுகமாகி இருக்கின்றன. அநேகமாக எல்லா முன்னணி நிறுவனங்களுமே புதிய ரகங்களை அறிமுகம் செய்திருக்கின்றன. இவற்றில் சிறந்த அறிமுகங்களை பட்டியலிடுவது சிக்கலானது. ஆனால் , இந்த ஆண்டின் சிறந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் எவை என அறிந்து கொள்ளும் ஆர்வம் இருந்தால் மார்குவஸ் பிரவுன்லீ (Marques Brownlee ) அதற்கான பட்டியலை வெளியிட்டுள்ளார். பிரவுலீ கேட்ஜெட் பிரியர்கள் மத்தியில் பிரபலமான பெயர். யூடியூப் மூலம் புதிய கேட்ஜெட்களை விமர்சனம் செய்து வருபவர். இவரது யூடியூப் சேனலுக்கு சந்தாதாரர்களும் அதிகம் செல்வாக்கும் அதிகம்.
பிரவுன்லீ ஒரு குறும்பதிவில் ஆண்டின் சிறந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் என தான் கருதுவதை குறிப்பிட்டுள்ளார். எச்டிசி. ஒன் எம்8, ஓன் பிளஸ் ஒன், ஐபோன் 6 பிளஸ் , சாம்சங் கேல்க்ஸி நோட் 4 மற்றும் நெக்சஸ் 6 ஆகியவற்றை அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். ஆனால் இவற்றை அவர் வரிசைப்படுத்தவில்லை. இவை எல்லாமே அளவில் பெரிய ஸ்மார்ட்போன்கள் என்பது தான் கவனிக்கத்தக்கது.

பிரவுன்லியின் யூடியூப் சேனல்: http://www.youtube.com/user/marquesbrownlee

———

இந்த பதிவு தமிழ் இந்துவுக்காக எழுதிய கேட்ஜெட் உலகம் கட்டுரையின் ஒரு பகுதி. இதை தனியே பதிவிட முக்கிய காரணம் இருக்கிறது. இதில் வரும் வாலிபர் பிரவுன்லி யூடியூப் நட்சத்திரம். கேட்ஜெட் பற்றிய விம்சர்சனம் வழங்க்கும் இவரது யூடியூப் சேனலுக்கு லட்சகணக்கில் சந்தாதாரர்கள் உள்ளனர். கேட்ஜெட் உலகில் இவருக்கு இருக்கும் செல்வாகு வியப்பானது.

இப்படி இணையம் மூலம் செல்வாக்கு பெற்றவர்களின் வெற்றிக்கதைகள் எனது 2 வது புத்தகமான நெட்ச்த்திரங்கள் முதல் பாகத்தில் இடம்பெற்றுள்ளன. பிரவுலிக்கு முன்பாகவே யுடீயுப்பில் மேக் அப் மகாராணியாக உருவான மிச்சிலி பேன் பற்றிய சுவாரஸ்யமான அறிமுகம் இதில் உள்ளது.

நெட்சத்திரங்கள் புத்தகம் புத்தக கண்காட்சியை முன்னிட்டு வெளியாகி உள்ளது. விரைவில் தமிழகம் முழுவதும் உள்ள புத்தக நிலையங்களில் கிடைக்கும். புத்தக கண்காட்சியில் கிடைக்கும்.

ஆர்வம் உள்ளவர்கள் தெரிவித்தால் பதிப்பகமான மதிநிலையத்தாரிடம் பேசி , வலைப்பதிவின் வாசக்ர்களுக்கு சலுகை விலை பெற்றுத்தர முயற்க்கலாம் என இருக்கிறேன். வாசக நண்பர்கள் இமெயில் மூலம் கோரினால் மகிழ்வேன்.

அன்புடன் சிம்மன்

இந்த ஆண்டு ஏகப்பட்ட புதிய ஸ்மார்ட்போன்கள் அறிமுகமாகி இருக்கின்றன. அநேகமாக எல்லா முன்னணி நிறுவனங்களுமே புதிய ரகங்களை அறிமுகம் செய்திருக்கின்றன. இவற்றில் சிறந்த அறிமுகங்களை பட்டியலிடுவது சிக்கலானது. ஆனால் , இந்த ஆண்டின் சிறந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் எவை என அறிந்து கொள்ளும் ஆர்வம் இருந்தால் மார்குவஸ் பிரவுன்லீ (Marques Brownlee ) அதற்கான பட்டியலை வெளியிட்டுள்ளார். பிரவுலீ கேட்ஜெட் பிரியர்கள் மத்தியில் பிரபலமான பெயர். யூடியூப் மூலம் புதிய கேட்ஜெட்களை விமர்சனம் செய்து வருபவர். இவரது யூடியூப் சேனலுக்கு சந்தாதாரர்களும் அதிகம் செல்வாக்கும் அதிகம்.
பிரவுன்லீ ஒரு குறும்பதிவில் ஆண்டின் சிறந்த ஸ்மார்ட்போன்கள் என தான் கருதுவதை குறிப்பிட்டுள்ளார். எச்டிசி. ஒன் எம்8, ஓன் பிளஸ் ஒன், ஐபோன் 6 பிளஸ் , சாம்சங் கேல்க்ஸி நோட் 4 மற்றும் நெக்சஸ் 6 ஆகியவற்றை அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். ஆனால் இவற்றை அவர் வரிசைப்படுத்தவில்லை. இவை எல்லாமே அளவில் பெரிய ஸ்மார்ட்போன்கள் என்பது தான் கவனிக்கத்தக்கது.

பிரவுன்லியின் யூடியூப் சேனல்: http://www.youtube.com/user/marquesbrownlee

———

இந்த பதிவு தமிழ் இந்துவுக்காக எழுதிய கேட்ஜெட் உலகம் கட்டுரையின் ஒரு பகுதி. இதை தனியே பதிவிட முக்கிய காரணம் இருக்கிறது. இதில் வரும் வாலிபர் பிரவுன்லி யூடியூப் நட்சத்திரம். கேட்ஜெட் பற்றிய விம்சர்சனம் வழங்க்கும் இவரது யூடியூப் சேனலுக்கு லட்சகணக்கில் சந்தாதாரர்கள் உள்ளனர். கேட்ஜெட் உலகில் இவருக்கு இருக்கும் செல்வாகு வியப்பானது.

இப்படி இணையம் மூலம் செல்வாக்கு பெற்றவர்களின் வெற்றிக்கதைகள் எனது 2 வது புத்தகமான நெட்ச்த்திரங்கள் முதல் பாகத்தில் இடம்பெற்றுள்ளன. பிரவுலிக்கு முன்பாகவே யுடீயுப்பில் மேக் அப் மகாராணியாக உருவான மிச்சிலி பேன் பற்றிய சுவாரஸ்யமான அறிமுகம் இதில் உள்ளது.

நெட்சத்திரங்கள் புத்தகம் புத்தக கண்காட்சியை முன்னிட்டு வெளியாகி உள்ளது. விரைவில் தமிழகம் முழுவதும் உள்ள புத்தக நிலையங்களில் கிடைக்கும். புத்தக கண்காட்சியில் கிடைக்கும்.

ஆர்வம் உள்ளவர்கள் தெரிவித்தால் பதிப்பகமான மதிநிலையத்தாரிடம் பேசி , வலைப்பதிவின் வாசக்ர்களுக்கு சலுகை விலை பெற்றுத்தர முயற்க்கலாம் என இருக்கிறேன். வாசக நண்பர்கள் இமெயில் மூலம் கோரினால் மகிழ்வேன்.

அன்புடன் சிம்மன்

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *