வீடியோ வாக்கெடுப்பு நடத்த ஒரு இணையதள‌ம்.

யூடியூப் ,வீடியோ பகிர்வு தளம் என்பது பொதுவான அறிமுகம்.

பயனாளிகளுக்கோ அது ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு விதமாக அவதாரம் எடுக்க கூடியது.நகைச்சுவை பிரியர்களை கேட்டால் யூடியூப்பில் சிரிக்க வைக்கும் வீடியோக்களை பார்க்கலாம் என்பார்கள்.இசை பிரியர்களை கேட்டால் அதில் பாடல்களை கேட்டு ரசிக்கலாம் என்பார்கள்.(தமிழ் பாடல்களுக்கும் குறைவில்லை)திரைப்பட ரசிகர்களுக்கு,விளையாட்டு பிரியர்களுக்கு என்று ஒவ்வொருவருக்கும் யூடியூப் ஒரு அர்த்ததை தரக்கூடியது.கல்வி வீடியோக்களை கவனத்தோடு பார்த்து ரசிப்பவர்களும் இருக்கின்ற‌னர்.

இசை பிரியர்களை பொருத்தவரை யூடியூப்பில் கேட்டு ரசிக்கும் பாடல்களை பட்டியல் போடும் வசதியும் இருக்கிறது.அதாவது பிளேலிஸ்ட் தயாரிப்பது.

இப்படி பாடல் பட்டியலை நண்பர்களோடும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

பாடல் பட்டியல் தயாரிப்பது அதனை பகிர்ந்து கொள்வது பெரிய விஷயமல்ல;ஆனால் நண்பர்களோடு சேர்ந்து பாடல் பட்டியலை கூட்டாக தயாரிக்க முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்?பூம்பாக்ஸ் தளம் அந்த வசதியை தான் தருகிறது.

இசையிலும் பாடலிலும் ஆர்வம் கொண்டவ‌ர்கள் இந்த தளத்தை பார்த்தால் சொக்கி போய்விடுவார்கள்.

இளையராஜாவின் பத்து சிறந்த பாடல்கள்,பாரதியாரின் திரை இசை பாடல்கள் என எந்த கருத்தின் அடிப்படையிலும் பாடல் பட்டியலை தயாரிக்கலாம்.

யார் வேண்டுமானாலும் இத்தகைய பட்டியலை தனியே உருவாக்கி விடலாம் தான்.அது தனிப்பட்ட ரசனையின் வெளிப்பாடாக இருக்கும்.ஆனால் இந்த பட்டியலையே நண்பர்கள் பங்களிப்போடு உருவாக்கினால் அது வேறு விதமாக தானே இருக்கும்.

அதை தான் இந்த தளம் சாத்திய‌மாக்குகிறது.நீங்கள் எந்த பட்டியலை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களோ அந்த தலைப்பை குறிப்பிட்டு அதற்கான விளக்கத்தையும் அளித்து ,அது தொடர்பாக நண்பர்களிடம் எதிர்பார்க்கும் விஷயங்களையும் குறிப்பிட்டு மாதிரிக்கு ஒரு பாடல் வீடியோவை இணைத்து கொள்ளலாம்.இவை எல்லாம் அழகான விண்ணப்ப படிவம் போல ஒரு பக்கத்தில் வழங்க‌ப்படுகிற‌து.

இந்த பக்கத்தை தயார் செய்ததும் அதற்கான இணைய முகவரியை நண்பர்களோடு ப‌கிர்ந்து கொள்ளலாம்.நண்பர்கள் அதனை படித்து விட்டு தங்கள் பங்கிற்கு வீடியோவை சம‌ர்பித்தால் அவற்றை கொண்டு பன்முகத்தன்மை கொண்ட ஒரு பாடல் பட்டியல் உருவாகி நிற்கும்.அந்த பட்டிய‌லையும் நண்பர்களோடு பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

பெரும்பாலும் பாடல்களின் பட்டிய்லை உருவாக்கி கொள்வதற்கான சேவை என்றாலும் இதனை மேலும் பல விதங்களில் பயன்படுத்த முடியும்.

மிகச்சிறந்த நகைச்சுவை வீடியோக்களை பட்டியலிட இதனை பயன்படுத்தலாம்.பார்க்க வேண்டிய படத்தை தீர்மானிப்பதற்கு முன் ப‌டங்களின் முன்னோட்டத்தை பட்டியலாக சம‌ர்பிக்க சொல்லலாம்.பார்க்க வேண்டிய இட‌ங்களை வீடியோவாக பரிந்துரைக்க சொல்லி அதன்டைப்படையில் சுற்றுலா இடத்தை தேர்வு செய்யலாம்.

இதை வீடியோ வாக்கெடுப்பாக கருதலாம் .இந்த வாக்கெடுப்பு வசதியை கொண்டு இந்த தளத்தை மேலும் புதுவிதமாக பயன்படுத்தலாம்.

இணையதள முகவரி;http://www.b00mbox.com/bb_main.php

யூடியூப் ,வீடியோ பகிர்வு தளம் என்பது பொதுவான அறிமுகம்.

பயனாளிகளுக்கோ அது ஒவ்வொருவருக்கும் ஒரு விதமாக அவதாரம் எடுக்க கூடியது.நகைச்சுவை பிரியர்களை கேட்டால் யூடியூப்பில் சிரிக்க வைக்கும் வீடியோக்களை பார்க்கலாம் என்பார்கள்.இசை பிரியர்களை கேட்டால் அதில் பாடல்களை கேட்டு ரசிக்கலாம் என்பார்கள்.(தமிழ் பாடல்களுக்கும் குறைவில்லை)திரைப்பட ரசிகர்களுக்கு,விளையாட்டு பிரியர்களுக்கு என்று ஒவ்வொருவருக்கும் யூடியூப் ஒரு அர்த்ததை தரக்கூடியது.கல்வி வீடியோக்களை கவனத்தோடு பார்த்து ரசிப்பவர்களும் இருக்கின்ற‌னர்.

இசை பிரியர்களை பொருத்தவரை யூடியூப்பில் கேட்டு ரசிக்கும் பாடல்களை பட்டியல் போடும் வசதியும் இருக்கிறது.அதாவது பிளேலிஸ்ட் தயாரிப்பது.

இப்படி பாடல் பட்டியலை நண்பர்களோடும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

பாடல் பட்டியல் தயாரிப்பது அதனை பகிர்ந்து கொள்வது பெரிய விஷயமல்ல;ஆனால் நண்பர்களோடு சேர்ந்து பாடல் பட்டியலை கூட்டாக தயாரிக்க முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்?பூம்பாக்ஸ் தளம் அந்த வசதியை தான் தருகிறது.

இசையிலும் பாடலிலும் ஆர்வம் கொண்டவ‌ர்கள் இந்த தளத்தை பார்த்தால் சொக்கி போய்விடுவார்கள்.

இளையராஜாவின் பத்து சிறந்த பாடல்கள்,பாரதியாரின் திரை இசை பாடல்கள் என எந்த கருத்தின் அடிப்படையிலும் பாடல் பட்டியலை தயாரிக்கலாம்.

யார் வேண்டுமானாலும் இத்தகைய பட்டியலை தனியே உருவாக்கி விடலாம் தான்.அது தனிப்பட்ட ரசனையின் வெளிப்பாடாக இருக்கும்.ஆனால் இந்த பட்டியலையே நண்பர்கள் பங்களிப்போடு உருவாக்கினால் அது வேறு விதமாக தானே இருக்கும்.

அதை தான் இந்த தளம் சாத்திய‌மாக்குகிறது.நீங்கள் எந்த பட்டியலை உருவாக்க விரும்புகிறீர்களோ அந்த தலைப்பை குறிப்பிட்டு அதற்கான விளக்கத்தையும் அளித்து ,அது தொடர்பாக நண்பர்களிடம் எதிர்பார்க்கும் விஷயங்களையும் குறிப்பிட்டு மாதிரிக்கு ஒரு பாடல் வீடியோவை இணைத்து கொள்ளலாம்.இவை எல்லாம் அழகான விண்ணப்ப படிவம் போல ஒரு பக்கத்தில் வழங்க‌ப்படுகிற‌து.

இந்த பக்கத்தை தயார் செய்ததும் அதற்கான இணைய முகவரியை நண்பர்களோடு ப‌கிர்ந்து கொள்ளலாம்.நண்பர்கள் அதனை படித்து விட்டு தங்கள் பங்கிற்கு வீடியோவை சம‌ர்பித்தால் அவற்றை கொண்டு பன்முகத்தன்மை கொண்ட ஒரு பாடல் பட்டியல் உருவாகி நிற்கும்.அந்த பட்டிய‌லையும் நண்பர்களோடு பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.

பெரும்பாலும் பாடல்களின் பட்டிய்லை உருவாக்கி கொள்வதற்கான சேவை என்றாலும் இதனை மேலும் பல விதங்களில் பயன்படுத்த முடியும்.

மிகச்சிறந்த நகைச்சுவை வீடியோக்களை பட்டியலிட இதனை பயன்படுத்தலாம்.பார்க்க வேண்டிய படத்தை தீர்மானிப்பதற்கு முன் ப‌டங்களின் முன்னோட்டத்தை பட்டியலாக சம‌ர்பிக்க சொல்லலாம்.பார்க்க வேண்டிய இட‌ங்களை வீடியோவாக பரிந்துரைக்க சொல்லி அதன்டைப்படையில் சுற்றுலா இடத்தை தேர்வு செய்யலாம்.

இதை வீடியோ வாக்கெடுப்பாக கருதலாம் .இந்த வாக்கெடுப்பு வசதியை கொண்டு இந்த தளத்தை மேலும் புதுவிதமாக பயன்படுத்தலாம்.

இணையதள முகவரி;http://www.b00mbox.com/bb_main.php

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *