எளிமையான புக்மார்கிங் சேவை.

இணையத்தில் உலாவுகின்றவர்களால் புக்மார்கிங் சேவை இல்லாமல் இருக்கவே முடியாது.காரணம் நல்ல தளங்களும் பயனுள்ள தகவல்கலும் கண்ணில் பட்டு கொண்டேயிருக்கும் என்பதால் அவற்றை பின்னர் பார்த்து கொள்ளலாம் என புக்மார்க் செய்து கொள்வது தேவையானது தான்.

புக்மார்க் செய்து கொள்ள பல சேவைகள் இருந்தாலும் எல்லாவற்றிலும் ஏதாவது போதாமை இல்லாமல் இல்லை.எனவே புதிய புக்மார்கிங் சேவைகள் தேவைபடவே செய்கின்றன.அதற்கேற்ப புதிதாக புக்மார்கிங் சேவைகளும் அறிமுகமாகி கொண்டே இருக்கின்றன.

டூரீட் தளமும் இத்தகைய புக்மார்கிங் சேவை தான் என்றாலும் புக்மார்கிங் சேவைகளிலேயே மிகவும் எளிமையானது என்று இதனை சொல்லலாம்.இதன் வடிவமைப்பும் தோற்றமும் கூட எந்த வித ஆடம்பரமும் இல்லாமல் எளிமையாகவே இருக்கிறது.

ஆனால் இதன் எளிமை தான் இதன் சிறப்பே!.

இதன் மூலம் இணையதளங்களை புக்மார்க் செய்வது மிகவும் சுலபமானது.எந்த தளத்து குறித்து வைக்க நினைக்கிறோமோ அந்த தளத்தில் புக்மார்கிங் டூல் பாரை கிளிக் செய்தால் போதும் அந்த தளத்தின் இணைப்பை இமெயில் முகவரிக்கு இந்த தளம் அனுப்பி வைத்துவிடும்.

அதன் பிறகு எப்போது தேவையோ அப்போது இமெயில் பெட்டியை திறந்து இந்த இணையதளத்தை பார்த்து கொள்ளலாம்.இமெயில் இருந்து கம்ப்யூட்டரில் டவுண்லோடு செய்து இணைய இணைப்பு இல்லாமலும் கூட இணையதளத்தை பார்க்கலாம்.

பயனுள்ள தளங்களை மறக்க கூடாது என புக்மார்க் செய்து விட்டு அதன் பிறகு புக்மார்க் செய்ததையே மறந்து நிற்பதை காட்டிலும் புக்மார்க் செய்த தளங்கள் நேரடியாக இமெயில் பெட்டிக்கு வந்து சேர்வது பயனுள்ளது தானே.

எளிமையான இந்த தளத்தில் உறுப்பினராக சேர்வதும் எளிதானது.இமெயில் முகவரியை சமர்பித்தால் போதும்ம் உறுப்பினராகிவிடலாம்.பின்னர் அதே முகவரிக்கு புக்மார்க் செய்யப்பட்ட தளங்கள் வரத்துவங்கிவிடும்.

இணையதள முகவரி;http://toread.cc/

இணையத்தில் உலாவுகின்றவர்களால் புக்மார்கிங் சேவை இல்லாமல் இருக்கவே முடியாது.காரணம் நல்ல தளங்களும் பயனுள்ள தகவல்கலும் கண்ணில் பட்டு கொண்டேயிருக்கும் என்பதால் அவற்றை பின்னர் பார்த்து கொள்ளலாம் என புக்மார்க் செய்து கொள்வது தேவையானது தான்.

புக்மார்க் செய்து கொள்ள பல சேவைகள் இருந்தாலும் எல்லாவற்றிலும் ஏதாவது போதாமை இல்லாமல் இல்லை.எனவே புதிய புக்மார்கிங் சேவைகள் தேவைபடவே செய்கின்றன.அதற்கேற்ப புதிதாக புக்மார்கிங் சேவைகளும் அறிமுகமாகி கொண்டே இருக்கின்றன.

டூரீட் தளமும் இத்தகைய புக்மார்கிங் சேவை தான் என்றாலும் புக்மார்கிங் சேவைகளிலேயே மிகவும் எளிமையானது என்று இதனை சொல்லலாம்.இதன் வடிவமைப்பும் தோற்றமும் கூட எந்த வித ஆடம்பரமும் இல்லாமல் எளிமையாகவே இருக்கிறது.

ஆனால் இதன் எளிமை தான் இதன் சிறப்பே!.

இதன் மூலம் இணையதளங்களை புக்மார்க் செய்வது மிகவும் சுலபமானது.எந்த தளத்து குறித்து வைக்க நினைக்கிறோமோ அந்த தளத்தில் புக்மார்கிங் டூல் பாரை கிளிக் செய்தால் போதும் அந்த தளத்தின் இணைப்பை இமெயில் முகவரிக்கு இந்த தளம் அனுப்பி வைத்துவிடும்.

அதன் பிறகு எப்போது தேவையோ அப்போது இமெயில் பெட்டியை திறந்து இந்த இணையதளத்தை பார்த்து கொள்ளலாம்.இமெயில் இருந்து கம்ப்யூட்டரில் டவுண்லோடு செய்து இணைய இணைப்பு இல்லாமலும் கூட இணையதளத்தை பார்க்கலாம்.

பயனுள்ள தளங்களை மறக்க கூடாது என புக்மார்க் செய்து விட்டு அதன் பிறகு புக்மார்க் செய்ததையே மறந்து நிற்பதை காட்டிலும் புக்மார்க் செய்த தளங்கள் நேரடியாக இமெயில் பெட்டிக்கு வந்து சேர்வது பயனுள்ளது தானே.

எளிமையான இந்த தளத்தில் உறுப்பினராக சேர்வதும் எளிதானது.இமெயில் முகவரியை சமர்பித்தால் போதும்ம் உறுப்பினராகிவிடலாம்.பின்னர் அதே முகவரிக்கு புக்மார்க் செய்யப்பட்ட தளங்கள் வரத்துவங்கிவிடும்.

இணையதள முகவரி;http://toread.cc/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *