நீங்களும் பரிசளிக்கலாம்;அழைக்கும் இணையதளம்.

பாண்டியன் நெடுஞ்செழியன் மட்டும் தானா தன்னுடைய சந்தேகத்தை தீர்ப்பவருக்கு ஆயிரம் பொற்காசுகள் பரிசளிக்கத்தயார் என்று அறிவித்து பாட்டெழுத சொல்ல முடியும்! நீங்களும் கூட விரும்பினால் உங்கள் சந்தேகம் தீர அல்லது உங்களுக்கு வேண்டிய தகவலை பெற பரிசளிப்பதாக சொல்லி மற்றவர்களை அதற்கான தேடலில் ஈடுபட கோரலாம்.

கிரவுன்டி இணையதளம் இதற்கான வாய்ப்பை ஏற்படுத்தி தருகிறது.தகவல் தருபவரை ஊக்குவிக்க பரிசளிப்பதை குறிக்கும் ஆங்கில சொல்லான பவுன்டியின் திருத்தமாக கிரவுன்டி.

உங்களுக்கு என்ன தகவல் தேவை என்றாலும் சரி,அதனை கிரவுன்டி மூலம் கோரலாம்.இதற்கெனவே ஒரு விண்ணப்ப படிவம் இருக்கிறது.அதில் உங்கள் தேவை என்ன என்பதை குறிப்பிட்டு விட்டு அதற்கு நீங்கள் தரத்தயாராக இருக்கும் பரிசுத்தொகையை குறிப்பிட வேண்டும்.

அதன் பிறகு உங்கள் தேவையை விளக்கி கூறி விட்டு இமெயில் முகவரியையும் சமர்பித்தால் இந்த கோரிக்கைக்கான பிரத்யேக இணைய முகவரி ஒன்றை கிரவுன்டி உருவாக்கித்தருகிறது.இந்த இணைய முகவரியை உங்கள் நண்பர்களோடு பேஸ்புக்,டிவிட்டர்,ஜீபிளஸ் அல்லது இமெயில் மூலம் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

நண்பர்கள் அந்த இணைப்பை கிளிக் செய்தால் கிரவுன்டி பக்கத்திற்கு வந்து சேருவார்கள்.இப்போது அவர்கள் இரண்டு விதமாக உதவலாம்.ஒன்று உங்கள் கோரிக்கைக்கான பதில் அல்லது சேவை அவர்களுக்கு தெரிந்திருந்தால் நேரடியாக தெரிவிக்கலாம்.இல்லை என்றால் அந்த கோரிக்கையை தங்களது நண்பர்களோடு பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

நண்பர்களிடம் ஏதாவது தகவல் கேட்கும் போது அவர்களுக்கு பதில் தெரியாவிட்டால் தங்களது நண்பர்களை கேட்டு சொல்லக்கூடும் அல்லவா அதே போலவே இந்த தளத்திலும் நண்பர்கள் தங்களுக்கு தெரிந்த பதிலை சொல்லலாம்,அல்லது நண்பர்களிடம் பரிந்துரைக்கலாம்.

அவர்களே கோரிக்கையை பூர்த்தி செய்தால் முழு பரிசுத்தொகையும் அவர்களுக்கே கிடைத்து விடும் .மாறாக அவர்கள் பரிந்துரைத்த நண்பர்கள் கோரிக்கையை நிறைவேற்றினால் பாதி தொகை நண்பர்களுக்கு கொடுக்கப்பட்டு மீதி தொகை கைகாட்டியவருக்கு கொடுக்கப்படும்.இரண்டு மூன்று பேர் கைகாட்டியிருந்தால் பரிசுத்தொகை அடுத்த அடுத்த கட்டங்களில் பாதி பாதியாக பிரித்து அளிக்கப்படும்.எஞ்சிய தொகை தளத்திற்கு சொந்தமாகும்.

இணையதள வடிவமைப்பாளர் தேவை என்பதில் துவங்கி குடியிருக்க வீடு தேவை என்பது வரை எந்த விதமான தேவைகளுக்கும் இந்த சேவையை பயன்படுத்தி கொள்ளலாம்.

ஏதாவது சந்தேகம் என்றால் பதில் அறிய இணையவாசிகளிடம் கேள்வி கேட்க உதவும் கேள்வி பதில் தளங்கள் நிறையவே இருக்கின்றன.அதே போல பேஸ்புக் வழியே நண்பர்களை கேட்கும் பழக்கமும் பிரபலமாக இருக்கிறது.

கிரவுன்டி இந்த இரணையும் இணைத்து சுவாரஸ்யமான சேவையை வழங்குகிறது.ஒருவரிடம் கேட்பதை பலரிடம் கேட்பது எப்போதுமே நல்ல பலனைத்தரும் தானே.அந்த வகையில் நண்பர்கள் அவர்களின் நண்பர்கள் என பரந்த வலைப்பின்னலில் தேட இந்த தளம் உதவுகிறது.அதற்கு பரிசளிக்க வாய்ப்பு தருவது இன்னும் ஊக்கம் தரக்கூடியது.

இணையதள முகவரி;http://www.crounty.com/

பாண்டியன் நெடுஞ்செழியன் மட்டும் தானா தன்னுடைய சந்தேகத்தை தீர்ப்பவருக்கு ஆயிரம் பொற்காசுகள் பரிசளிக்கத்தயார் என்று அறிவித்து பாட்டெழுத சொல்ல முடியும்! நீங்களும் கூட விரும்பினால் உங்கள் சந்தேகம் தீர அல்லது உங்களுக்கு வேண்டிய தகவலை பெற பரிசளிப்பதாக சொல்லி மற்றவர்களை அதற்கான தேடலில் ஈடுபட கோரலாம்.

கிரவுன்டி இணையதளம் இதற்கான வாய்ப்பை ஏற்படுத்தி தருகிறது.தகவல் தருபவரை ஊக்குவிக்க பரிசளிப்பதை குறிக்கும் ஆங்கில சொல்லான பவுன்டியின் திருத்தமாக கிரவுன்டி.

உங்களுக்கு என்ன தகவல் தேவை என்றாலும் சரி,அதனை கிரவுன்டி மூலம் கோரலாம்.இதற்கெனவே ஒரு விண்ணப்ப படிவம் இருக்கிறது.அதில் உங்கள் தேவை என்ன என்பதை குறிப்பிட்டு விட்டு அதற்கு நீங்கள் தரத்தயாராக இருக்கும் பரிசுத்தொகையை குறிப்பிட வேண்டும்.

அதன் பிறகு உங்கள் தேவையை விளக்கி கூறி விட்டு இமெயில் முகவரியையும் சமர்பித்தால் இந்த கோரிக்கைக்கான பிரத்யேக இணைய முகவரி ஒன்றை கிரவுன்டி உருவாக்கித்தருகிறது.இந்த இணைய முகவரியை உங்கள் நண்பர்களோடு பேஸ்புக்,டிவிட்டர்,ஜீபிளஸ் அல்லது இமெயில் மூலம் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

நண்பர்கள் அந்த இணைப்பை கிளிக் செய்தால் கிரவுன்டி பக்கத்திற்கு வந்து சேருவார்கள்.இப்போது அவர்கள் இரண்டு விதமாக உதவலாம்.ஒன்று உங்கள் கோரிக்கைக்கான பதில் அல்லது சேவை அவர்களுக்கு தெரிந்திருந்தால் நேரடியாக தெரிவிக்கலாம்.இல்லை என்றால் அந்த கோரிக்கையை தங்களது நண்பர்களோடு பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

நண்பர்களிடம் ஏதாவது தகவல் கேட்கும் போது அவர்களுக்கு பதில் தெரியாவிட்டால் தங்களது நண்பர்களை கேட்டு சொல்லக்கூடும் அல்லவா அதே போலவே இந்த தளத்திலும் நண்பர்கள் தங்களுக்கு தெரிந்த பதிலை சொல்லலாம்,அல்லது நண்பர்களிடம் பரிந்துரைக்கலாம்.

அவர்களே கோரிக்கையை பூர்த்தி செய்தால் முழு பரிசுத்தொகையும் அவர்களுக்கே கிடைத்து விடும் .மாறாக அவர்கள் பரிந்துரைத்த நண்பர்கள் கோரிக்கையை நிறைவேற்றினால் பாதி தொகை நண்பர்களுக்கு கொடுக்கப்பட்டு மீதி தொகை கைகாட்டியவருக்கு கொடுக்கப்படும்.இரண்டு மூன்று பேர் கைகாட்டியிருந்தால் பரிசுத்தொகை அடுத்த அடுத்த கட்டங்களில் பாதி பாதியாக பிரித்து அளிக்கப்படும்.எஞ்சிய தொகை தளத்திற்கு சொந்தமாகும்.

இணையதள வடிவமைப்பாளர் தேவை என்பதில் துவங்கி குடியிருக்க வீடு தேவை என்பது வரை எந்த விதமான தேவைகளுக்கும் இந்த சேவையை பயன்படுத்தி கொள்ளலாம்.

ஏதாவது சந்தேகம் என்றால் பதில் அறிய இணையவாசிகளிடம் கேள்வி கேட்க உதவும் கேள்வி பதில் தளங்கள் நிறையவே இருக்கின்றன.அதே போல பேஸ்புக் வழியே நண்பர்களை கேட்கும் பழக்கமும் பிரபலமாக இருக்கிறது.

கிரவுன்டி இந்த இரணையும் இணைத்து சுவாரஸ்யமான சேவையை வழங்குகிறது.ஒருவரிடம் கேட்பதை பலரிடம் கேட்பது எப்போதுமே நல்ல பலனைத்தரும் தானே.அந்த வகையில் நண்பர்கள் அவர்களின் நண்பர்கள் என பரந்த வலைப்பின்னலில் தேட இந்த தளம் உதவுகிறது.அதற்கு பரிசளிக்க வாய்ப்பு தருவது இன்னும் ஊக்கம் தரக்கூடியது.

இணையதள முகவரி;http://www.crounty.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *