மேலும் ஒரு புகைப்பட திருத்த இணையதளம்!.

புகைப்படங்களை மெருகேற்ற விரும்புகிறவர்களுக்கு வசதியாக ஒரே கிளிக்கில் புகைப்படங்களின் பின்னணி உட்பட பல்வேறு அம்சங்களை திருத்தித்தரும் சேவையை ஃபிக்புல் இணையதளம் வழங்குகிறது என்றால் குவிக்பிக்சர்ஸ்டூல் இணையதளமோ அதை விட வியக்க வைக்ககூடியதாக இருக்கிறது.

மிக மிக எளிமையாக உள்ள இந்த தளம் எந்த ஒரு புகைப்படத்திலும் பொதுவாக மேற்கொள்ளக்கூடிய 12 திருத்தங்களை செய்து கொள்ள வழி செய்கிறது.12 அம்சங்களுமே முகப்பி பக்கத்திலேயே வரிசையாக பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன.அவற்றில் கிளிக் செய்தால் புகைப்படத்தில் அந்த திருத்தத்தை மேற்கொண்டு விடலாம்.

புகைப்படத்தின் மீது வாசகங்களை இடம்பெற வைப்பது,புகைப்படத்தின் ஒரத்தை நிழல் போல் ஆக்குவது,அதன் முனைகளை வட்ட வடிவமாக்குவது,புகைப்படத்தை சுற்றி சதுரமாக கோட்டை போடுவது என பல்வேறு திருத்தங்களை மிக சுலபமாக செய்து கொள்ளலாம்.

அதே போல புகைப்படத்தை அச்சிட ஏற்ற வகையில் மாற்றுவது ஒன்றுக்கும் மேற்பட்ட புகைப்படங்களை கொலேஜ் போல ஒன்றிணைப்பது போன்ற விளைவுகளையும் மேற்கொள்ளலாம்.

புகைப்படத்தை டெஸ்க்டாப் நாட்காட்டியாக மாற்றிக்கொள்ள விரும்பினாலும் அதற்கான வசதி இருக்கிறது.

புகைப்படத்தின் அளைவை இஷ்டம் போல சுருக்கிகொள்ளும் வசதியும் இருக்கிறது.

ஒரே பக்கத்தில் புகைப்பட திருத்தங்கள் தொடர்பான 12 அம்சங்களை அணுக முடிவது இந்த தளத்தின் சிறப்பம்சம்.

இணையதள முகவரி;http://www.quickpicturetools.com/en/

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *