டிவிடி விலையை ஒப்பிட ஒரு இணையதளம்.

பிலிம் அவுட்லெட்! திரைப்படத்துறையின் எதிர்காலம் எந்த திசையில் சென்று கொண்டிருக்கிறது என உணர்த்தும் இன்னொரு தளம் இது.திரைப்பட டிவிடிக்களின் விலையை ஒப்பிட்டு பார்க்கும் சேவையை இந்த தளம் வழங்குகிறது.

புதிய திரைப்படங்கள் கொஞ்ச நாட்களில் டிவிடிக்களாக வெளியாகி விடுவதும் அவற்றை இணைய கடைகள் மூலமே வாங்கலாம் என்பது தெரிந்த விஷயம் தான்.ஆனால் விலைகளை ஒப்பிட்டு பார்க்க கூடிய வகையில் அதிக இடங்களில் இருந்து டிவிடிக்கள் கிடைக்கின்றன என்பது உண்மையிலேயே வியப்பானது தான்.

எல்லோருக்கும் தெரிந்த அமேசானில் இருந்து,சென்ட் இட் சாய்ஸ்,தி ஹட்,ஜாவி,பிலே,பேஸ் வரை விதவிதமான தளங்களில் இருந்து ஒவ்வொரு படத்திற்குமான விலையை இந்த தளம் பட்டியலிடுகிறது.எந்த தளத்தில் விலை குறைவாக இருக்கிறதோ அந்த தளத்தில் இருந்தே வாங்கி கொள்ளலாம்.

எந்த படத்தின் டிவிடி தேவையோ அந்த படத்தின் பெயரை டைப் செய்து தேடினால் அந்த டிவிடி கிடைக்கும் இணையதளங்களின் பட்டியல் விலையோடு வந்து நிற்கிறது.டிவிடியா புளு ரேவா என்று கூட குறிப்பிட்டு தேடலாம்.

சமீபத்தில் தேடப்பட்ட படங்கள்,புதிய வரவுகள் போன்ற பட்டியலும் ரசிகர்களுக்கு வழிகாட்டுகின்றன.

இணையம் மூலம் புத்தகங்களை வாங்குபவர்களுக்கு இத்தகையை விலை ஒப்பீட்டு சேவை தளங்கள் இருக்கின்றன.நான்கு ஐந்து இடங்களில் பார்த்துவிட்டு குறைந்த விலையில் புத்தகங்களை வாங்க இந்த தளங்கள் உதவுகின்றன.மற்ற பொருட்களுக்கும் இதே போன்ற ஒப்பீட்டு சேவை தளங்கள் உள்ளன.

இப்போது திரைப்பட டிவிடி விலையை ஒப்பிட்டு பார்த்து கொள்ள பிலிம் அவுட்லெட் உதயாமகியுள்ளது.

படங்களை தியேட்டரில் மட்டுமே பார்த்து கொண்டிருந்தது ஒரு காலம்.இப்போது லேப்டாப்பிலும் பார்க்கலாம்,டிவிவியிலும் பார்க்கலாம் என்ற நிலை பரவலாகிவிட்டது.எந்த அளவுக்கு பரவலாகி விட்டது என்பதற்கு இந்த தளம் சான்று.

இணையதள முகவரி;http://filmoutlet.co.uk/

————-
குறிப்பு;இந்த தளம் பிரதானமாக ஹாலிவுட் திரைப்படங்களுக்கானது .கோலிவுட ரசிகர்கள் ஏக்கப்பெருமூச்சு மட்டுமே விடலாம்.பிறகு ஏன் இந்த பதிவு என கேட்க வேண்டாம்.தமிழிலும் இது போன்ற தளங்கள் வர வேண்டும் என்ற ஏக்கம் தான்!

அன்புடன் சிம்மன்

பிலிம் அவுட்லெட்! திரைப்படத்துறையின் எதிர்காலம் எந்த திசையில் சென்று கொண்டிருக்கிறது என உணர்த்தும் இன்னொரு தளம் இது.திரைப்பட டிவிடிக்களின் விலையை ஒப்பிட்டு பார்க்கும் சேவையை இந்த தளம் வழங்குகிறது.

புதிய திரைப்படங்கள் கொஞ்ச நாட்களில் டிவிடிக்களாக வெளியாகி விடுவதும் அவற்றை இணைய கடைகள் மூலமே வாங்கலாம் என்பது தெரிந்த விஷயம் தான்.ஆனால் விலைகளை ஒப்பிட்டு பார்க்க கூடிய வகையில் அதிக இடங்களில் இருந்து டிவிடிக்கள் கிடைக்கின்றன என்பது உண்மையிலேயே வியப்பானது தான்.

எல்லோருக்கும் தெரிந்த அமேசானில் இருந்து,சென்ட் இட் சாய்ஸ்,தி ஹட்,ஜாவி,பிலே,பேஸ் வரை விதவிதமான தளங்களில் இருந்து ஒவ்வொரு படத்திற்குமான விலையை இந்த தளம் பட்டியலிடுகிறது.எந்த தளத்தில் விலை குறைவாக இருக்கிறதோ அந்த தளத்தில் இருந்தே வாங்கி கொள்ளலாம்.

எந்த படத்தின் டிவிடி தேவையோ அந்த படத்தின் பெயரை டைப் செய்து தேடினால் அந்த டிவிடி கிடைக்கும் இணையதளங்களின் பட்டியல் விலையோடு வந்து நிற்கிறது.டிவிடியா புளு ரேவா என்று கூட குறிப்பிட்டு தேடலாம்.

சமீபத்தில் தேடப்பட்ட படங்கள்,புதிய வரவுகள் போன்ற பட்டியலும் ரசிகர்களுக்கு வழிகாட்டுகின்றன.

இணையம் மூலம் புத்தகங்களை வாங்குபவர்களுக்கு இத்தகையை விலை ஒப்பீட்டு சேவை தளங்கள் இருக்கின்றன.நான்கு ஐந்து இடங்களில் பார்த்துவிட்டு குறைந்த விலையில் புத்தகங்களை வாங்க இந்த தளங்கள் உதவுகின்றன.மற்ற பொருட்களுக்கும் இதே போன்ற ஒப்பீட்டு சேவை தளங்கள் உள்ளன.

இப்போது திரைப்பட டிவிடி விலையை ஒப்பிட்டு பார்த்து கொள்ள பிலிம் அவுட்லெட் உதயாமகியுள்ளது.

படங்களை தியேட்டரில் மட்டுமே பார்த்து கொண்டிருந்தது ஒரு காலம்.இப்போது லேப்டாப்பிலும் பார்க்கலாம்,டிவிவியிலும் பார்க்கலாம் என்ற நிலை பரவலாகிவிட்டது.எந்த அளவுக்கு பரவலாகி விட்டது என்பதற்கு இந்த தளம் சான்று.

இணையதள முகவரி;http://filmoutlet.co.uk/

————-
குறிப்பு;இந்த தளம் பிரதானமாக ஹாலிவுட் திரைப்படங்களுக்கானது .கோலிவுட ரசிகர்கள் ஏக்கப்பெருமூச்சு மட்டுமே விடலாம்.பிறகு ஏன் இந்த பதிவு என கேட்க வேண்டாம்.தமிழிலும் இது போன்ற தளங்கள் வர வேண்டும் என்ற ஏக்கம் தான்!

அன்புடன் சிம்மன்

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *