பயனுள்ள பிடிஎப் கருவிகளை அளிக்கும் இணையதளம்

CleverPDFபிடிஎப் கோப்பு வடிவத்தை நீங்கள் பலவிதங்களில் எதிர்கொள்ளலாம். இணையத்தில் உலாவும் போது, பல தகவல்கள் பிடிஎப் கோப்பு வடிவில் இருப்பதை பார்க்கலாம். பணி நிமித்தமாக நீங்களே கூட, பிடிஎப் கோப்புகளை உருவாக்கும் பழக்கம் கொண்டிருக்கலாம். பிடிஎப் கோப்பு பயன்பாடு தொடர்பான உங்களுக்கு தேவைப்படக்கூடிய பலவிதமான இணைய கருவிகளை ஒரே இடத்தில் வழங்குகிறது கிளவர்பிடிஎப் இணையயதளம்.

பிடிஎல் கோப்பை உருவாக்குவது எளிதானது. அதற்குறிய மென்பொருள் இருந்தால் போதும். ஆனால் பல நேரங்களில் பிடிஎப் கோப்பை வேறு வடிவங்களுக்கு மாற்றும் தேவை ஏற்படலாம். உதாரணத்திற்கு பிடிஎப் கோப்பை சாதாரன வேர்டு கோப்பாக மாற்ற வேண்டியிருக்கலாம். இத்தகைய மாற்றங்களை செய்வதற்கான கருவிகள் அனைத்தும் இந்த தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. ஒவ்வொன்றுக்கும் ஒரு ஐகான் இருக்கிறது. அதில் கிளிக் செய்தால் விரும்பிய கோப்பு வடிவத்திற்கு மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

இதே போல பிற கோப்பு வடிவங்களில் இருந்தும் பிடிஎப் கோப்பாக மாற்றிக்கொள்ளலாம். இதற்கான கருவிகளும் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. பவர்பாயிண்ட் அல்லது உருவப்படத்தை பிடிஎப் கோப்பாக மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

இவற்றைத்தவிர, பிடிஎப் கோப்புகளை இணைப்பது, பிடிஎப் கோப்புகளை பிரிப்பது, சுருக்குவது போன்ற தேவைகளுக்கான இணைய கருவிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன. இப்படி பிடிஎப் தொடர்பான 19 வகையான பயன்பாட்டிற்கான இணைய கருவிகளை இந்த தளத்தில் அணுகலாம்.

இணைய முகவரி: https://www.cleverpdf.com/

 

செயலி புதிது; ஜிப் வடிவில் செய்திகள்

செய்திகள் சார்ந்த செயலிகளில் மிகவும் வித்தியாசமான செயலியாக ஸ்னிப்ட் அமைந்துள்ளது. இந்த செயலி செய்திகளை சுருக்கமாக மட்டும் அல்ல, சுவாரஸ்யமான முறையிலும் வழங்குகிறது. அதாவது செய்திகளை ஜிப் மற்றும் வீடியோ மீம்கள் வடிவில் வழங்குகிறது.

இந்த செயலியில், விளையாட்டு, தொழில்நுட்பம், அறிவியல், இந்தியா, சர்வதேசம் என பல பிரிவுகளில் உங்களுக்கு விருப்பமான பகுதிகளை தேர்வு செய்து கொள்ளலாம். அதன் பிறகு அந்த பிரிவு செய்திகளை ஜிப் வடிவில் அல்லது 4 நொடி சுருக்கமான வீடியோ மீம்களாக பார்க்கலாம்.

செய்திகள் தொடர்பான வீடியோ மீம்கள் அல்லது ஜிப்களை ஒரே இடத்தில் அணுகுவதையும் இந்த செயலி எளிதாக்குகிறது எனலாம்.

ஜிப்களை கண்டு ரசித்த பிறகு மேற்கொண்டு தகவல்கள் தேவை எனில், 150 வார்த்தை சுருக்கத்தையும் வாசிக்கலாம்.

மேலும் தகவல்களுக்கு: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mysnippt.snippt&hl=en

 

CleverPDFபிடிஎப் கோப்பு வடிவத்தை நீங்கள் பலவிதங்களில் எதிர்கொள்ளலாம். இணையத்தில் உலாவும் போது, பல தகவல்கள் பிடிஎப் கோப்பு வடிவில் இருப்பதை பார்க்கலாம். பணி நிமித்தமாக நீங்களே கூட, பிடிஎப் கோப்புகளை உருவாக்கும் பழக்கம் கொண்டிருக்கலாம். பிடிஎப் கோப்பு பயன்பாடு தொடர்பான உங்களுக்கு தேவைப்படக்கூடிய பலவிதமான இணைய கருவிகளை ஒரே இடத்தில் வழங்குகிறது கிளவர்பிடிஎப் இணையயதளம்.

பிடிஎல் கோப்பை உருவாக்குவது எளிதானது. அதற்குறிய மென்பொருள் இருந்தால் போதும். ஆனால் பல நேரங்களில் பிடிஎப் கோப்பை வேறு வடிவங்களுக்கு மாற்றும் தேவை ஏற்படலாம். உதாரணத்திற்கு பிடிஎப் கோப்பை சாதாரன வேர்டு கோப்பாக மாற்ற வேண்டியிருக்கலாம். இத்தகைய மாற்றங்களை செய்வதற்கான கருவிகள் அனைத்தும் இந்த தளத்தில் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. ஒவ்வொன்றுக்கும் ஒரு ஐகான் இருக்கிறது. அதில் கிளிக் செய்தால் விரும்பிய கோப்பு வடிவத்திற்கு மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

இதே போல பிற கோப்பு வடிவங்களில் இருந்தும் பிடிஎப் கோப்பாக மாற்றிக்கொள்ளலாம். இதற்கான கருவிகளும் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. பவர்பாயிண்ட் அல்லது உருவப்படத்தை பிடிஎப் கோப்பாக மாற்றிக்கொள்ளலாம்.

இவற்றைத்தவிர, பிடிஎப் கோப்புகளை இணைப்பது, பிடிஎப் கோப்புகளை பிரிப்பது, சுருக்குவது போன்ற தேவைகளுக்கான இணைய கருவிகளும் இடம்பெற்றுள்ளன. இப்படி பிடிஎப் தொடர்பான 19 வகையான பயன்பாட்டிற்கான இணைய கருவிகளை இந்த தளத்தில் அணுகலாம்.

இணைய முகவரி: https://www.cleverpdf.com/

 

செயலி புதிது; ஜிப் வடிவில் செய்திகள்

செய்திகள் சார்ந்த செயலிகளில் மிகவும் வித்தியாசமான செயலியாக ஸ்னிப்ட் அமைந்துள்ளது. இந்த செயலி செய்திகளை சுருக்கமாக மட்டும் அல்ல, சுவாரஸ்யமான முறையிலும் வழங்குகிறது. அதாவது செய்திகளை ஜிப் மற்றும் வீடியோ மீம்கள் வடிவில் வழங்குகிறது.

இந்த செயலியில், விளையாட்டு, தொழில்நுட்பம், அறிவியல், இந்தியா, சர்வதேசம் என பல பிரிவுகளில் உங்களுக்கு விருப்பமான பகுதிகளை தேர்வு செய்து கொள்ளலாம். அதன் பிறகு அந்த பிரிவு செய்திகளை ஜிப் வடிவில் அல்லது 4 நொடி சுருக்கமான வீடியோ மீம்களாக பார்க்கலாம்.

செய்திகள் தொடர்பான வீடியோ மீம்கள் அல்லது ஜிப்களை ஒரே இடத்தில் அணுகுவதையும் இந்த செயலி எளிதாக்குகிறது எனலாம்.

ஜிப்களை கண்டு ரசித்த பிறகு மேற்கொண்டு தகவல்கள் தேவை எனில், 150 வார்த்தை சுருக்கத்தையும் வாசிக்கலாம்.

மேலும் தகவல்களுக்கு: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.mysnippt.snippt&hl=en

 

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *