இணையத்தில் உங்களுக்காக ஒரு அறை!

animation3_still_dhylzgஇணையத்தில் உங்களுக்கு என ஒரு அறை இருந்தால் எப்படி இருக்கும்? அந்த அறை உங்கள் இணைய உடமைகளையும், சேகரிப்புகளையும் கொண்டதாக இருக்கும். அந்த அறைக்கு நீங்கள் நண்பர்களையும் அழைக்கலாம். அது மட்டும் அல்ல, இணையத்தில் உங்களுக்கென உருவாகி இருக்கும் ஆளுமையை வெளிப்படுத்தும் வகையிலும் அந்த அறை இருக்கும்!.

இப்படி ஒரு அறை தேவை தான் என நீங்கள் நினைத்தால், மைவெப்ரூம் சேவை இதை சாத்தியமாக்குகிறது. இந்த இணைய கண்டறிதல் சேவை, வழக்கமான முறையில் இருந்து முற்றிலும் புதுமையான வழியில் உங்களுக்கு பிடித்தமான செய்திகளையும், வீடியோக்களையும், இணையதளங்களையும் அணுக வழி செய்கிறது. இந்த சேவையில் இருந்தே இணையத்தில் உலாவலாம். அப்போது எதிர்கொள்ளும் எல்லாவற்றையும் இந்த தளத்திலேயே சேமித்து வைக்கலாம். அதன் பிறகு எப்போது தேவையோ, அப்போது இவற்றை மீண்டும் அணுகலாம்.

இவை எல்லாவற்றையும், உங்களுக்காக என்று ஒரு இணைய அறையை உருவாக்கி கொள்வதன் மூலம் மேற்கொள்ளலாம். இந்த அனுபவம் காட்சிரீதியாக அமைந்திருக்கும்.

இணைய அனுபவம் என்பது பெரும்பாலும் பட்டியல்களையும், டைம்லைனையும் கொண்டதாக தான் இருக்கிறது. செய்திகள், கட்டுரைகள், ஒளிப்படங்கள், வீடியோக்கள் என உள்ளடக்கம் பலவிதமாக இருந்தாலும், அவற்றை அணுகுவது என்பது ஒரே மாதிரியான தட்டையான அனுபவமாக தானே இருக்கிறது. காட்சிரீதியான பலகையாக இருக்கும் பின்டிரெஸ்ட் மற்றும் ஒளிப்பட பகிர்வு சேவையான இன்ஸ்டாகிராம் போன்ற விதிவிலக்குகள் தவிர இணையத்தில் காட்சிரீதியான அனுபவத்திற்கு அதிக வழி இல்லை.

இந்த குறையை போக்கும் வகையில் தான் மைவெப்ரூம் சேவை அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

இந்த தளத்தில் பயனாளிகள் தங்களுக்காக என்று ஒரு இணைய அறையை உருவாக்கி கொள்ளலாம். நிஜ வாழ்க்கையில் பார்க்க கூடிய வீட்டு அறை போலவே அது அமைந்திருக்கும். அந்த அறையில், டிவி, மேஜை விளக்கு, சோபா, கம்ப்யூட்டர் … என எல்லா பொருட்களும் இருக்கும். இவை எல்லாம் வெறும் பொருட்கள் அல்ல- உங்கள் இணைய உடமைகளின் வடிவங்கள் இவை!.

ஆம், இணையத்தில் உலாவும் போது கண்டறியும் செய்திகளையும், இணையதளங்களையும், வீடியோக்களையும் இந்த பொருட்களுக்குள் சேமித்து வைக்கலாம். உதாரணத்திற்கு வீடியோ கோப்புகளை எல்லாம் டிவியில் போட்டு வைக்கலாம், வாசிக்க வேண்டிய விஷயங்களை எல்லாம் புத்தக அலமாரியில் போட்டி வைக்கலாம். பதிவிறக்கம் செய்பவற்றை எல்லாம், கம்யூட்டருக்குள் போட்டு வைக்கலாம். பின்னர் தேவைப்படும் அவற்றுக்குறிய பொருட்களில் கிளிக் செய்து பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.

ஆக, இந்த தளம் இணைய புக்மார்கிங் சேவை போன்றது. ஆனால், குறித்து வைக்கும் தளங்களை கோப்புகளாக அல்லாமல், நமக்கான இணைய அறையில் பொருட்கள் வடிவில் அணுகலாம்.
3029927-inline-i-1-webroom
எப்படி நமது வீடு அல்லது அலுவலக அறைக்குள் நுழைந்து அங்குள்ள பொருட்களை எல்லாம் பயன்படுத்துகிறோமோ அதே போலவே , மைவெப்ரூம் மூலம் இணைய சேவைகளையும், நமக்கான அறை மூலமே மேற்கொள்ளலாம். இந்த அனுபவம் உற்சாகம் தரக்கூடியதாகவும் இருக்கும். உதாரணத்திற்கு பொழுதுபோக்கு சங்கதிகளை எல்லாம் அறையில் உள்ள சோபாவில் இருந்து பயன்படுத்தலாம்.

இந்த சேவையை பயன்படுத்துவது எளிதானது. இமெயில் முகவரி அல்லது பேஸ்புக் அடையாளம் மூலம் பயனாளிகள் தங்களுக்கான அறையை உருவாக்கி கொள்ளலாம். ஆனால், அதன் பிறகு இந்த அறையின் வசதிகள் பழக கொஞ்சம் நேரம் பிடிக்கும். புதிய வீட்டுக்குள் நுழைந்தது போல பிரமிப்புக்கு நடுவே எந்த பொருட்கள், எந்த வசதிகள் எங்கே இருக்கின்றன என சற்று குழம்ப வைக்கும். ஆனால், கொஞ்சம் ஆர்வத்துடன் உலாவினால் சுவாரஸ்யத்தோடு அறை அளிக்கும் அனைத்து வசதிகளையும் அறிமுகம் செய்து கொள்ளலாம்.

அறையை உருவாக்கி கொண்டவுடன் அதில் பொருட்களில் ஒவ்வொன்றாக் கிளிக் செய்து, நமக்கான கோப்பை உருவாக்கி கொள்ளலாம். அதன் பிறகு, அந்த தலைப்பு தொடர்பான இணைய பக்கங்களை அணுகி நமக்கு பிடித்த பக்கங்களை சேமித்துக்கொள்ளலாம். இப்படி ஒவ்வொரு தலைப்பாக முன்னேறி நமக்கான அறையை அலங்கரிக்கச்செய்யலாம். அறையில் வடிவமைப்பையும் மாற்றிக்கொள்ளலாம். அதில் உள்ள பொருட்களையும் மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

இணையத்தில் இருந்து தகவல்களை சேகரிக்க, இந்த தளம் பரிந்துரைக்கும் சேவைகள் தவிர நமக்கான புதிய இணையதளங்களையும் இணைத்துக்கொள்ளலாம். நமக்கான புதிய கோப்புகளையும் உருவாக்கி கொள்ளலாம். இணைய அறையை அலங்கரிக்கும் புதிய பொருட்களையும் கூட சேர்த்துக்கொள்ளலாம்.

பயனாளிகள் சேகரிக்கும் தகவல்களை பேஸ்புக் உள்ளிட்ட சமூக ஊடக சேவைகள் மூலம் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். நண்பர்களை அறைக்கும் அழைக்கலாம். பேஸ்புக், டிவிட்டர் போலவே இந்த சேவையிலும் மற்ற பயனாளிகளை பின் தொடரலாம். நமது அறையையும் மற்றவர்கள் பின் தொடரலாம்.

ரஷ்யாவைச்சேர்ந்த ஆர்டெம் பெடாயே (Artem Fedyaev ) எனும் இளைஞர் தனது சகாவுடன் இணைந்து இந்த சேவையை உருவாக்கி இருக்கிறார். கல்லூரியில் படிக்கும் போதே இந்த தளத்திற்கான யோசனையை முன்வைத்து முதலீட்டாளர்களை கவர்ந்து, படிப்பை முடித்த பிறகு அமெரிக்காவுக்கு குடியேறி மைவெப்ரூம் சேவையை துவக்கியிருக்கிறார். இணையத்தில் புதுமையான அனுபவத்தை நாடுபவர்கள் இந்த சேவையை பயன்படுத்திப்பார்க்கலாம்.

இணைய அறையை உருவாக்க:http://www.mywebroom.com/

animation3_still_dhylzgஇணையத்தில் உங்களுக்கு என ஒரு அறை இருந்தால் எப்படி இருக்கும்? அந்த அறை உங்கள் இணைய உடமைகளையும், சேகரிப்புகளையும் கொண்டதாக இருக்கும். அந்த அறைக்கு நீங்கள் நண்பர்களையும் அழைக்கலாம். அது மட்டும் அல்ல, இணையத்தில் உங்களுக்கென உருவாகி இருக்கும் ஆளுமையை வெளிப்படுத்தும் வகையிலும் அந்த அறை இருக்கும்!.

இப்படி ஒரு அறை தேவை தான் என நீங்கள் நினைத்தால், மைவெப்ரூம் சேவை இதை சாத்தியமாக்குகிறது. இந்த இணைய கண்டறிதல் சேவை, வழக்கமான முறையில் இருந்து முற்றிலும் புதுமையான வழியில் உங்களுக்கு பிடித்தமான செய்திகளையும், வீடியோக்களையும், இணையதளங்களையும் அணுக வழி செய்கிறது. இந்த சேவையில் இருந்தே இணையத்தில் உலாவலாம். அப்போது எதிர்கொள்ளும் எல்லாவற்றையும் இந்த தளத்திலேயே சேமித்து வைக்கலாம். அதன் பிறகு எப்போது தேவையோ, அப்போது இவற்றை மீண்டும் அணுகலாம்.

இவை எல்லாவற்றையும், உங்களுக்காக என்று ஒரு இணைய அறையை உருவாக்கி கொள்வதன் மூலம் மேற்கொள்ளலாம். இந்த அனுபவம் காட்சிரீதியாக அமைந்திருக்கும்.

இணைய அனுபவம் என்பது பெரும்பாலும் பட்டியல்களையும், டைம்லைனையும் கொண்டதாக தான் இருக்கிறது. செய்திகள், கட்டுரைகள், ஒளிப்படங்கள், வீடியோக்கள் என உள்ளடக்கம் பலவிதமாக இருந்தாலும், அவற்றை அணுகுவது என்பது ஒரே மாதிரியான தட்டையான அனுபவமாக தானே இருக்கிறது. காட்சிரீதியான பலகையாக இருக்கும் பின்டிரெஸ்ட் மற்றும் ஒளிப்பட பகிர்வு சேவையான இன்ஸ்டாகிராம் போன்ற விதிவிலக்குகள் தவிர இணையத்தில் காட்சிரீதியான அனுபவத்திற்கு அதிக வழி இல்லை.

இந்த குறையை போக்கும் வகையில் தான் மைவெப்ரூம் சேவை அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

இந்த தளத்தில் பயனாளிகள் தங்களுக்காக என்று ஒரு இணைய அறையை உருவாக்கி கொள்ளலாம். நிஜ வாழ்க்கையில் பார்க்க கூடிய வீட்டு அறை போலவே அது அமைந்திருக்கும். அந்த அறையில், டிவி, மேஜை விளக்கு, சோபா, கம்ப்யூட்டர் … என எல்லா பொருட்களும் இருக்கும். இவை எல்லாம் வெறும் பொருட்கள் அல்ல- உங்கள் இணைய உடமைகளின் வடிவங்கள் இவை!.

ஆம், இணையத்தில் உலாவும் போது கண்டறியும் செய்திகளையும், இணையதளங்களையும், வீடியோக்களையும் இந்த பொருட்களுக்குள் சேமித்து வைக்கலாம். உதாரணத்திற்கு வீடியோ கோப்புகளை எல்லாம் டிவியில் போட்டு வைக்கலாம், வாசிக்க வேண்டிய விஷயங்களை எல்லாம் புத்தக அலமாரியில் போட்டி வைக்கலாம். பதிவிறக்கம் செய்பவற்றை எல்லாம், கம்யூட்டருக்குள் போட்டு வைக்கலாம். பின்னர் தேவைப்படும் அவற்றுக்குறிய பொருட்களில் கிளிக் செய்து பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.

ஆக, இந்த தளம் இணைய புக்மார்கிங் சேவை போன்றது. ஆனால், குறித்து வைக்கும் தளங்களை கோப்புகளாக அல்லாமல், நமக்கான இணைய அறையில் பொருட்கள் வடிவில் அணுகலாம்.
3029927-inline-i-1-webroom
எப்படி நமது வீடு அல்லது அலுவலக அறைக்குள் நுழைந்து அங்குள்ள பொருட்களை எல்லாம் பயன்படுத்துகிறோமோ அதே போலவே , மைவெப்ரூம் மூலம் இணைய சேவைகளையும், நமக்கான அறை மூலமே மேற்கொள்ளலாம். இந்த அனுபவம் உற்சாகம் தரக்கூடியதாகவும் இருக்கும். உதாரணத்திற்கு பொழுதுபோக்கு சங்கதிகளை எல்லாம் அறையில் உள்ள சோபாவில் இருந்து பயன்படுத்தலாம்.

இந்த சேவையை பயன்படுத்துவது எளிதானது. இமெயில் முகவரி அல்லது பேஸ்புக் அடையாளம் மூலம் பயனாளிகள் தங்களுக்கான அறையை உருவாக்கி கொள்ளலாம். ஆனால், அதன் பிறகு இந்த அறையின் வசதிகள் பழக கொஞ்சம் நேரம் பிடிக்கும். புதிய வீட்டுக்குள் நுழைந்தது போல பிரமிப்புக்கு நடுவே எந்த பொருட்கள், எந்த வசதிகள் எங்கே இருக்கின்றன என சற்று குழம்ப வைக்கும். ஆனால், கொஞ்சம் ஆர்வத்துடன் உலாவினால் சுவாரஸ்யத்தோடு அறை அளிக்கும் அனைத்து வசதிகளையும் அறிமுகம் செய்து கொள்ளலாம்.

அறையை உருவாக்கி கொண்டவுடன் அதில் பொருட்களில் ஒவ்வொன்றாக் கிளிக் செய்து, நமக்கான கோப்பை உருவாக்கி கொள்ளலாம். அதன் பிறகு, அந்த தலைப்பு தொடர்பான இணைய பக்கங்களை அணுகி நமக்கு பிடித்த பக்கங்களை சேமித்துக்கொள்ளலாம். இப்படி ஒவ்வொரு தலைப்பாக முன்னேறி நமக்கான அறையை அலங்கரிக்கச்செய்யலாம். அறையில் வடிவமைப்பையும் மாற்றிக்கொள்ளலாம். அதில் உள்ள பொருட்களையும் மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

இணையத்தில் இருந்து தகவல்களை சேகரிக்க, இந்த தளம் பரிந்துரைக்கும் சேவைகள் தவிர நமக்கான புதிய இணையதளங்களையும் இணைத்துக்கொள்ளலாம். நமக்கான புதிய கோப்புகளையும் உருவாக்கி கொள்ளலாம். இணைய அறையை அலங்கரிக்கும் புதிய பொருட்களையும் கூட சேர்த்துக்கொள்ளலாம்.

பயனாளிகள் சேகரிக்கும் தகவல்களை பேஸ்புக் உள்ளிட்ட சமூக ஊடக சேவைகள் மூலம் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். நண்பர்களை அறைக்கும் அழைக்கலாம். பேஸ்புக், டிவிட்டர் போலவே இந்த சேவையிலும் மற்ற பயனாளிகளை பின் தொடரலாம். நமது அறையையும் மற்றவர்கள் பின் தொடரலாம்.

ரஷ்யாவைச்சேர்ந்த ஆர்டெம் பெடாயே (Artem Fedyaev ) எனும் இளைஞர் தனது சகாவுடன் இணைந்து இந்த சேவையை உருவாக்கி இருக்கிறார். கல்லூரியில் படிக்கும் போதே இந்த தளத்திற்கான யோசனையை முன்வைத்து முதலீட்டாளர்களை கவர்ந்து, படிப்பை முடித்த பிறகு அமெரிக்காவுக்கு குடியேறி மைவெப்ரூம் சேவையை துவக்கியிருக்கிறார். இணையத்தில் புதுமையான அனுபவத்தை நாடுபவர்கள் இந்த சேவையை பயன்படுத்திப்பார்க்கலாம்.

இணைய அறையை உருவாக்க:http://www.mywebroom.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

One Comment on “இணையத்தில் உங்களுக்காக ஒரு அறை!

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *