பாட்டு கேட்டால் டிஷர்ட் தரும் இணையதளம்.

பாண்டேராவோ,லாஸ்ட்.எப் எம்மிலோ அல்லது ஸ்பாட்டிபையிலோ எதில் வேண்டுமானாலும் பாட்டு கேளுங்கள் அந்த தகவலை மட்டும் எங்களிடம் சொல்லுங்கள் உங்கள் அபிமான இசைக்குழுவின் ட் ஷர்ட்களை அனுப்பி வைக்கிறோம் என்று சொல்கிறது ஷர்டிபை இணையதளம்.

பாண்டோரா ,ஸ்பாட்டிபை போன்ற தளங்களை இணைய வானொலி என்றும் வர்ணிக்கலாம்.பாடல் பரிந்துரை தளங்கள் என்றும் சொல்லலாம்.பிடித்தமான மற்றும் புதிய பாடல்களை கேட்டு ரசிக்க உதவும் இந்த தளங்கள் இசை பிரியர்கள் மத்தியில் பிரபலமாக இருக்கின்றன.

ஷர்டிபை இசை பிரியர்களை மனதில் கொண்டு துவக்கப்பட்டுள்ள தளம் என்றாலும் இந்த தளங்களோடு எந்த விததிதிலும் போட்டி போடுவது அல்ல இதன் நோக்கம்.மாறாக ரசிகர்களுக்கு அவர்களின் அபிமான இசைக்குழுவின் சார்பில் டிஷர்ட்களை அனுப்பி வைக்கும் சேவையை மட்டுமே இந்த தளம் வழங்குகிறது.

அந்த வகையில் இசைக்குழுவிற்கும் ரசிகர்களுக்கும் இடையே பாலமாக விளங்குகிறது.

டிஷர்ட்கள் அபிமானத்தின் வெளிப்பாடாக அமையக்கூடியவை அல்லவா?நிறுனவங்கள் மற்றும் இசை குழுக்கள் போன்றவை நிதி திரட்டவும் விளம்பர்த்துக்காகவும் பிரத்யேக டி ஷர்ட்களை வெளியிடுவதுண்டு.இவை இலவசமாகவும் கிடைக்கும்.விற்கப்படுவதும் உண்டு.படம் மற்றும் வாசகம் பொறிக்கப்பட்ட இத்தகைய டி ஷர்ட்களை ரசிகர்களும் விரும்பி அணிந்து தங்கள் அபிமானத்தை வெளிப்படுத்துவதுண்டு.

டி ஷர்ட்களை வாங்குவதற்கோ பெறுவதற்கோ பலவிதமான வழிகள் இருக்கின்றன.அவற்றோடு இன்னொரு சுலபமான சுவாரஸ்யமான வழியாக ஷர்டிபை அறிமுகமாகியுள்ளது.

ரசிகர்கள் எந்த பாடகர் அல்லது இசைக்குழுவின் பாடல்களை அதிகம் கேட்டு ரசிக்கின்றனரோ அந்த பாடகர் அல்லது இசைக்குழுவின் டி ஷர்ட்டை இந்த தளம் அனுப்பி வைக்கிறது.இலவசமாக இல்லை.கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.மூன்றுவிதமான சந்தா திட்டங்கள் இருக்கின்றன.அவற்றில் விருப்பமானதை தேர்வு செய்து கொள்ள வேண்டும்.

அதன் பிறகு எந்த சேவையை பயன்படுத்து பாடல் கேட்கின்றனர் என்ப்தை குறிப்பிட்டால் அந்த சேவையில் கேட்கப்படும் பாடல்களை கவனித்து அதனடிப்படையில் பிடித்தமான பாடகர்களை அனுமானித்து டி ஷ்ர்ட்டை அனுப்பி வைக்கும்.டி ஷர்ட்டுக்கான தொகை சம்பந்தப்பட்ட இசைக்குழுவுக்கே நேரடியாக அனுப்பி வைத்து விடுவதாக இந்த தளம் சொல்கிறது.

இடைத்தர்கர்கள் இல்லாமல் நேரடியாக இசைக்குழுவுக்கு ஆதரவு தெரிவிக்க விரும்பினால் இந்த சேவையை நாடலாம்.

அமெரிக்க ரசிகர்களை மனதில் கொண்டு துவக்கப்பட்டுள்ள தளம் என்ற போதிலும் எப்படி எல்லாம் புதுசாக யோசித்து சேவைகளை உருவாக்குகின்றனர் என்ற வியப்பை ஏற்படுத்தும் தளம்.மிகப்பெரிய சேவை எல்லாம் கிடையாது.எளிமையான சேவை.ஆனால் இசைப்பிரியர்களுக்கு சுவாரஸ்யமானது.

இணையதள முகவரி;http://www.shirtify.fm/

பாண்டேராவோ,லாஸ்ட்.எப் எம்மிலோ அல்லது ஸ்பாட்டிபையிலோ எதில் வேண்டுமானாலும் பாட்டு கேளுங்கள் அந்த தகவலை மட்டும் எங்களிடம் சொல்லுங்கள் உங்கள் அபிமான இசைக்குழுவின் ட் ஷர்ட்களை அனுப்பி வைக்கிறோம் என்று சொல்கிறது ஷர்டிபை இணையதளம்.

பாண்டோரா ,ஸ்பாட்டிபை போன்ற தளங்களை இணைய வானொலி என்றும் வர்ணிக்கலாம்.பாடல் பரிந்துரை தளங்கள் என்றும் சொல்லலாம்.பிடித்தமான மற்றும் புதிய பாடல்களை கேட்டு ரசிக்க உதவும் இந்த தளங்கள் இசை பிரியர்கள் மத்தியில் பிரபலமாக இருக்கின்றன.

ஷர்டிபை இசை பிரியர்களை மனதில் கொண்டு துவக்கப்பட்டுள்ள தளம் என்றாலும் இந்த தளங்களோடு எந்த விததிதிலும் போட்டி போடுவது அல்ல இதன் நோக்கம்.மாறாக ரசிகர்களுக்கு அவர்களின் அபிமான இசைக்குழுவின் சார்பில் டிஷர்ட்களை அனுப்பி வைக்கும் சேவையை மட்டுமே இந்த தளம் வழங்குகிறது.

அந்த வகையில் இசைக்குழுவிற்கும் ரசிகர்களுக்கும் இடையே பாலமாக விளங்குகிறது.

டிஷர்ட்கள் அபிமானத்தின் வெளிப்பாடாக அமையக்கூடியவை அல்லவா?நிறுனவங்கள் மற்றும் இசை குழுக்கள் போன்றவை நிதி திரட்டவும் விளம்பர்த்துக்காகவும் பிரத்யேக டி ஷர்ட்களை வெளியிடுவதுண்டு.இவை இலவசமாகவும் கிடைக்கும்.விற்கப்படுவதும் உண்டு.படம் மற்றும் வாசகம் பொறிக்கப்பட்ட இத்தகைய டி ஷர்ட்களை ரசிகர்களும் விரும்பி அணிந்து தங்கள் அபிமானத்தை வெளிப்படுத்துவதுண்டு.

டி ஷர்ட்களை வாங்குவதற்கோ பெறுவதற்கோ பலவிதமான வழிகள் இருக்கின்றன.அவற்றோடு இன்னொரு சுலபமான சுவாரஸ்யமான வழியாக ஷர்டிபை அறிமுகமாகியுள்ளது.

ரசிகர்கள் எந்த பாடகர் அல்லது இசைக்குழுவின் பாடல்களை அதிகம் கேட்டு ரசிக்கின்றனரோ அந்த பாடகர் அல்லது இசைக்குழுவின் டி ஷர்ட்டை இந்த தளம் அனுப்பி வைக்கிறது.இலவசமாக இல்லை.கட்டணம் செலுத்த வேண்டும்.மூன்றுவிதமான சந்தா திட்டங்கள் இருக்கின்றன.அவற்றில் விருப்பமானதை தேர்வு செய்து கொள்ள வேண்டும்.

அதன் பிறகு எந்த சேவையை பயன்படுத்து பாடல் கேட்கின்றனர் என்ப்தை குறிப்பிட்டால் அந்த சேவையில் கேட்கப்படும் பாடல்களை கவனித்து அதனடிப்படையில் பிடித்தமான பாடகர்களை அனுமானித்து டி ஷ்ர்ட்டை அனுப்பி வைக்கும்.டி ஷர்ட்டுக்கான தொகை சம்பந்தப்பட்ட இசைக்குழுவுக்கே நேரடியாக அனுப்பி வைத்து விடுவதாக இந்த தளம் சொல்கிறது.

இடைத்தர்கர்கள் இல்லாமல் நேரடியாக இசைக்குழுவுக்கு ஆதரவு தெரிவிக்க விரும்பினால் இந்த சேவையை நாடலாம்.

அமெரிக்க ரசிகர்களை மனதில் கொண்டு துவக்கப்பட்டுள்ள தளம் என்ற போதிலும் எப்படி எல்லாம் புதுசாக யோசித்து சேவைகளை உருவாக்குகின்றனர் என்ற வியப்பை ஏற்படுத்தும் தளம்.மிகப்பெரிய சேவை எல்லாம் கிடையாது.எளிமையான சேவை.ஆனால் இசைப்பிரியர்களுக்கு சுவாரஸ்யமானது.

இணையதள முகவரி;http://www.shirtify.fm/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

0 Comments on “பாட்டு கேட்டால் டிஷர்ட் தரும் இணையதளம்.

  1. அடடா…அல்வா சாப்பிட காசு வேறயா:)

    Reply
  2. நன்றி நன்றி

    Reply

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *