சாட்ரவுலெட் கல்யாணம்.

இணைய கல்யாணங்களில் இன்னொரு கல்யாணமும் சேர்ந்திருக்கிறது.இணைய அரட்டை சேவையான சாட்டர‌வுலெட் மூலம் சந்தித்த ஜோடி திருமணம் செய்து கொண்டிருக்கிறது.அதுவும் சாட்ரவுலெட் மூலம் கலயாணம் செய்து கொண்ட உலகின் முதல் ஜோடி என்ற பெருமையோடு!

சாட்ரவுலெட் மிகவும் சுவாரஸ்யமான ஆனால் கொஞ்சம் வில்லங்கமான சேவை.

வெப்கேம் வழியே அரட்டை அடிப்பதற்கு வழி செய்யும் சாட்ரவுலெட் இந்த தொடர்பை ஏற்படுத்தி தரும் விதம் தான் அதனை பிரபலமாக்கியது.மற்ற அரட்டை தளங்களில் இருந்து அதனை தனித்து நிறகவும் செய்தது.

பொதுவாக அரட்டை தளங்களில் யாருடன் அரட்டை அடிப்பது என்பதை உறுப்பினர்கள் தீர்மானித்து கொள்ள முடியும்.சாட்ரவுலெட்டில் அந்த கதை இல்லை.சாட்ரவுலெட்டில் யாருடன் அரட்டை போகிறோ, என்பது யாருக்குமே தெரியாது.இந்த தளத்தில் அரட்டைக்காக யாருடன் தொடர்பு கிடைக்கும் என்பது முற்றிலும் தற்செயலானது.

வெப்கேமும் கையுமாக இந்த தளத்தில் நுழைந்தால் சக உறுப்பினர்கள் யாரையாவது சந்திக்கலாம்.அவர்களோடு அரட்டை அடிக்கலாம்.யார் என்பது எந்த அடிப்படையும் இல்லாமல் சீட்டு குலுக்கி போடுவது போல தீர்மானிக்கப்படுவது தான்.எனவே யாரை வேண்டுமானாலும் சந்திக்க நேரலாம்.

சந்திக்கும் நபரை பிடிக்கவில்லை என்றால் அப்படியே கிளிக் செய்து அடுத்த நபரை சந்திக்கலாம்.அவரும் யாரோவாக தான் இருப்பார்.

யாரை சந்திக்க போகிறோம் என தெரியாமல் யாரையாவது சந்தித்து பேச முடிவதே இந்த தளத்தின் தனிச்சிறப்பாக கருதப்படுகிறது.உலகின் வெவேறு பகுதிகளை சேர்ந்தவர்களை சந்திக்கலாம் என்பதால் முற்றிலும் புதிய மனிதர்களை புதிய கலாச்சாரத்தை சேர்ந்தவர்களை அறிமுகம் செய்து கொள்ள வாய்ப்பிருப்பது இந்த தளத்தின் பலமாக கருதப்படுகிறது.

ஆனால் இந்த தற்செயல் தன்மை சுவாரஸ்யமானது எனறு மட்டும் சொல்லிவிட முடியாது.சில நேரங்களில் வில்லங்கமான மனிதர்களை சந்திக்க நேரலாம்.அவர்களில் செய‌ல்கள் அருவருக்க வைக்கலாம்.இந்த தளத்தில் வெப்கேம் விகாரங்களை வெளிப்படுத்தியவர்களும் இருக்கின்றனர்.

ஆனால் மன்ம் திறந்து பேசுபாவ‌ர்களையும் நெகிழ செய்யக்கூடியவ‌ர்களையும் சந்திக்கலாம் .பேசுவதற்கு யாராவது கிடைக்க மாட்டார்களா என்று ஏங்கித்தவிப்பாவர்களையும் எதிர் கொள்ளலாம்.சிரிக்க சிரிக்க பேசி ரசிக்க வைப்பவர்களையும் சந்திக்கலாம்.

இவையெல்லாம் சாட்ரவுலெட் மகிமைகள்.

ஆனால் இந்த தளம் வழியே காதல் மலர்ந்ததாக இது வரை எந்த தகவலும் இல்லை.இப்போது இந்த தளத்தில் சந்தித்து கண்டதும் காதல் கொண்டு கல்யாணமும் செய்து கொண்டுள்ள ஜோடி பற்றி சுவாரஸ்யமான கதை வெளீயாகியுள்ளது.

சாட்ரவுலெட்டின் முதல் காதல் கதை என்னும் அடைமொழியை பெற்றுள்ள இந்த காதல் கதை உணமையிலேயே வித்தியாசமமான‌து தான்.

இபடி சாட்ரவுலெட் மூலம் இணைந்திருக்கும் காதல் ஜோடி அமெரிக்காவை சேர்ந்த சியோபன் மற்றும் பிரிட்ட்னை சேர்ந்த அலெக்ஸ் ரோட்ஜர்ஸ்.

இந்த இருவருமே சாட்ரவுலெட் மூலம் சந்தித்த போது முதல் பார்வையிலேயே காதல் கொண்டு விட்டனராம்.அதுவும் எப்படி வெப்கேமை விட்டு பார்வையை எடுக்க முடியாத படி தொடர்ந்து ஆறு மணி நேரம் உரையாடி மகிழ்ந்துள்ளனர்.இரவில் ஆரம்பித்த உரையாடல் மறு நாள் விடியும் வரை தொடர்ந்திருக்கிறது.

முதலில் பார்த்ததுமே அவளது அழகில் விழுந்து விட்டேன் என்று அலெக்சும்,அவரை கண்டதும் பிடித்து போனது என்று சியோபனும் இந்த காதல் சந்திப்பு பற்றி மகிழ்ச்சியோடு குறிப்பிடுகின்றனர்.

இந்த காதல் உரையாடலுக்கு நடுவே எங்காவது தப்பித்தவறி அடுத்த பட்டனை கிளிக் செய்து தொடர்பை இழந்து விடப்போகிறோம் என்ற அச்சத்தில் தவித்தனராம்.இத‌னால் பரஸ்பரம் பேஸ்புக்கில் நண்பர்களாகி இருக்கின்றனர்.அதன் பிறகு ஸ்கைப்பிலும் பேஸ்புக்கிலுமாக காதல் வளர்ந்திருக்கிறது.

பின்னர் அலெக்ஸ் பிரிட்டனில் இருந்து அமெரிக்க பறந்து சென்று காதலியின் குடும்பத்தை சந்தித்து திருமணத்திற்கு சம்மதமும் பெற்றிருக்கிறார்.

கடந்த ஆக்ஸ்டு மாதம் திருமணம் நடைபெற்றது,இதற்கிடையே சியோபன் தான் பார்த்து கொண்டிருந்த வேலையை விட்டு விட்டு லண்டனுக்கு குடி பெயர்ந்து விட்டார்.

சாட்ரவுலெடில் சந்தித்து தம்பதிகளானது தங்கள் அதிர்ஷடம் என்று இருவரும் உற்சாக‌மாக சொல்கின்றனர்.

பேஸ்புக்கோ சாட்ரவுலெட்டோ எதுவுமே பயன்படுத்தும்க் விதத்தில் தான் இருக்கிறது அல்லவா?

இணையதள முகவரி;http://chatroulette.com/

—–

சாட்ரவுலெட் தொடர்பான மற்றொரு பதிவு.http://cybersimman.wordpress.com/2012/03/30/share-3/

———-
மேலும் ஒரு சாட்ரவுலெட் தொடர்பான பதிவு.http://cybersimman.wordpress.com/2010/10/02/twitter-78/

இணைய கல்யாணங்களில் இன்னொரு கல்யாணமும் சேர்ந்திருக்கிறது.இணைய அரட்டை சேவையான சாட்டர‌வுலெட் மூலம் சந்தித்த ஜோடி திருமணம் செய்து கொண்டிருக்கிறது.அதுவும் சாட்ரவுலெட் மூலம் கலயாணம் செய்து கொண்ட உலகின் முதல் ஜோடி என்ற பெருமையோடு!

சாட்ரவுலெட் மிகவும் சுவாரஸ்யமான ஆனால் கொஞ்சம் வில்லங்கமான சேவை.

வெப்கேம் வழியே அரட்டை அடிப்பதற்கு வழி செய்யும் சாட்ரவுலெட் இந்த தொடர்பை ஏற்படுத்தி தரும் விதம் தான் அதனை பிரபலமாக்கியது.மற்ற அரட்டை தளங்களில் இருந்து அதனை தனித்து நிறகவும் செய்தது.

பொதுவாக அரட்டை தளங்களில் யாருடன் அரட்டை அடிப்பது என்பதை உறுப்பினர்கள் தீர்மானித்து கொள்ள முடியும்.சாட்ரவுலெட்டில் அந்த கதை இல்லை.சாட்ரவுலெட்டில் யாருடன் அரட்டை போகிறோ, என்பது யாருக்குமே தெரியாது.இந்த தளத்தில் அரட்டைக்காக யாருடன் தொடர்பு கிடைக்கும் என்பது முற்றிலும் தற்செயலானது.

வெப்கேமும் கையுமாக இந்த தளத்தில் நுழைந்தால் சக உறுப்பினர்கள் யாரையாவது சந்திக்கலாம்.அவர்களோடு அரட்டை அடிக்கலாம்.யார் என்பது எந்த அடிப்படையும் இல்லாமல் சீட்டு குலுக்கி போடுவது போல தீர்மானிக்கப்படுவது தான்.எனவே யாரை வேண்டுமானாலும் சந்திக்க நேரலாம்.

சந்திக்கும் நபரை பிடிக்கவில்லை என்றால் அப்படியே கிளிக் செய்து அடுத்த நபரை சந்திக்கலாம்.அவரும் யாரோவாக தான் இருப்பார்.

யாரை சந்திக்க போகிறோம் என தெரியாமல் யாரையாவது சந்தித்து பேச முடிவதே இந்த தளத்தின் தனிச்சிறப்பாக கருதப்படுகிறது.உலகின் வெவேறு பகுதிகளை சேர்ந்தவர்களை சந்திக்கலாம் என்பதால் முற்றிலும் புதிய மனிதர்களை புதிய கலாச்சாரத்தை சேர்ந்தவர்களை அறிமுகம் செய்து கொள்ள வாய்ப்பிருப்பது இந்த தளத்தின் பலமாக கருதப்படுகிறது.

ஆனால் இந்த தற்செயல் தன்மை சுவாரஸ்யமானது எனறு மட்டும் சொல்லிவிட முடியாது.சில நேரங்களில் வில்லங்கமான மனிதர்களை சந்திக்க நேரலாம்.அவர்களில் செய‌ல்கள் அருவருக்க வைக்கலாம்.இந்த தளத்தில் வெப்கேம் விகாரங்களை வெளிப்படுத்தியவர்களும் இருக்கின்றனர்.

ஆனால் மன்ம் திறந்து பேசுபாவ‌ர்களையும் நெகிழ செய்யக்கூடியவ‌ர்களையும் சந்திக்கலாம் .பேசுவதற்கு யாராவது கிடைக்க மாட்டார்களா என்று ஏங்கித்தவிப்பாவர்களையும் எதிர் கொள்ளலாம்.சிரிக்க சிரிக்க பேசி ரசிக்க வைப்பவர்களையும் சந்திக்கலாம்.

இவையெல்லாம் சாட்ரவுலெட் மகிமைகள்.

ஆனால் இந்த தளம் வழியே காதல் மலர்ந்ததாக இது வரை எந்த தகவலும் இல்லை.இப்போது இந்த தளத்தில் சந்தித்து கண்டதும் காதல் கொண்டு கல்யாணமும் செய்து கொண்டுள்ள ஜோடி பற்றி சுவாரஸ்யமான கதை வெளீயாகியுள்ளது.

சாட்ரவுலெட்டின் முதல் காதல் கதை என்னும் அடைமொழியை பெற்றுள்ள இந்த காதல் கதை உணமையிலேயே வித்தியாசமமான‌து தான்.

இபடி சாட்ரவுலெட் மூலம் இணைந்திருக்கும் காதல் ஜோடி அமெரிக்காவை சேர்ந்த சியோபன் மற்றும் பிரிட்ட்னை சேர்ந்த அலெக்ஸ் ரோட்ஜர்ஸ்.

இந்த இருவருமே சாட்ரவுலெட் மூலம் சந்தித்த போது முதல் பார்வையிலேயே காதல் கொண்டு விட்டனராம்.அதுவும் எப்படி வெப்கேமை விட்டு பார்வையை எடுக்க முடியாத படி தொடர்ந்து ஆறு மணி நேரம் உரையாடி மகிழ்ந்துள்ளனர்.இரவில் ஆரம்பித்த உரையாடல் மறு நாள் விடியும் வரை தொடர்ந்திருக்கிறது.

முதலில் பார்த்ததுமே அவளது அழகில் விழுந்து விட்டேன் என்று அலெக்சும்,அவரை கண்டதும் பிடித்து போனது என்று சியோபனும் இந்த காதல் சந்திப்பு பற்றி மகிழ்ச்சியோடு குறிப்பிடுகின்றனர்.

இந்த காதல் உரையாடலுக்கு நடுவே எங்காவது தப்பித்தவறி அடுத்த பட்டனை கிளிக் செய்து தொடர்பை இழந்து விடப்போகிறோம் என்ற அச்சத்தில் தவித்தனராம்.இத‌னால் பரஸ்பரம் பேஸ்புக்கில் நண்பர்களாகி இருக்கின்றனர்.அதன் பிறகு ஸ்கைப்பிலும் பேஸ்புக்கிலுமாக காதல் வளர்ந்திருக்கிறது.

பின்னர் அலெக்ஸ் பிரிட்டனில் இருந்து அமெரிக்க பறந்து சென்று காதலியின் குடும்பத்தை சந்தித்து திருமணத்திற்கு சம்மதமும் பெற்றிருக்கிறார்.

கடந்த ஆக்ஸ்டு மாதம் திருமணம் நடைபெற்றது,இதற்கிடையே சியோபன் தான் பார்த்து கொண்டிருந்த வேலையை விட்டு விட்டு லண்டனுக்கு குடி பெயர்ந்து விட்டார்.

சாட்ரவுலெடில் சந்தித்து தம்பதிகளானது தங்கள் அதிர்ஷடம் என்று இருவரும் உற்சாக‌மாக சொல்கின்றனர்.

பேஸ்புக்கோ சாட்ரவுலெட்டோ எதுவுமே பயன்படுத்தும்க் விதத்தில் தான் இருக்கிறது அல்லவா?

இணையதள முகவரி;http://chatroulette.com/

—–

சாட்ரவுலெட் தொடர்பான மற்றொரு பதிவு.http://cybersimman.wordpress.com/2012/03/30/share-3/

———-
மேலும் ஒரு சாட்ரவுலெட் தொடர்பான பதிவு.http://cybersimman.wordpress.com/2010/10/02/twitter-78/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *