வாழ்க்கை புள்ளிவிவரங்களை சொல்ல ஒரு இணையதளம்.

கடந்த மாதம் நீங்கள் சராசரியாக நாள் தோறும் அரை கி மீ தொலைவு நடந்து சென்றுள்ளீர்கள்,மூன்று நாட்கள் நடை பயிற்சி மேற்கொள்ள மறந்துவிட்டீர்கள்,வார இறுதி நாட்களில் அதிகம் நடந்துள்ளீர்கள்…. என்றெல்லாம் உங்கள் செயல்பாடுகள் பற்றிய விரிவான அறிக்கை பெற முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்?அதுவும் அழகான வரைபடத்தின் மூலம் உங்கள் வாழ்க்கை நடவடிக்கைகள் விளக்கப்பட்டிருந்தால் எப்படி இருக்கும்?

நன்றாக தான இருக்கும்,ஆனால் இது எப்படி சாத்தியம் என்று நீங்கள் நினைத்தால் கவலையே வேண்டாம்,காரணம்’ஆஸ்க் மீ எவ்ரி’ எனும் அந்த தளம் உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு செயலையும் கவனித்து மாத இறுதியில் நீங்கள் செயல்பட்ட விதம் குறித்த அறிக்கையையும் அளிக்கிறது.

உங்களின் எந்த செயல் கவனிக்கப்பட வேண்டும் என்பதையும் நீங்களே தேர்வு செய்து கொள்ளலாம்.உதாரணத்திற்கு நீங்கள் உணவு கட்டுப்பாட்டை கடைபிடித்து வந்தால் அதனை எந்த அளவுக்கு நிறைவேற்றி இருக்கிறீர்கள் என அறிக்கை கேட்கலாம்.

அதே போல புகைப்பிடிக்கும் பழக்கத்தை விட்டுவிட விரும்பினால் சிகிரெட் பிடிக்கும் பழக்கம் பற்றி அறிக்கை கேட்கலாம்.

இப்படி உங்கள் வாழ்கையின் எந்த செயலையும் நீங்கள் இந்த தளத்தின் மூலம் அலசி ஆராய்ந்து கொள்ளலாம்.

எப்படி என்றால் இந்த தளம் தினந்தோறும் உங்களிடம் கேள்வி கேட்டு அதற்கான பதிலை பெற்று அந்த பதில்களின் அடிப்படையில் புள்ளி விவரங்களை சேகரித்து அவற்றை வரைபட வடிவில் அறிக்கையாக தருகிறது.

எந்த கேள்வியை எப்போதெல்லாம் கேட்கப்பட வேண்டும் என்பதை நீங்களே தீர்மானித்து கொள்ளலாம்.உடற்பயிற்சி செய்பவர் என்றால் இன்று எத்தனை மணிநேரம் பயிற்சி மேற்கொண்டீர்கள் என்று கேட்க சொல்லலாம்.தேர்வுக்கு படித்து கொண்டிருப்பவர்கள் என்றால் ஒவ்வொரு நாளும் எத்தனை நேரம் படித்தீர்கள் என்று கேட்க சொல்லலாம்.

இப்படி கேட்க சொல்வதற்கு முன் செல்போனில் பதிவு செய்து கொள்ள வேண்டும்.அதன் பிறகு கேள்விகள் எஸ் எம் எஸ் மூலம் வந்து சேரும்.பதிலையும் எஸ் எம் எஸ் மூலம் அனுப்பி வைக்கலாம்.

இந்த பதில்களை கொண்டு உங்கள் இலக்கு பற்றிய அறிக்கையை அழகாக தயார் செய்து தரும் வேலையை இந்த தளம் பார்த்து கொள்ளும்.

என்ன தான் முயற்சி செய்தாலும் ஒவ்வொரு நாளும் என்ன செய்கிறோம் என்பதை குறித்து வைப்பது சாத்தியமில்லை.அப்படியே குறித்து வைத்தாலும் மாத இறுதியில் அவற்றை புரட்டிப்பார்த்து புள்ளி விவரங்களாக தொகுத்து புரிந்து கொள்ள முயல்வது சாத்தியம் இல்லை.

ஆனால் இந்த தளம் நமக்கான உதவியாளர் போல செயல்பட்டு நம்முடைய செயல்களை புள்ளிவிவரமாக தொகுத்து தருகிறது.

வர்த்தக நிறுவனங்களின் செயல்பாடுகள் வரைபடங்கள் மூலம் விளக்கப்படுவது போல ,தேர்தலில் கட்சிகள் வாங்கிய வாக்கு விகிதம் வரைபடமாக சுட்டிக்காட்டப்படுவது போல இந்த தளம் உங்கள் வாழ்க்கையை செய்ல்பாடுகளை வரைபடமாக புரிய வைக்கிறது.

குறிப்பிட்ட இலக்கை அடைய நினைப்பவர்கள் அதனை நோக்கிய முன்னேற்றத்தை பின்தொடரவும்,சிரியான திசையில் சென்று கொண்டிருக்கிறோமா என தெரிந்து கொள்ளவும் இந்த தளத்தை பயன்படுத்தலாம்.

செலவுகளை குறித்து வைத்து சேமிப்பை கண்காணிக்க உதவும் இணையதளங்களை போல இந்த தளம் மிக அழகாக தனிநபர்களின் வாழ்க்கையை ஆய்வு செய்து கொள்ள உதவுகிறது.

செல்போன் சர்ந்தது என்பதால் நிச்சயம் அமெரிக்கர்கள் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும் என்பது மட்டுமே ஒரே குறை.

இணையதள முகவரி;http://www.askmeevery.com/

கடந்த மாதம் நீங்கள் சராசரியாக நாள் தோறும் அரை கி மீ தொலைவு நடந்து சென்றுள்ளீர்கள்,மூன்று நாட்கள் நடை பயிற்சி மேற்கொள்ள மறந்துவிட்டீர்கள்,வார இறுதி நாட்களில் அதிகம் நடந்துள்ளீர்கள்…. என்றெல்லாம் உங்கள் செயல்பாடுகள் பற்றிய விரிவான அறிக்கை பெற முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்?அதுவும் அழகான வரைபடத்தின் மூலம் உங்கள் வாழ்க்கை நடவடிக்கைகள் விளக்கப்பட்டிருந்தால் எப்படி இருக்கும்?

நன்றாக தான இருக்கும்,ஆனால் இது எப்படி சாத்தியம் என்று நீங்கள் நினைத்தால் கவலையே வேண்டாம்,காரணம்’ஆஸ்க் மீ எவ்ரி’ எனும் அந்த தளம் உங்கள் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு செயலையும் கவனித்து மாத இறுதியில் நீங்கள் செயல்பட்ட விதம் குறித்த அறிக்கையையும் அளிக்கிறது.

உங்களின் எந்த செயல் கவனிக்கப்பட வேண்டும் என்பதையும் நீங்களே தேர்வு செய்து கொள்ளலாம்.உதாரணத்திற்கு நீங்கள் உணவு கட்டுப்பாட்டை கடைபிடித்து வந்தால் அதனை எந்த அளவுக்கு நிறைவேற்றி இருக்கிறீர்கள் என அறிக்கை கேட்கலாம்.

அதே போல புகைப்பிடிக்கும் பழக்கத்தை விட்டுவிட விரும்பினால் சிகிரெட் பிடிக்கும் பழக்கம் பற்றி அறிக்கை கேட்கலாம்.

இப்படி உங்கள் வாழ்கையின் எந்த செயலையும் நீங்கள் இந்த தளத்தின் மூலம் அலசி ஆராய்ந்து கொள்ளலாம்.

எப்படி என்றால் இந்த தளம் தினந்தோறும் உங்களிடம் கேள்வி கேட்டு அதற்கான பதிலை பெற்று அந்த பதில்களின் அடிப்படையில் புள்ளி விவரங்களை சேகரித்து அவற்றை வரைபட வடிவில் அறிக்கையாக தருகிறது.

எந்த கேள்வியை எப்போதெல்லாம் கேட்கப்பட வேண்டும் என்பதை நீங்களே தீர்மானித்து கொள்ளலாம்.உடற்பயிற்சி செய்பவர் என்றால் இன்று எத்தனை மணிநேரம் பயிற்சி மேற்கொண்டீர்கள் என்று கேட்க சொல்லலாம்.தேர்வுக்கு படித்து கொண்டிருப்பவர்கள் என்றால் ஒவ்வொரு நாளும் எத்தனை நேரம் படித்தீர்கள் என்று கேட்க சொல்லலாம்.

இப்படி கேட்க சொல்வதற்கு முன் செல்போனில் பதிவு செய்து கொள்ள வேண்டும்.அதன் பிறகு கேள்விகள் எஸ் எம் எஸ் மூலம் வந்து சேரும்.பதிலையும் எஸ் எம் எஸ் மூலம் அனுப்பி வைக்கலாம்.

இந்த பதில்களை கொண்டு உங்கள் இலக்கு பற்றிய அறிக்கையை அழகாக தயார் செய்து தரும் வேலையை இந்த தளம் பார்த்து கொள்ளும்.

என்ன தான் முயற்சி செய்தாலும் ஒவ்வொரு நாளும் என்ன செய்கிறோம் என்பதை குறித்து வைப்பது சாத்தியமில்லை.அப்படியே குறித்து வைத்தாலும் மாத இறுதியில் அவற்றை புரட்டிப்பார்த்து புள்ளி விவரங்களாக தொகுத்து புரிந்து கொள்ள முயல்வது சாத்தியம் இல்லை.

ஆனால் இந்த தளம் நமக்கான உதவியாளர் போல செயல்பட்டு நம்முடைய செயல்களை புள்ளிவிவரமாக தொகுத்து தருகிறது.

வர்த்தக நிறுவனங்களின் செயல்பாடுகள் வரைபடங்கள் மூலம் விளக்கப்படுவது போல ,தேர்தலில் கட்சிகள் வாங்கிய வாக்கு விகிதம் வரைபடமாக சுட்டிக்காட்டப்படுவது போல இந்த தளம் உங்கள் வாழ்க்கையை செய்ல்பாடுகளை வரைபடமாக புரிய வைக்கிறது.

குறிப்பிட்ட இலக்கை அடைய நினைப்பவர்கள் அதனை நோக்கிய முன்னேற்றத்தை பின்தொடரவும்,சிரியான திசையில் சென்று கொண்டிருக்கிறோமா என தெரிந்து கொள்ளவும் இந்த தளத்தை பயன்படுத்தலாம்.

செலவுகளை குறித்து வைத்து சேமிப்பை கண்காணிக்க உதவும் இணையதளங்களை போல இந்த தளம் மிக அழகாக தனிநபர்களின் வாழ்க்கையை ஆய்வு செய்து கொள்ள உதவுகிறது.

செல்போன் சர்ந்தது என்பதால் நிச்சயம் அமெரிக்கர்கள் மட்டுமே பயன்படுத்த முடியும் என்பது மட்டுமே ஒரே குறை.

இணையதள முகவரி;http://www.askmeevery.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *