பேஸ்புக் நண்பர்களுடன் இணைய பக்கத்தை பகிர்ந்து கொள்ள!.

2நீங்கள் இப்போது பார்த்து கொண்டிருக்கும் இணையபக்கத்தை உங்கள் பேஸ்புக் நண்பர்களோடு பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும் என்று எப்போதாவது நினைத்து இருக்கிறீர்களா? ஆம் என்றால் டெஸ்க்ஹாப் சேவை அதை சாத்தியமாக்குகிறது.  இந்த சேவையை பயன்படுத்த முதை எந்த பேஸ்புக் நண்பருடன் இணையபக்கத்தை பகிர்ந்து கொள்ள போகிறீரகள் என தீர்மானித்து கொள்ள வேண்டும். அந்த நண்[பர் நம்பகமானவாராக இருக்க வேண்டும் என்று டெஸ்க்ஹாப் எச்சரிக்கிறது. காரணம் நீங்கள் இணைய பக்கத்தை மட்டும் பகிர்ந்து கொள்ளப்போவதில்லை; உங்கள் டெஸ்க்டாப்பின் கட்டுப்பட்டையும் தான் என்கிறது டெஸ்க்ஹாப்.
பேஸ்புக் நண்பரை தேர்வு செய்ததும் அவர் ஆன்லைனில் இருக்கிறாரா என உறுதி செய்து கொண்டு சின்ன சாப்ட்வேரை டவுன்லோடு செய்து கொள்ள வேண்டும். உங்கள் நண்பரும் இவ்வாறு செய்தவுடன் இருவரும் ஒரே இணைய பக்கத்தை பார்க்கலாம். கருத்துக்களை பகிர்ந்து கொள்ளலாம். இணையதளம் சார்ந்த கூட்டு முயற்சிக்கு இது ஏற்றது என்கிறது டெஸ்க்ஹாப்.
பகிர்தல் முடிந்தவுடன் சாப்ட்வேர் தானாக டெலிட் ஆகிவிடும் என்றும் உறுதி அளிகிறது.
பேஸ்புக்கில் எத்தனையோ விஷய்ங்களை இணைப்புகளாக பகிர்ந்து கொள்கிறோம். இந்த சேவை மூலமாக நாம் பார்த்து கொண்டிருக்கும் திரையை அப்படியே பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.
இதை எப்படி பயன்படுத்தலாம்? கம்ப்யூட்டரில் எதேனும் பிரச்சனை என்றால் ஆலோசனை கேட்க பயன்படுத்தலாம். ஒன்றாக இணைந்து திரைக்கதை எழுதலாம். ஒரு புகைப்படத்தை பார்த்து திருத்தலாம்.
ஆனால் ஒன்றாக பாடல்களை கேட்க முடியாது. இதற்கு வேறு சேவைகள் உள்ளன.
பேஸ்புக் பிரியர்கள் பயன்படுத்தி பார்த்து இந்த சேவைக்கான புதிய பலன்கள் அல்லது பிரச்ச்னைகளை பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.
http://deskhopapp.com/
பி.கு; உங்களில் சிலர் இணையதளம் அல்லது இணையசேவைகளை இந்த பதிவில் எதிர்பார்க்கலாம். இன்றைய முதல பதிவு செய்தி சார்ந்த்தாக அமைந்து விட்டதால் இணையதள பிரியர்களுக்காக இந்த பதிவு.

2நீங்கள் இப்போது பார்த்து கொண்டிருக்கும் இணையபக்கத்தை உங்கள் பேஸ்புக் நண்பர்களோடு பகிர்ந்து கொள்ள வேண்டும் என்று எப்போதாவது நினைத்து இருக்கிறீர்களா? ஆம் என்றால் டெஸ்க்ஹாப் சேவை அதை சாத்தியமாக்குகிறது.  இந்த சேவையை பயன்படுத்த முதை எந்த பேஸ்புக் நண்பருடன் இணையபக்கத்தை பகிர்ந்து கொள்ள போகிறீரகள் என தீர்மானித்து கொள்ள வேண்டும். அந்த நண்[பர் நம்பகமானவாராக இருக்க வேண்டும் என்று டெஸ்க்ஹாப் எச்சரிக்கிறது. காரணம் நீங்கள் இணைய பக்கத்தை மட்டும் பகிர்ந்து கொள்ளப்போவதில்லை; உங்கள் டெஸ்க்டாப்பின் கட்டுப்பட்டையும் தான் என்கிறது டெஸ்க்ஹாப்.
பேஸ்புக் நண்பரை தேர்வு செய்ததும் அவர் ஆன்லைனில் இருக்கிறாரா என உறுதி செய்து கொண்டு சின்ன சாப்ட்வேரை டவுன்லோடு செய்து கொள்ள வேண்டும். உங்கள் நண்பரும் இவ்வாறு செய்தவுடன் இருவரும் ஒரே இணைய பக்கத்தை பார்க்கலாம். கருத்துக்களை பகிர்ந்து கொள்ளலாம். இணையதளம் சார்ந்த கூட்டு முயற்சிக்கு இது ஏற்றது என்கிறது டெஸ்க்ஹாப்.
பகிர்தல் முடிந்தவுடன் சாப்ட்வேர் தானாக டெலிட் ஆகிவிடும் என்றும் உறுதி அளிகிறது.
பேஸ்புக்கில் எத்தனையோ விஷய்ங்களை இணைப்புகளாக பகிர்ந்து கொள்கிறோம். இந்த சேவை மூலமாக நாம் பார்த்து கொண்டிருக்கும் திரையை அப்படியே பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.
இதை எப்படி பயன்படுத்தலாம்? கம்ப்யூட்டரில் எதேனும் பிரச்சனை என்றால் ஆலோசனை கேட்க பயன்படுத்தலாம். ஒன்றாக இணைந்து திரைக்கதை எழுதலாம். ஒரு புகைப்படத்தை பார்த்து திருத்தலாம்.
ஆனால் ஒன்றாக பாடல்களை கேட்க முடியாது. இதற்கு வேறு சேவைகள் உள்ளன.
பேஸ்புக் பிரியர்கள் பயன்படுத்தி பார்த்து இந்த சேவைக்கான புதிய பலன்கள் அல்லது பிரச்ச்னைகளை பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.
http://deskhopapp.com/
பி.கு; உங்களில் சிலர் இணையதளம் அல்லது இணையசேவைகளை இந்த பதிவில் எதிர்பார்க்கலாம். இன்றைய முதல பதிவு செய்தி சார்ந்த்தாக அமைந்து விட்டதால் இணையதள பிரியர்களுக்காக இந்த பதிவு.

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *