யூடியூப் வீடியோக்களுக்கான டிஜிட்டல் ரெக்கார்டர்

http _peggo.co_யூடியூப்பில் பாடல்களை கேட்டு ரசிப்பவரா நீங்கள்? இப்படி யூடியூப்பில் கேட்டு ரசித்த பாடல்களை பதிவு செய்து வைத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்று நினைத்திடுக்கிறீர்களா?
ஆம் எனில் , பெக்கோவை உங்களுக்கான இணையதளம் என்று சொல்லலாம்.

டிஜிட்டல் வீடியோ ரெக்கார்டர் சேவையான பெக்கோவில் எந்த யூடியூப் வீடியோவை வேண்டுமானாலும் பின்னர் கேட்டு ரசிப்பதற்காக பதிவு செய்து கொள்ளலாம். பதிவு செய்வது , மிகவும் எளிதானது. பெக்கோ முகப்பு பக்கத்தில் உள்ள கட்டத்தில் , வீடியோவுக்கான இணைய முகவரியை குறிப்பிட்டால் போதும் அதன் எம்.பி- 3 கோப்பு உங்கள் கம்ப்யூட்டரில் சேமிக்கப்பட்டு விடும்.

வீடியோவில் முன்னும் பின்னும் உள்ள மவுனததை நீக்கி விட்டு சேமிக்கும் வசதி இருக்கிறது. ஒலியின் தரத்தையும் சீராக்கி கொள்ளலாம். பெக்கோவிலேயே தேடல் வசதியும் இருக்கிறது. தேடப்படும் வீடியோவுக்கு இணையான தொடர்புடைய வீடியோக்களையும் பட்டியலாக பார்க்கலாம்.

இசைப்பிரியர்களுக்கு ஏற்ற அருமையான இணையதளம்; http://peggo.co/

————-
பி.கு; வலைப்பதிவு பயிற்சி பற்றிய அறிவிப்புக்கு நல்ல ஆதரவு கிடைத்து வருகிறது. வலைப்பதிவு தொடர்பான கேள்விகளை தொடர்ந்து எதிர்பார்க்கிறேன். பதிவர்கள் வெற்றி அனுபவங்களையும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.
இந்த பயிற்சியின் பிரதான நோக்கம் புதிய வலைப்பதிவர்களை ஊக்குவிப்பது. இதற்கு விதையிட்ட பல சம்பவங்களில் ஒன்று நான் இந்தியா டுடேவில் இருந்த போது நிகழ்ந்தது. அப்போது கோவையில் இருந்து வந்திருந்த வாசகர் ஒருவர் விவசாயம் சார்ந்த தனது கருத்துக்கள் மற்றும் ஆய்வுகளை வெளியிட முடியுமா? என எனது ஆசிரியரிடம் கேட்டுள்ளார். இதழின் வரம்பிற்குள் அதற்கான வாய்ப்பில்லை என்று குறியவர், நீங்கள் வலைப்பதிவு துவங்கி வெளியிடலாமே என்று யோசனை கூறியிருக்கிறார். கோவை பெரியவரோ, அப்படியா , வலைப்பதிவை நாமே துவங்கலாமா? இது சாத்தியமா என்றெல்லாம் ஆர்வத்துடன் கேட்டிருக்கிறார். எல்லாவற்றுக்கும் பொறுமையாக பதில் அளித்த பின் அவரும் நானும் இது பற்றி நீண்ட நேரம் விவாதித்தோம்.
வலைப்பதிவு பலருக்கு சாதாரணமாக இருந்தாலும் , வலைப்பதிவை இன்னும் முழுமையாக இருக்கும் அந்த கோவை பெரியவர் போன்றவர்களுக்கு வழிகாட்டுவதற்காக இந்த பயிற்சி உதவும் என்பது என் நம்பிக்கை.
வலைப்பதிவு பாடங்கள் பத்து அல்லது பதினைந்து நாட்களில் துவங்கும். பாடங்கள் இமெயிலில் தான் வரும். ஒரு வகுப்பின் தன்மை மற்றும் சீரான தன்மைக்காக இந்த ஏற்பாடு. ஆர்வம் உள்ளவர்கள் இங்கு பதிவு செய்யலாம்: http://valaipayirchi.wordpress.com/

http _peggo.co_யூடியூப்பில் பாடல்களை கேட்டு ரசிப்பவரா நீங்கள்? இப்படி யூடியூப்பில் கேட்டு ரசித்த பாடல்களை பதிவு செய்து வைத்துக்கொள்ள வேண்டும் என்று நினைத்திடுக்கிறீர்களா?
ஆம் எனில் , பெக்கோவை உங்களுக்கான இணையதளம் என்று சொல்லலாம்.

டிஜிட்டல் வீடியோ ரெக்கார்டர் சேவையான பெக்கோவில் எந்த யூடியூப் வீடியோவை வேண்டுமானாலும் பின்னர் கேட்டு ரசிப்பதற்காக பதிவு செய்து கொள்ளலாம். பதிவு செய்வது , மிகவும் எளிதானது. பெக்கோ முகப்பு பக்கத்தில் உள்ள கட்டத்தில் , வீடியோவுக்கான இணைய முகவரியை குறிப்பிட்டால் போதும் அதன் எம்.பி- 3 கோப்பு உங்கள் கம்ப்யூட்டரில் சேமிக்கப்பட்டு விடும்.

வீடியோவில் முன்னும் பின்னும் உள்ள மவுனததை நீக்கி விட்டு சேமிக்கும் வசதி இருக்கிறது. ஒலியின் தரத்தையும் சீராக்கி கொள்ளலாம். பெக்கோவிலேயே தேடல் வசதியும் இருக்கிறது. தேடப்படும் வீடியோவுக்கு இணையான தொடர்புடைய வீடியோக்களையும் பட்டியலாக பார்க்கலாம்.

இசைப்பிரியர்களுக்கு ஏற்ற அருமையான இணையதளம்; http://peggo.co/

————-
பி.கு; வலைப்பதிவு பயிற்சி பற்றிய அறிவிப்புக்கு நல்ல ஆதரவு கிடைத்து வருகிறது. வலைப்பதிவு தொடர்பான கேள்விகளை தொடர்ந்து எதிர்பார்க்கிறேன். பதிவர்கள் வெற்றி அனுபவங்களையும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.
இந்த பயிற்சியின் பிரதான நோக்கம் புதிய வலைப்பதிவர்களை ஊக்குவிப்பது. இதற்கு விதையிட்ட பல சம்பவங்களில் ஒன்று நான் இந்தியா டுடேவில் இருந்த போது நிகழ்ந்தது. அப்போது கோவையில் இருந்து வந்திருந்த வாசகர் ஒருவர் விவசாயம் சார்ந்த தனது கருத்துக்கள் மற்றும் ஆய்வுகளை வெளியிட முடியுமா? என எனது ஆசிரியரிடம் கேட்டுள்ளார். இதழின் வரம்பிற்குள் அதற்கான வாய்ப்பில்லை என்று குறியவர், நீங்கள் வலைப்பதிவு துவங்கி வெளியிடலாமே என்று யோசனை கூறியிருக்கிறார். கோவை பெரியவரோ, அப்படியா , வலைப்பதிவை நாமே துவங்கலாமா? இது சாத்தியமா என்றெல்லாம் ஆர்வத்துடன் கேட்டிருக்கிறார். எல்லாவற்றுக்கும் பொறுமையாக பதில் அளித்த பின் அவரும் நானும் இது பற்றி நீண்ட நேரம் விவாதித்தோம்.
வலைப்பதிவு பலருக்கு சாதாரணமாக இருந்தாலும் , வலைப்பதிவை இன்னும் முழுமையாக இருக்கும் அந்த கோவை பெரியவர் போன்றவர்களுக்கு வழிகாட்டுவதற்காக இந்த பயிற்சி உதவும் என்பது என் நம்பிக்கை.
வலைப்பதிவு பாடங்கள் பத்து அல்லது பதினைந்து நாட்களில் துவங்கும். பாடங்கள் இமெயிலில் தான் வரும். ஒரு வகுப்பின் தன்மை மற்றும் சீரான தன்மைக்காக இந்த ஏற்பாடு. ஆர்வம் உள்ளவர்கள் இங்கு பதிவு செய்யலாம்: http://valaipayirchi.wordpress.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *