உங்களை செதுக்கி கொள்ள உதவும் யூடியூப் சானல்கள்

youயூடியூப் வெறும் பொழுதுபோக்கு வீடியோக்களின் இருப்பிடம் மட்டும் அல்ல. பாடம் பயில உதவும் கல்வி சார்ந்த வீடியோக்கள் முதல், விஞ்ஞான தகவல்களை எவருக்கும் புரியும் வகையில் எளிதாக விளக்கும் வீடியோக்கள் வரை பயனுள்ள சேனல்கள் பல இருக்கின்றன. ஆர்வம் மட்டும் இருந்தால், போட்டோஷாப் முதல், புகைப்படக்கலை வரை எல்லாவற்றையும் யூடியூப் வீடியோக்களை பார்த்து கற்றுக்கொள்ளலாம்.

கட்டுரைகள் அல்லது புத்தகங்களை வாசிப்பதைவிட வீடியோவாக பார்த்து தெரிந்து கொள்வது சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது என நினைப்பவர்களுக்கு யூடியூப் ஒரு பல்கலைக்கழகம் தான். அந்த வகையில், உங்களை நீங்களே செதுக்கி கொள்ள விரும்பினாலும் சரி, அதற்கேற்ற வீடியோ சேனல்கள் அநேகம் இருக்கின்றன. அதாவது செயல்திறன் மேம்பாட்டிற்கு வழிகாட்டும் வீடியோ சேனல்கள்.

செயல்திறன் மேம்பாடு என்பது நிறுவனங்களுக்கு மட்டும் உரித்தானதா என்ன? தனிமனிதர்களுக்கும் செயல்திறன் மேம்பாடு முக்கியம் தான். சோம்பலை வெல்ல, எதையும் தள்ளிப்போடாமல் குறித்த நேரத்தில் முடிக்க, நினைத்ததை செய்து இலக்கை நோக்கி முன்னேற செயல்திறன் மேம்பாட்டு உத்திகள் அவசியம். இதற்கு வழிகாட்டும் புத்தகங்களும் அநேகம் இருக்கின்றன. கட்டுரைகளும் ஆயிரக்கணக்கில் இருக்கின்றன.

இந்த புத்தகங்கள் கட்டுரைகள் ஆகியவற்றை அடிப்படையாக வைத்துக்கொண்டு, அதில் உள்ள வழிகளை சுவாரஸ்யமாக வீடியோ வடிவில் விளக்கும் சேனல்கள் சிலவற்றைப்பார்க்கலாம்:

வாரம் ஒரு வீடியோ: (http://www.productivitygame.com/ )

’புரடக்டிவிட்டி கேம்’ யூடியூப் சேனலில் வாரம் ஒரு வீடியோவை பார்க்கலாம். ஒவ்வொரு வீடியோவும், புகழ்பெற்ற செயல்திறன் மேம்பாட்டு புத்தகத்தின் சாரம்சம் அல்லது அதில் உள்ள முக்கிய வழிகளை விளக்கும் வகையில் அமைந்துள்ளன. அனிமேஷன் முறையில் சுவாரஸ்யமாக கருத்துக்கள் விவரிக்கப்படுகின்றன. இந்த சேனலுக்கு புதியவர்கள் ஏற்கனவே பதிவேற்றப்பட்ட வீடியோக்களையும் பார்க்கலாம். செயல்திறன் மேம்பாட்டு நுணுக்கங்களை அறிந்து கொள்ள சிறந்த வழி என்பதோடு, அடுத்ததாக என்ன புத்தகம் படிக்கலாம் என்பதற்கான வழிகாட்டியாகவும் இவற்றை கருதலாம். இந்த வீடியோ விளக்கத்திற்கு பிறகு மூல நூலை படிப்பது இன்னும் சுவாரயமாக இருக்கும். இதே பெயரிலான இணையதளும் இருக்கிறது. வீடியோவில் இடம்பெறும் புத்தகக சுருக்கடத்தின் பிடிஎப் வடிவங்கள் இந்த தளத்தில் இடம்பெற்றுள்ளன.

மேதைகளின் பாதை (http://www.evancarmichael.com/ )

புத்தகங்களை பார்த்து கற்றுக்கொள்வது முன்னணி தொழிலதிபர்கள் வாழ்க்கையில் இருந்தும் செயல்திறனுக்கான வழிகளை கற்றுக்கொள்ளலாம். அதை தான் இவான் கார்மைக்கேலின் யூடியூப் சேனல் செய்கிறது. ஸ்டீவ் ஜாப்ஸ் முதல் வாரன் பப்பே வரை பலரது வாழ்க்கையில் இருந்து முன்னேற்றத்திற்கான வழிகளை தனது வீடியோக்கள் மூலம் இவர் தொகுத்தளிக்கிறார். கனடாவைச்சேர்ந்தவரான இவானும் ஒரு தொழில்முனைவோர் தான். தொழில்முனைவோர்களை நான் நம்புகிறேன் என்றும் சொல்லும் இவான், அவர்கள் வாழ்க்கையில் இருந்து கற்றுக்கொள்ளக்கூடியவற்றை வீடியோ வழியில் விளக்கி ஊக்கம் அளிக்கிறார். யூடியூப் சேனலில் இவருக்கு ஏழு லட்சத்திற்கும் மேற்பட்ட சந்தாதாரர்கள் இருக்கின்றனர். இவரது இணையதளம் மூலமும் வீடியோக்களை அணுகலாம். அமைதியான தூக்கம், முடிவெடுக்கும் ஆற்றல், வெற்றிக்கான வழிகள் என பல்வேறு விஷயங்களில் வழிகாட்டுகிறார். தொழில்முனைவில் ஆர்வம் கொண்டவர்களுக்கு கூடுதலாக ஊக்கம் அளிக்கும் இந்த இணையதளம்.

கேரியை கேளுங்கள்  (https://www.garyvaynerchuk.com/ )

அமெரிக்கரான கேரி வெயன்ர்செக் தொழில் நிறுவனங்களை துவக்குவதையே தொழிலாக வைத்துக்கொண்டிருப்பவர். தொடர் தொழில்முனைவாளர் என்று வர்ணிக்கப்படுகிறார். இணைய ஆற்றலை புரிந்து கொண்டு அவற்றை தொழில் வாய்ப்புகளாக மாற்றுவது கேரிக்கி கைவந்த கலை. தொழில் அனுபவத்தில் தான் கற்ற பாடங்களை கேரி வீடியோவாக பகிர்ந்து கொள்கிறார். தானே ஒரு தொடர் நிகழ்ச்சியையும் நடத்தி வருகிறார். என் வாழ்க்கையின் வெற்றிக்கு பொறுமை தான் முக்கிய காரணம் என ஒரு வீடியோவில் உற்சாகமாக சொல்கிறார். இவரது வாழ்க்கை பாடங்கள் உங்களுக்கும் ஊக்கம் அளிக்கலாம். 7 லட்சத்திற்கு மேற்பட்ட சந்ததாரர்களை கொண்ட யூடியூப் சேனல் தவிர தனது பெயரில் சுறுசுறுப்பான இணையதளத்தையும் நடத்தி வருகிறார்.

இணைய நுணுக்கங்கள் (https://www.youtube.com/user/dottotech )

செயல்திறன் மேம்பாட்டு குறிப்புகள் இணைய பயன்பாடு சார்ந்ததாக இருந்தால் இன்னும் நன்றாக இருக்கும் என நீங்கள் நினைத்தால் ஸ்டீவ் டோட்டோவின், டோட்டோடெக் சேனலை நாடலாம். கூகுள் வரைபட சேவையை பயன்படுத்தும் வழிகள், இணைய குறிப்பேடு சேவையான எவர்நோட்டை இன்னும் சிறப்பாக பயன்படுத்துவது எப்படி? ஜிமெயிலில் நீங்கள் அறிய வேண்டியவை என பல்வேறு விதமான இணைய நுணுக்கங்களை இவர் வீடியோவில் விளக்குகிறார். பிரவுசர் குறிப்புகள் முதல் பாஸ்வேர்டு பாதுகாப்பு வரை எண்ணற்ற விஷயங்களை அறியலாம். தினம் ஒரு வீடியோவாக பார்த்து வந்தால் கூட போதும் நீங்கள் இணைய பயன்பாட்டில் கில்லாடியாகிவிடலாம். தொழில்நுட்ப சந்தேகங்கள் இருந்தாலும் இவரிடம் கேட்டு தெளிவு பெறலாம்.

மாணவர்களுக்கு.. (https://collegeinfogeek.com/ )

நீங்கள் மாணவராக இருந்து கற்றல் திறனை மேம்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும் என விரும்பினால் காலேஜின்போகீக் யூடியூப் சேனல் அதற்கு வழிகாட்டுகிறது. படித்தவற்றை எப்படி மறக்காமல் நினைவில் நிறுத்திக்கொள்வது, அதிகாலை பழக்கங்களை ஏற்படுத்திக்கொள்வது எப்படி? சுய ஒழுக்கத்தை உருவாக்கி கொள்வது எப்படி? வகுப்பில் குறிப்புகள் எடுப்பது எப்படி? என பலவகையான தலைப்புகளில் வீடியோக்கள் வழிகாட்டுகின்றன. அமெரிக்கத்தன்மை இருந்தாலும் இதில் இடம்பெறும் குறிப்புகள் பொதுவானவை. தாமஸ் பிராங்க் என்பவர் இந்த சேனலை நடத்தி வருகிறார். இவருக்கும் தனியே இணையதளம் இருக்கிறது.

சுய முன்னேற்றக்குறிப்புகள் (https://www.youtube.com/channel/UCRI6t05DNVlV0XhdI7hx_iw)

ஒன்பர்செண்ட்பெட்டர் சேனல், சுய முன்னேற்ற நூல்களில் இடம்பெற்றிருக்கும் குறிப்புகளை அழகிய அனிமேஷன் வீடியோக்களாக வழங்குகிறது. வாரம் நான்கு புத்தகங்கள் படிப்பது எப்படி? புதிய பழக்கங்களை உருவாக்கி கொள்வது எப்படி? போன்ற விஷயங்களையும் கற்றுக்கொள்ளலாம். பல பெஸ்ட்செல்லர் புத்தகங்களின் முக்கிய வழிகளையும் அனிமேஷன் வீடியோவாக பார்க்கலாம்.

பணியிட வழிகாட்டி (https://www.youtube.com/channel/UCAp3b6zIvS8ct4yci-GwxIg/videos )

சிம்ப்ளிவிட்டி வீடியோ சேனல் அலுவலக சூழலில் செயல்திறனை மேம்படுத்திக்கொள்வதற்காக வழிகாட்டுகிறது. இமெயில் பயன்பாடு, இணைய குறிப்பேடு சேவைகளை பயன்படுத்தும் வழி என எல்லாமே பணி சார்ந்த வீடியோக்களாக அமைகிறது. குறிப்பாக இமெயில் பயன்பாட்டில் நேரத்தை வீணாக்காமல் மேலும் சிறந்த முறையில் அவற்றை கையாளும் வழிகளை விளக்கும் பல வீடியோக்கள் இருக்கின்றன. இணையம் சார்ந்த பல நுணுக்கங்களையும் கற்றுக்கொள்ளலாம்.

 

தளம் புதிது; வீடியோக்களை திருத்த உதவும் சேவை

இணையவாசிகள் பலரும் இப்போது ஸ்மார்ட்போனில் இருந்து தான் இணையத்தை அதிகம் அணுகுகின்றனர். பேஸ்புக் பதிவுகளை பார்ப்பது முதல், ஒளிப்படங்களை பார்ப்பது, வீடியோக்களை கண்டு ரசிப்பது என எல்லாவற்றுக்கும் ஸ்மார்ட்போனை நாடுகின்றனர். ஸ்மார்ட்போன் உள்ளங்களையில் இணையத்தை கொண்டு வந்தாலும் அதில் சின்ன சின்ன சிக்கல்கள் இல்லாமல் இல்லை. உதாரணத்திற்கு வீடியோக்களையே எடுத்துக்கொள்வோம். இணைய வீடியோக்கள் முழுவதும், அகல வடிவில் எடுக்கப்பட்டவை. இவற்றை ஸ்மார்ட்போன் திரையில் பார்க்கும் போது பொருத்தமில்லாமல் இருக்கும்.

ஸ்மார்ட்போன் திரையில் ஒளிப்படங்களோ, வீடியோக்களோ சதுர வடிவில் அல்லது, நீள் வடிவில் இருந்தால் நல்லது. ஒளிப்படம் என்றால், ஸ்மார்ட்போன் திரைக்கு ஏற்ப திருத்திக்கொள்ளலாம். ஆனால் வீடியோக்களை என்ன செய்வது?

இந்த கேள்விக்கு பதிலாக அமைகிறது கிராப்.வீடியோ இணையதளம். அகல வடிவிலான வீடியோக்களை ஸ்மார்ட்போன் திரைக்கு ஏற்ப இந்த தளம் திருத்தி தருகிறது. அடிப்படை சேவை இலவசமானது. ஆனால் கூடுதல் வசதிக்கு கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

இணையதள முகவரி: https://crop.video/

 

 

 

——-

செயலி புதிது: பழக்கங்களை கற்றுத்தரும் செயலி

பழக்க வழக்கங்கள் தான் சாதனையாளர்களை உருவாக்குகின்றன என்கிறது டைனிகெயின் செயலி. ஆண்ட்ராய்டு போன்களுக்கான இந்த செயலி, நீங்களும் இது போன்ற வெற்றிகரமான பழக்க வழக்கங்களை உருவாக்கி கொள்ள வழி செய்கிறது. மற்றவர்கள் பின்பற்றும் வெற்றிகரமான பழக்கங்களை அறிந்து கொண்டு பின்பற்றுவதோடு, பிரபலமானவர்களின் அதிகாலை பழக்கங்களையும் கற்றுக்கொள்ளலாம்.

அதிகாலை பழக்கங்களை மேலும் மேம்படுத்திக்கொள்வதற்கான குறிப்புகளையும் அளிக்கிறது. அதற்கேற்ப நன்றாக தூங்குவதற்கான வழிகளையும் முன்வைக்கிறது. உங்கள் வாழ்க்கையை மேலும் ரசிக்க, மேலும் மகிழ்ச்சியாக இருக்க இந்த குறிப்புகள் வழி காட்டும் என இந்த செயலி தெரிவிக்கிறது. பணியிடத்தில் மேலும் கவனத்தை மேம்படுத்திக்கொள்ளவும் இந்த செயலியை நாடலாம்.

மேலும் விவரங்களுக்கு: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ziggycrane.tinygain

 

–=

நன்றி; தமிழ் இந்து இளமை புதுமையில் எழுதியது.

 

 

 

 

 

 

youயூடியூப் வெறும் பொழுதுபோக்கு வீடியோக்களின் இருப்பிடம் மட்டும் அல்ல. பாடம் பயில உதவும் கல்வி சார்ந்த வீடியோக்கள் முதல், விஞ்ஞான தகவல்களை எவருக்கும் புரியும் வகையில் எளிதாக விளக்கும் வீடியோக்கள் வரை பயனுள்ள சேனல்கள் பல இருக்கின்றன. ஆர்வம் மட்டும் இருந்தால், போட்டோஷாப் முதல், புகைப்படக்கலை வரை எல்லாவற்றையும் யூடியூப் வீடியோக்களை பார்த்து கற்றுக்கொள்ளலாம்.

கட்டுரைகள் அல்லது புத்தகங்களை வாசிப்பதைவிட வீடியோவாக பார்த்து தெரிந்து கொள்வது சுவாரஸ்யமாக இருக்கிறது என நினைப்பவர்களுக்கு யூடியூப் ஒரு பல்கலைக்கழகம் தான். அந்த வகையில், உங்களை நீங்களே செதுக்கி கொள்ள விரும்பினாலும் சரி, அதற்கேற்ற வீடியோ சேனல்கள் அநேகம் இருக்கின்றன. அதாவது செயல்திறன் மேம்பாட்டிற்கு வழிகாட்டும் வீடியோ சேனல்கள்.

செயல்திறன் மேம்பாடு என்பது நிறுவனங்களுக்கு மட்டும் உரித்தானதா என்ன? தனிமனிதர்களுக்கும் செயல்திறன் மேம்பாடு முக்கியம் தான். சோம்பலை வெல்ல, எதையும் தள்ளிப்போடாமல் குறித்த நேரத்தில் முடிக்க, நினைத்ததை செய்து இலக்கை நோக்கி முன்னேற செயல்திறன் மேம்பாட்டு உத்திகள் அவசியம். இதற்கு வழிகாட்டும் புத்தகங்களும் அநேகம் இருக்கின்றன. கட்டுரைகளும் ஆயிரக்கணக்கில் இருக்கின்றன.

இந்த புத்தகங்கள் கட்டுரைகள் ஆகியவற்றை அடிப்படையாக வைத்துக்கொண்டு, அதில் உள்ள வழிகளை சுவாரஸ்யமாக வீடியோ வடிவில் விளக்கும் சேனல்கள் சிலவற்றைப்பார்க்கலாம்:

வாரம் ஒரு வீடியோ: (http://www.productivitygame.com/ )

’புரடக்டிவிட்டி கேம்’ யூடியூப் சேனலில் வாரம் ஒரு வீடியோவை பார்க்கலாம். ஒவ்வொரு வீடியோவும், புகழ்பெற்ற செயல்திறன் மேம்பாட்டு புத்தகத்தின் சாரம்சம் அல்லது அதில் உள்ள முக்கிய வழிகளை விளக்கும் வகையில் அமைந்துள்ளன. அனிமேஷன் முறையில் சுவாரஸ்யமாக கருத்துக்கள் விவரிக்கப்படுகின்றன. இந்த சேனலுக்கு புதியவர்கள் ஏற்கனவே பதிவேற்றப்பட்ட வீடியோக்களையும் பார்க்கலாம். செயல்திறன் மேம்பாட்டு நுணுக்கங்களை அறிந்து கொள்ள சிறந்த வழி என்பதோடு, அடுத்ததாக என்ன புத்தகம் படிக்கலாம் என்பதற்கான வழிகாட்டியாகவும் இவற்றை கருதலாம். இந்த வீடியோ விளக்கத்திற்கு பிறகு மூல நூலை படிப்பது இன்னும் சுவாரயமாக இருக்கும். இதே பெயரிலான இணையதளும் இருக்கிறது. வீடியோவில் இடம்பெறும் புத்தகக சுருக்கடத்தின் பிடிஎப் வடிவங்கள் இந்த தளத்தில் இடம்பெற்றுள்ளன.

மேதைகளின் பாதை (http://www.evancarmichael.com/ )

புத்தகங்களை பார்த்து கற்றுக்கொள்வது முன்னணி தொழிலதிபர்கள் வாழ்க்கையில் இருந்தும் செயல்திறனுக்கான வழிகளை கற்றுக்கொள்ளலாம். அதை தான் இவான் கார்மைக்கேலின் யூடியூப் சேனல் செய்கிறது. ஸ்டீவ் ஜாப்ஸ் முதல் வாரன் பப்பே வரை பலரது வாழ்க்கையில் இருந்து முன்னேற்றத்திற்கான வழிகளை தனது வீடியோக்கள் மூலம் இவர் தொகுத்தளிக்கிறார். கனடாவைச்சேர்ந்தவரான இவானும் ஒரு தொழில்முனைவோர் தான். தொழில்முனைவோர்களை நான் நம்புகிறேன் என்றும் சொல்லும் இவான், அவர்கள் வாழ்க்கையில் இருந்து கற்றுக்கொள்ளக்கூடியவற்றை வீடியோ வழியில் விளக்கி ஊக்கம் அளிக்கிறார். யூடியூப் சேனலில் இவருக்கு ஏழு லட்சத்திற்கும் மேற்பட்ட சந்தாதாரர்கள் இருக்கின்றனர். இவரது இணையதளம் மூலமும் வீடியோக்களை அணுகலாம். அமைதியான தூக்கம், முடிவெடுக்கும் ஆற்றல், வெற்றிக்கான வழிகள் என பல்வேறு விஷயங்களில் வழிகாட்டுகிறார். தொழில்முனைவில் ஆர்வம் கொண்டவர்களுக்கு கூடுதலாக ஊக்கம் அளிக்கும் இந்த இணையதளம்.

கேரியை கேளுங்கள்  (https://www.garyvaynerchuk.com/ )

அமெரிக்கரான கேரி வெயன்ர்செக் தொழில் நிறுவனங்களை துவக்குவதையே தொழிலாக வைத்துக்கொண்டிருப்பவர். தொடர் தொழில்முனைவாளர் என்று வர்ணிக்கப்படுகிறார். இணைய ஆற்றலை புரிந்து கொண்டு அவற்றை தொழில் வாய்ப்புகளாக மாற்றுவது கேரிக்கி கைவந்த கலை. தொழில் அனுபவத்தில் தான் கற்ற பாடங்களை கேரி வீடியோவாக பகிர்ந்து கொள்கிறார். தானே ஒரு தொடர் நிகழ்ச்சியையும் நடத்தி வருகிறார். என் வாழ்க்கையின் வெற்றிக்கு பொறுமை தான் முக்கிய காரணம் என ஒரு வீடியோவில் உற்சாகமாக சொல்கிறார். இவரது வாழ்க்கை பாடங்கள் உங்களுக்கும் ஊக்கம் அளிக்கலாம். 7 லட்சத்திற்கு மேற்பட்ட சந்ததாரர்களை கொண்ட யூடியூப் சேனல் தவிர தனது பெயரில் சுறுசுறுப்பான இணையதளத்தையும் நடத்தி வருகிறார்.

இணைய நுணுக்கங்கள் (https://www.youtube.com/user/dottotech )

செயல்திறன் மேம்பாட்டு குறிப்புகள் இணைய பயன்பாடு சார்ந்ததாக இருந்தால் இன்னும் நன்றாக இருக்கும் என நீங்கள் நினைத்தால் ஸ்டீவ் டோட்டோவின், டோட்டோடெக் சேனலை நாடலாம். கூகுள் வரைபட சேவையை பயன்படுத்தும் வழிகள், இணைய குறிப்பேடு சேவையான எவர்நோட்டை இன்னும் சிறப்பாக பயன்படுத்துவது எப்படி? ஜிமெயிலில் நீங்கள் அறிய வேண்டியவை என பல்வேறு விதமான இணைய நுணுக்கங்களை இவர் வீடியோவில் விளக்குகிறார். பிரவுசர் குறிப்புகள் முதல் பாஸ்வேர்டு பாதுகாப்பு வரை எண்ணற்ற விஷயங்களை அறியலாம். தினம் ஒரு வீடியோவாக பார்த்து வந்தால் கூட போதும் நீங்கள் இணைய பயன்பாட்டில் கில்லாடியாகிவிடலாம். தொழில்நுட்ப சந்தேகங்கள் இருந்தாலும் இவரிடம் கேட்டு தெளிவு பெறலாம்.

மாணவர்களுக்கு.. (https://collegeinfogeek.com/ )

நீங்கள் மாணவராக இருந்து கற்றல் திறனை மேம்படுத்திக்கொள்ள வேண்டும் என விரும்பினால் காலேஜின்போகீக் யூடியூப் சேனல் அதற்கு வழிகாட்டுகிறது. படித்தவற்றை எப்படி மறக்காமல் நினைவில் நிறுத்திக்கொள்வது, அதிகாலை பழக்கங்களை ஏற்படுத்திக்கொள்வது எப்படி? சுய ஒழுக்கத்தை உருவாக்கி கொள்வது எப்படி? வகுப்பில் குறிப்புகள் எடுப்பது எப்படி? என பலவகையான தலைப்புகளில் வீடியோக்கள் வழிகாட்டுகின்றன. அமெரிக்கத்தன்மை இருந்தாலும் இதில் இடம்பெறும் குறிப்புகள் பொதுவானவை. தாமஸ் பிராங்க் என்பவர் இந்த சேனலை நடத்தி வருகிறார். இவருக்கும் தனியே இணையதளம் இருக்கிறது.

சுய முன்னேற்றக்குறிப்புகள் (https://www.youtube.com/channel/UCRI6t05DNVlV0XhdI7hx_iw)

ஒன்பர்செண்ட்பெட்டர் சேனல், சுய முன்னேற்ற நூல்களில் இடம்பெற்றிருக்கும் குறிப்புகளை அழகிய அனிமேஷன் வீடியோக்களாக வழங்குகிறது. வாரம் நான்கு புத்தகங்கள் படிப்பது எப்படி? புதிய பழக்கங்களை உருவாக்கி கொள்வது எப்படி? போன்ற விஷயங்களையும் கற்றுக்கொள்ளலாம். பல பெஸ்ட்செல்லர் புத்தகங்களின் முக்கிய வழிகளையும் அனிமேஷன் வீடியோவாக பார்க்கலாம்.

பணியிட வழிகாட்டி (https://www.youtube.com/channel/UCAp3b6zIvS8ct4yci-GwxIg/videos )

சிம்ப்ளிவிட்டி வீடியோ சேனல் அலுவலக சூழலில் செயல்திறனை மேம்படுத்திக்கொள்வதற்காக வழிகாட்டுகிறது. இமெயில் பயன்பாடு, இணைய குறிப்பேடு சேவைகளை பயன்படுத்தும் வழி என எல்லாமே பணி சார்ந்த வீடியோக்களாக அமைகிறது. குறிப்பாக இமெயில் பயன்பாட்டில் நேரத்தை வீணாக்காமல் மேலும் சிறந்த முறையில் அவற்றை கையாளும் வழிகளை விளக்கும் பல வீடியோக்கள் இருக்கின்றன. இணையம் சார்ந்த பல நுணுக்கங்களையும் கற்றுக்கொள்ளலாம்.

 

தளம் புதிது; வீடியோக்களை திருத்த உதவும் சேவை

இணையவாசிகள் பலரும் இப்போது ஸ்மார்ட்போனில் இருந்து தான் இணையத்தை அதிகம் அணுகுகின்றனர். பேஸ்புக் பதிவுகளை பார்ப்பது முதல், ஒளிப்படங்களை பார்ப்பது, வீடியோக்களை கண்டு ரசிப்பது என எல்லாவற்றுக்கும் ஸ்மார்ட்போனை நாடுகின்றனர். ஸ்மார்ட்போன் உள்ளங்களையில் இணையத்தை கொண்டு வந்தாலும் அதில் சின்ன சின்ன சிக்கல்கள் இல்லாமல் இல்லை. உதாரணத்திற்கு வீடியோக்களையே எடுத்துக்கொள்வோம். இணைய வீடியோக்கள் முழுவதும், அகல வடிவில் எடுக்கப்பட்டவை. இவற்றை ஸ்மார்ட்போன் திரையில் பார்க்கும் போது பொருத்தமில்லாமல் இருக்கும்.

ஸ்மார்ட்போன் திரையில் ஒளிப்படங்களோ, வீடியோக்களோ சதுர வடிவில் அல்லது, நீள் வடிவில் இருந்தால் நல்லது. ஒளிப்படம் என்றால், ஸ்மார்ட்போன் திரைக்கு ஏற்ப திருத்திக்கொள்ளலாம். ஆனால் வீடியோக்களை என்ன செய்வது?

இந்த கேள்விக்கு பதிலாக அமைகிறது கிராப்.வீடியோ இணையதளம். அகல வடிவிலான வீடியோக்களை ஸ்மார்ட்போன் திரைக்கு ஏற்ப இந்த தளம் திருத்தி தருகிறது. அடிப்படை சேவை இலவசமானது. ஆனால் கூடுதல் வசதிக்கு கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.

இணையதள முகவரி: https://crop.video/

 

 

 

——-

செயலி புதிது: பழக்கங்களை கற்றுத்தரும் செயலி

பழக்க வழக்கங்கள் தான் சாதனையாளர்களை உருவாக்குகின்றன என்கிறது டைனிகெயின் செயலி. ஆண்ட்ராய்டு போன்களுக்கான இந்த செயலி, நீங்களும் இது போன்ற வெற்றிகரமான பழக்க வழக்கங்களை உருவாக்கி கொள்ள வழி செய்கிறது. மற்றவர்கள் பின்பற்றும் வெற்றிகரமான பழக்கங்களை அறிந்து கொண்டு பின்பற்றுவதோடு, பிரபலமானவர்களின் அதிகாலை பழக்கங்களையும் கற்றுக்கொள்ளலாம்.

அதிகாலை பழக்கங்களை மேலும் மேம்படுத்திக்கொள்வதற்கான குறிப்புகளையும் அளிக்கிறது. அதற்கேற்ப நன்றாக தூங்குவதற்கான வழிகளையும் முன்வைக்கிறது. உங்கள் வாழ்க்கையை மேலும் ரசிக்க, மேலும் மகிழ்ச்சியாக இருக்க இந்த குறிப்புகள் வழி காட்டும் என இந்த செயலி தெரிவிக்கிறது. பணியிடத்தில் மேலும் கவனத்தை மேம்படுத்திக்கொள்ளவும் இந்த செயலியை நாடலாம்.

மேலும் விவரங்களுக்கு: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.ziggycrane.tinygain

 

–=

நன்றி; தமிழ் இந்து இளமை புதுமையில் எழுதியது.

 

 

 

 

 

 

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *