திரைப்பட ரசிகர்களுக்கான இணையதளம்

mஹாலிவுட பட ரசிகர்கள் அடுத்ததாக என்ன படம் பார்க்கலாம் என்பதை சுவார்ஸ்யமான முறையில் பரிந்துரைக்கும் இணையதளமாக முவிக்ஸ் விளங்குகிறது. ரசிகர்கள் தங்களுக்கு பிடித்தமான படத்தை இந்த தளத்தில் சமர்பித்தால் அதை அடிப்படையாக கொண்டு அவர்களுக்கு பிடிக்க கூடிய வேறு திரைப்படங்களை பரிந்துரைக்கிறது.

ரசிகர்கள் குறிப்பிடும் திரைப்படங்களின் அடிப்படையில் அவர்களுக்கு பிடிக்க கூடிய திரைப்படங்களை முன் வைக்கும் பரிந்துரை சேவையை வழங்கும் இணையதளங்கள பல இருக்கின்றன.

எனினும் முவிக்ஸ் அவற்றில் இருந்து அதன் எளிமையான தன்மையால் வேறுபடுகிறது. பொதுவாக பரிந்துரை தளங்களில் உறுப்பினராக பதிவு செய்து கொள்ள வேண்டும். பல படங்களை சமர்பிக்க வேண்டும். ஆனால் முவிக்ஸ் சேவையை பயன்படுத்த உறுப்பினராக பதிவு செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை. இந்த தளத்தில் நுழைந்து, மனதில் உள்ள திரைப்படத்தை குறிப்பிட்டால் போதும், பார்க்க வேண்டிய படங்களை பரிந்துரை செய்கிறது. நிறைய படங்களை சமர்பித்தால் பரிந்துரை இன்னும் சிறப்பாக அமையலாம்.

செயற்கை நுண்ணறிவு சார்ந்த நுட்பம் மூலம் திரைப்படங்களின் பல்வேறு அம்சங்களை உடனடித்தன்மையுடன் பரிசீலித்து இந்த சேவை செயல்படுவதாக முவிக்ஸ் தளம் தெரிவிக்கிறது. இந்த முறையை ஆழ் கற்றல் என குறிப்பிடுகிறது.

மிக எளிமையான வடிவமைப்பை கொண்ட இந்த இணையதளம் நிச்சயம் திரைப்பட ரசிர்களை நிச்சயம் கவரும். அதோடு செயற்கை நுண்ணறிவு தொழில்நுட்பத்தில் ஆர்வம் கொண்டவர்களையும் இந்த தளம் கவரும்.

இணையதள முகவரி: https://movix.ai/

 

 

செயலி புதிது; சுவார்ஸ்யமான ஒளிபட செயலி

ஸ்மார்ட்போன் உலகில் இப்போது ஒளிபடம் சார்ந்த செயலிகள் பிரபலமாகவும், சுவாரஸ்யமாகவும் இருக்கின்றன. இந்த வரிசையில் இப்போது பேஸ் ஆப் செயலி அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

செயற்கை நுண்ணறிவை அடிப்படையாக கொண்ட இந்த செயலி பயனாளிகளின் ஒளிபடத்தை பலவிதமாக மாற்றிக்கொள்ள உதவுகிறது. ஒருவர் தனது எதிர்கால தோற்றத்தை, புன்னகை மிக்க தோற்றத்தை காணலாம். பாலினத்தை மாற்றியும் பார்த்துக்கொள்ளலாம். இளம் வயது தோற்றத்தையும் காணலாம்.

இந்த செயலியை வேறு பல விதங்களிலும் சுவாரஸ்மாக பயன்படுத்தலாம். ஏற்கனவே உள்ள ஒளிப்பங்களை திருத்த அல்லது புதிதாக எடுத்த படத்தை மாற்றவும் பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம். இந்த செயலின் சில அம்சங்கள் நிறவெறி தன்மை கொண்டிருப்பதாகவும் சர்ச்சை உண்டாகியுள்ளது. எனினும் இது தொடர்பாக செயலியை உருவாக்கிய நிறுவனம் சார்ப்பில் மன்னிப்பு கோரப்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும் இந்த செயலி பயனாளிகளை வெகுவாக கவந்து வருகிறது. லட்சக்கணக்கில் இந்த செயலி பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டு வருகிறது.

ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் ஐபோன்களில் இந்த செயலி செயல்படுகிறது.

மேலும் தகவல்களுக்கு: https://www.faceapp.com/

mஹாலிவுட பட ரசிகர்கள் அடுத்ததாக என்ன படம் பார்க்கலாம் என்பதை சுவார்ஸ்யமான முறையில் பரிந்துரைக்கும் இணையதளமாக முவிக்ஸ் விளங்குகிறது. ரசிகர்கள் தங்களுக்கு பிடித்தமான படத்தை இந்த தளத்தில் சமர்பித்தால் அதை அடிப்படையாக கொண்டு அவர்களுக்கு பிடிக்க கூடிய வேறு திரைப்படங்களை பரிந்துரைக்கிறது.

ரசிகர்கள் குறிப்பிடும் திரைப்படங்களின் அடிப்படையில் அவர்களுக்கு பிடிக்க கூடிய திரைப்படங்களை முன் வைக்கும் பரிந்துரை சேவையை வழங்கும் இணையதளங்கள பல இருக்கின்றன.

எனினும் முவிக்ஸ் அவற்றில் இருந்து அதன் எளிமையான தன்மையால் வேறுபடுகிறது. பொதுவாக பரிந்துரை தளங்களில் உறுப்பினராக பதிவு செய்து கொள்ள வேண்டும். பல படங்களை சமர்பிக்க வேண்டும். ஆனால் முவிக்ஸ் சேவையை பயன்படுத்த உறுப்பினராக பதிவு செய்ய வேண்டிய அவசியமில்லை. இந்த தளத்தில் நுழைந்து, மனதில் உள்ள திரைப்படத்தை குறிப்பிட்டால் போதும், பார்க்க வேண்டிய படங்களை பரிந்துரை செய்கிறது. நிறைய படங்களை சமர்பித்தால் பரிந்துரை இன்னும் சிறப்பாக அமையலாம்.

செயற்கை நுண்ணறிவு சார்ந்த நுட்பம் மூலம் திரைப்படங்களின் பல்வேறு அம்சங்களை உடனடித்தன்மையுடன் பரிசீலித்து இந்த சேவை செயல்படுவதாக முவிக்ஸ் தளம் தெரிவிக்கிறது. இந்த முறையை ஆழ் கற்றல் என குறிப்பிடுகிறது.

மிக எளிமையான வடிவமைப்பை கொண்ட இந்த இணையதளம் நிச்சயம் திரைப்பட ரசிர்களை நிச்சயம் கவரும். அதோடு செயற்கை நுண்ணறிவு தொழில்நுட்பத்தில் ஆர்வம் கொண்டவர்களையும் இந்த தளம் கவரும்.

இணையதள முகவரி: https://movix.ai/

 

 

செயலி புதிது; சுவார்ஸ்யமான ஒளிபட செயலி

ஸ்மார்ட்போன் உலகில் இப்போது ஒளிபடம் சார்ந்த செயலிகள் பிரபலமாகவும், சுவாரஸ்யமாகவும் இருக்கின்றன. இந்த வரிசையில் இப்போது பேஸ் ஆப் செயலி அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

செயற்கை நுண்ணறிவை அடிப்படையாக கொண்ட இந்த செயலி பயனாளிகளின் ஒளிபடத்தை பலவிதமாக மாற்றிக்கொள்ள உதவுகிறது. ஒருவர் தனது எதிர்கால தோற்றத்தை, புன்னகை மிக்க தோற்றத்தை காணலாம். பாலினத்தை மாற்றியும் பார்த்துக்கொள்ளலாம். இளம் வயது தோற்றத்தையும் காணலாம்.

இந்த செயலியை வேறு பல விதங்களிலும் சுவாரஸ்மாக பயன்படுத்தலாம். ஏற்கனவே உள்ள ஒளிப்பங்களை திருத்த அல்லது புதிதாக எடுத்த படத்தை மாற்றவும் பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம். இந்த செயலின் சில அம்சங்கள் நிறவெறி தன்மை கொண்டிருப்பதாகவும் சர்ச்சை உண்டாகியுள்ளது. எனினும் இது தொடர்பாக செயலியை உருவாக்கிய நிறுவனம் சார்ப்பில் மன்னிப்பு கோரப்பட்டுள்ளது.

இருப்பினும் இந்த செயலி பயனாளிகளை வெகுவாக கவந்து வருகிறது. லட்சக்கணக்கில் இந்த செயலி பதிவிறக்கம் செய்யப்பட்டு வருகிறது.

ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் ஐபோன்களில் இந்த செயலி செயல்படுகிறது.

மேலும் தகவல்களுக்கு: https://www.faceapp.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *