கோப்புகளை பெற டிராப்பாக்சில் புதிய வசதி

Animated-Gif.0

கோப்பு பகிர்வு சேவையான டிராப்பாக்ஸ் நண்பர்களிடம் இருந்து கோப்புகளை கோரி பெற்றுக்கொள்ள புதிய வசதியை அறிமுகம் செய்துள்ளது. இதன் மூலம் டிராப்பக்சில் உறுப்பினர்களாக இல்லாதவர்களிடம் இருந்து கூட கோப்புகளை பெற்று டிராப்பாக்சில் சேமித்துக்கொள்ளலாம்.

கிளவுட் முறையில் கோப்புகளை சேமித்து வைக்கவும்,பகிர்ந்து கொள்வதற்குமான சேவையாக டிராப்பாக்ஸ் திகழ்கிறது. புகைப்படங்கள் மற்றும் கோப்புகளை சேமித்து வைப்பது உட்பட பலவிதங்களில் டிராப்பாக்ஸ் சேவையை பயன்படுத்தலாம்.

இணையத்தில் பயன்படுத்தும் கோப்புகளை நிர்வகிக்க உதவும் டிராப்பாக்ஸ் இப்போது மற்றவர்களிடம் இருந்து கோப்புகளை கோரி பெறுவதற்கான வசதியை அறிமுகம் செய்துள்ளது. பைல் ரிக்வஸ்ட்ஸ் எனும் பெயரிலான இந்த வசதி மூலம் யாரை வேண்டுமானாலும் உங்களுக்கு தேவையான கோப்பை உங்கள் டிராப்பாக்ஸ் கணக்கில் பதிவேற்ற வைக்கலாம்.

இதற்கு முன்னர் , டிராப்பாக்ஸ் உறுப்பினர் அல்லாத ஒருவரிடம் இருந்து ஏதேனும் கோப்பை பெற வேண்டும் என்றால் அவருக்கு இமெயில் மூலம் கோரிக்கை அனுப்ப வேண்டும். அதன் பிறகு அவர் மெயிலில் கோப்பை அனுப்புகிறாரா என பார்த்து அதை டிராப்பாக்சில் பதிவேற்ற வேண்டும். குழுவாக பலரிடம் இருந்து கோப்புகளை பெறும் தேவை இருந்தால் இது மிகவும் சிக்கலாகிவிடும்.

ஆனால் இப்போது யாரிடமேனும் கோப்பு தேவை என்றால் டிராப்பாக்சில் உள்ள பைல் ரிக்வஸ்ட் பகுதியில் கிளிக் செய்து அதில் இமெயில் முகவரியை சமர்பித்தால் போதுமானது. உடனே அந்த நபருக்கும் கோப்பை கோரும் மெயில் போய்ச்சேரும். அதை அவர் கிளிக் செய்தததும் என்ன வகையான கோப்பு தேவை என தெரிந்து கொண்டு அதை பதிவேற்றினால் போதும் அது கோரியவரின் டிராப்பாக்ஸ் பக்கத்தில் வந்து சேர்ந்துவிடும்.
கோப்புகளை கோரிப்பெறுவதற்கான எளிதான வழியாக இது கருதப்படுகிறது.

பலவிதங்களில் இந்த வசதி கைகொடுக்கும். ஒரு மைய நிகழ்ச்சி சார்ந்த புகைப்படங்களை பலரிடம் இருந்து பெற விருப்பமா? அவர்கள் அனைவருக்கும் கோரிக்கை அனுப்பி தொடர்புடையை புகைப்படங்களை பதிவேற்ற வைக்கலாம். அதே போல அலுவலக பணி சார்ந்த விஷ்யங்களை குழு உறுப்பினர்களிடம் இருந்து கோப்புகளாக பெற விரும்பினாலும் இது கைகொடுக்கும்.

டிராப்பாக்ஸ் புதிய வசதி பற்றி அறிய; https://blogs.dropbox.com/dropbox/

—–

நன்றி; விகடன்.காம்

கோப்பு பகிர்வு சேவையான டிராப்பாக்ஸ் நண்பர்களிடம் இருந்து கோப்புகளை கோரி பெற்றுக்கொள்ள புதிய வசதியை அறிமுகம் செய்துள்ளது. இதன் மூலம் டிராப்பக்சில் உறுப்பினர்களாக இல்லாதவர்களிடம் இருந்து கூட கோப்புகளை பெற்று டிராப்பாக்சில் சேமித்துக்கொள்ளலாம்.

கிளவுட் முறையில் கோப்புகளை சேமித்து வைக்கவும்,பகிர்ந்து கொள்வதற்குமான சேவையாக டிராப்பாக்ஸ் திகழ்கிறது. புகைப்படங்கள் மற்றும் கோப்புகளை சேமித்து வைப்பது உட்பட பலவிதங்களில் டிராப்பாக்ஸ் சேவையை பயன்படுத்தலாம்.

இணையத்தில் பயன்படுத்தும் கோப்புகளை நிர்வகிக்க உதவும் டிராப்பாக்ஸ் இப்போது மற்றவர்களிடம் இருந்து கோப்புகளை கோரி பெறுவதற்கான வசதியை அறிமுகம் செய்துள்ளது. பைல் ரிக்வஸ்ட்ஸ் எனும் பெயரிலான இந்த வசதி மூலம் யாரை வேண்டுமானாலும் உங்களுக்கு தேவையான கோப்பை உங்கள் டிராப்பாக்ஸ் கணக்கில் பதிவேற்ற வைக்கலாம்.

இதற்கு முன்னர் , டிராப்பாக்ஸ் உறுப்பினர் அல்லாத ஒருவரிடம் இருந்து ஏதேனும் கோப்பை பெற வேண்டும் என்றால் அவருக்கு இமெயில் மூலம் கோரிக்கை அனுப்ப வேண்டும். அதன் பிறகு அவர் மெயிலில் கோப்பை அனுப்புகிறாரா என பார்த்து அதை டிராப்பாக்சில் பதிவேற்ற வேண்டும். குழுவாக பலரிடம் இருந்து கோப்புகளை பெறும் தேவை இருந்தால் இது மிகவும் சிக்கலாகிவிடும்.

ஆனால் இப்போது யாரிடமேனும் கோப்பு தேவை என்றால் டிராப்பாக்சில் உள்ள பைல் ரிக்வஸ்ட் பகுதியில் கிளிக் செய்து அதில் இமெயில் முகவரியை சமர்பித்தால் போதுமானது. உடனே அந்த நபருக்கும் கோப்பை கோரும் மெயில் போய்ச்சேரும். அதை அவர் கிளிக் செய்தததும் என்ன வகையான கோப்பு தேவை என தெரிந்து கொண்டு அதை பதிவேற்றினால் போதும் அது கோரியவரின் டிராப்பாக்ஸ் பக்கத்தில் வந்து சேர்ந்துவிடும்.
கோப்புகளை கோரிப்பெறுவதற்கான எளிதான வழியாக இது கருதப்படுகிறது.

பலவிதங்களில் இந்த வசதி கைகொடுக்கும். ஒரு மைய நிகழ்ச்சி சார்ந்த புகைப்படங்களை பலரிடம் இருந்து பெற விருப்பமா? அவர்கள் அனைவருக்கும் கோரிக்கை அனுப்பி தொடர்புடையை புகைப்படங்களை பதிவேற்ற வைக்கலாம். அதே போல அலுவலக பணி சார்ந்த விஷ்யங்களை குழு உறுப்பினர்களிடம் இருந்து கோப்புகளாக பெற விரும்பினாலும் இது கைகொடுக்கும்.

டிராப்பாக்ஸ் புதிய வசதி பற்றி அறிய; https://blogs.dropbox.com/dropbox/

—–

நன்றி; விகடன்.காம்

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *