நண்பர்கள் பிரவுசர் உங்கள் கையில்;புதுமையான இணைய சேவை

Shove_Home-582x297

உங்கள் நண்பர்கள் கம்ப்யூட்டரில் நீங்கள் விரும்பும் இணையதளத்தை புதிய டேபாக திறக்க முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்? அதே போல உங்கள் கம்ப்யூட்டரில் திடிரென உங்கள் நண்பர்கள் நினைக்கும் இணையதளம் தானாக திறக்கப்பட்டால் எப்படி இருக்கும்?

புதிதாக அறிமுகமாகி இருக்கும் பிரவுசர் நீட்டிப்பு சேவையான ஷோவ் (shove) இதை தான் சாத்தியமாக்குகிறது.
இணையத்தில் உலாவும் போது நண்பர்களுடன் இணையதளங்களை இணப்புகளாக பகிர்ந்து கொள்ள உதவும் சேவைகள் இருக்கின்றன.இந்த வசதியை இன்னும் ஒரு படி மேலே கொண்டு சென்று நண்பர்களின் பிரவுசரிலேயே புதிய இணையதளத்தை தோன்றச்செய்யும் வகையில் ஷோவ் சேவை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.பிரபலமான கூகுள் குரோம் பிரவுசருக்கான நீட்டிப்பு சேவையான இது செயல்படுகிறது.

ஷோவ் சேவையை பயன்படுத்த முதலில் அதை ஒருவர் தனது பிரவுசரில் நிறுவிக்கொள்ள வேண்டும்.அதன் பிறகு இணையத்தில் ஏதேனும் முக்கியமான அல்லது சுவாரஸ்யமான இணையதளத்தை பார்க்கும் போது அதை நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பினால்,ஒரு கிளிக் செய்தால் போதும் அந்த தளம் நண்பரின் பிரவுசரில் திறக்கப்பட்டுவிடும். அதற்கு முன்னர் ஒரு சின்ன அறிவிப்பு போல ,நண்பர் உங்களுக்கு ஒரு இணையதளத்தை காண்பிக்க விரும்புகிறார் எனும் செய்தி எட்டிபார்க்கும்.இதன் தொடர்ச்சியாக இணையதளம் திறக்கப்படும்.
ஆனால் இதற்கு உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷோவ் நீட்டிப்பு சேவையை நிறுவியிருக்க வேண்டும்.அதோடு நண்பர்களை நீங்கள் உங்கள் ஷோவ் பட்டியலில் சேர்த்திருக்க வேண்டும். இந்த இரண்டையும் செய்த பிறகு, ஷோவ் பட்டியலில் உள்ள நண்பரின் பெயரை கிளிக் செய்ததுமே குறிப்பிட்ட இணைதளத்தை நண்பர்கள் பார்வைக்கு தோன்றச்செய்யலாம்.

கிட்ட்த்தட்ட நண்பர்களின் பிரவுசரை கைப்பற்றுவது போல அவர்களின் பிரவுசரில் நாம் விரும்பும் இணையதளத்தை இந்த சேவை தோன்றச்செய்கிறது.முதல் பார்வைக்கு இது விபரீதமானதாகவோ,வில்லங்கமானதாகவோ தோன்றலாம்.அதற்கேற்ப இந்த சேவையை விளையாட்டு நோக்கில் பயன்படுத்தும் வாய்ப்பு இருக்கத்தான் செய்கிறது.மோசமான அல்லது ஆபாசமான இணையதளத்தை திடிரென தோன்றச்செய்வதோ அல்லது வைரஸ் இணைப்பு தளங்களை எட்டிப்பார்க்கச்செய்யும் அபாயமோ இருக்கத்தான் செய்கிறது. அதிலும் அலுவலக சூழலில் இப்படி ஒரு இணையதளம் கம்ப்யூட்டரிலோ ,லேப்டாப்பில்லோ தோன்றினால் சங்கடமாக தான் இருக்கும்.

ஆனால்,இதில் நமது நண்பர்களை கவனமாக தேர்வு செய்து கொண்டால் பிரச்சனை இல்லை. பேஸ்புக் போல இதில் முகம் தெரியாதவர்களை எல்லாம் நண்பர்களாக சேர்த்துக்கொள்ள வேண்டியதில்லை.பயனுள்ள அல்லது சுவாரஸ்யமான இணைப்புகளை பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பும் நெருக்கமான நண்பர்களை மட்டும் தேர்வு செய்து கொள்ளலாம்.

புதுமையான இந்த சேவையை பலவிதங்களில் பயன்படுத்தலாம்.

இணையதளங்களின் இணைப்பை அனுப்பி வைப்பதைவிட இந்த சேவை முற்றிலும் சுவாரஸ்யமானது.இணைப்புகளை அனுப்பும் போது அது எப்போது திறந்து பார்க்கப்படும் என்பது தெரியாது.ஆனால் இந்த சேவையில் நினைத்தவுடன் இணையப்பை இணையதளமாகவே அறிமுகம் செய்துவிடலாம்.
அதிலும் இணைய அரட்டை அல்லது விவாதத்தில் ஈடுபட்டிருக்கும் போது உடனடியாக இணையதளத்தை பார்க்கச்செய்வது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

அது மட்டும் அல்லாமல் நண்பர் பார்த்து ரசித்த ஒரு சூப்பரான இணையதளம் உங்கள் கம்ப்யூட்டரிலும் திறக்கப்படுவது திரில்லான அனுபவமாக தானே இருக்கும்.
நெகிழ வைக்கும் வீடியோ இது எனும் பரிந்துரை இ-மெயில் மூலம் அல்லது பேஸ்புக் பகிர்வாக வந்து,அதை கிளிக் செய்து பார்ப்பதைவிட அந்த வீடியோ பிரவுசரில் திடிரென ஓடத்துவங்குவது சுவாரஸ்யமாக தானே இருக்கும்.
இணைய பகிர்வில் சின்னதாக ஒரு புதிய அத்தியாயத்தை இந்த சேவை துவக்க வைத்திருக்கிறது என்றே சொல்லலாம்.
அமெரிக்காவைச்சேர்ந்த மைக் லீச்சர் மற்றும் அவரது நண்பர்கள் இணைந்து இந்த சேவையை உருவாக்கியுள்ளனர்.
ஆரம்பத்தில் விளையாட்டாக தான் இந்த சேவையை உருவாக்கியதாகவும்,ஆனால் இதற்கான முயற்சியில் ஈடுபட்ட போது இணைய பகிர்வில் இது புதுமையாக இருக்கும் என தோன்றியதாகவும் வயர்டு இணைய தளத்திற்கு அளித்துள்ள பேட்டியில் லீச்சர் கூறியுள்ளார்.

முற்றிலும் புதுமையான இணைய உரையாடலுக்கு இது வித்திடும் என்றும் அவர் நம்புகிறார்.
இது இன்னொரு அரட்டை சேவை அல்ல,இது உங்கள் பிரவுசரை நண்பர்களின் கட்டுப்பாட்டில் ஒப்படைப்பது,இதை கொஞ்சம் பொறுப்பாக தான் பயன்படுத்த வேண்டும் என்கிறார் லீச்சர்.

இணையதள முகவரி: http://shove.wtf/

நன்றி;விகடன்.காமில் எழுதியது

உங்கள் நண்பர்கள் கம்ப்யூட்டரில் நீங்கள் விரும்பும் இணையதளத்தை புதிய டேபாக திறக்க முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்? அதே போல உங்கள் கம்ப்யூட்டரில் திடிரென உங்கள் நண்பர்கள் நினைக்கும் இணையதளம் தானாக திறக்கப்பட்டால் எப்படி இருக்கும்?

புதிதாக அறிமுகமாகி இருக்கும் பிரவுசர் நீட்டிப்பு சேவையான ஷோவ் (shove) இதை தான் சாத்தியமாக்குகிறது.
இணையத்தில் உலாவும் போது நண்பர்களுடன் இணையதளங்களை இணப்புகளாக பகிர்ந்து கொள்ள உதவும் சேவைகள் இருக்கின்றன.இந்த வசதியை இன்னும் ஒரு படி மேலே கொண்டு சென்று நண்பர்களின் பிரவுசரிலேயே புதிய இணையதளத்தை தோன்றச்செய்யும் வகையில் ஷோவ் சேவை உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.பிரபலமான கூகுள் குரோம் பிரவுசருக்கான நீட்டிப்பு சேவையான இது செயல்படுகிறது.

ஷோவ் சேவையை பயன்படுத்த முதலில் அதை ஒருவர் தனது பிரவுசரில் நிறுவிக்கொள்ள வேண்டும்.அதன் பிறகு இணையத்தில் ஏதேனும் முக்கியமான அல்லது சுவாரஸ்யமான இணையதளத்தை பார்க்கும் போது அதை நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பினால்,ஒரு கிளிக் செய்தால் போதும் அந்த தளம் நண்பரின் பிரவுசரில் திறக்கப்பட்டுவிடும். அதற்கு முன்னர் ஒரு சின்ன அறிவிப்பு போல ,நண்பர் உங்களுக்கு ஒரு இணையதளத்தை காண்பிக்க விரும்புகிறார் எனும் செய்தி எட்டிபார்க்கும்.இதன் தொடர்ச்சியாக இணையதளம் திறக்கப்படும்.
ஆனால் இதற்கு உங்கள் நண்பர்களுக்கும் ஷோவ் நீட்டிப்பு சேவையை நிறுவியிருக்க வேண்டும்.அதோடு நண்பர்களை நீங்கள் உங்கள் ஷோவ் பட்டியலில் சேர்த்திருக்க வேண்டும். இந்த இரண்டையும் செய்த பிறகு, ஷோவ் பட்டியலில் உள்ள நண்பரின் பெயரை கிளிக் செய்ததுமே குறிப்பிட்ட இணைதளத்தை நண்பர்கள் பார்வைக்கு தோன்றச்செய்யலாம்.

கிட்ட்த்தட்ட நண்பர்களின் பிரவுசரை கைப்பற்றுவது போல அவர்களின் பிரவுசரில் நாம் விரும்பும் இணையதளத்தை இந்த சேவை தோன்றச்செய்கிறது.முதல் பார்வைக்கு இது விபரீதமானதாகவோ,வில்லங்கமானதாகவோ தோன்றலாம்.அதற்கேற்ப இந்த சேவையை விளையாட்டு நோக்கில் பயன்படுத்தும் வாய்ப்பு இருக்கத்தான் செய்கிறது.மோசமான அல்லது ஆபாசமான இணையதளத்தை திடிரென தோன்றச்செய்வதோ அல்லது வைரஸ் இணைப்பு தளங்களை எட்டிப்பார்க்கச்செய்யும் அபாயமோ இருக்கத்தான் செய்கிறது. அதிலும் அலுவலக சூழலில் இப்படி ஒரு இணையதளம் கம்ப்யூட்டரிலோ ,லேப்டாப்பில்லோ தோன்றினால் சங்கடமாக தான் இருக்கும்.

ஆனால்,இதில் நமது நண்பர்களை கவனமாக தேர்வு செய்து கொண்டால் பிரச்சனை இல்லை. பேஸ்புக் போல இதில் முகம் தெரியாதவர்களை எல்லாம் நண்பர்களாக சேர்த்துக்கொள்ள வேண்டியதில்லை.பயனுள்ள அல்லது சுவாரஸ்யமான இணைப்புகளை பகிர்ந்து கொள்ள விரும்பும் நெருக்கமான நண்பர்களை மட்டும் தேர்வு செய்து கொள்ளலாம்.

புதுமையான இந்த சேவையை பலவிதங்களில் பயன்படுத்தலாம்.

இணையதளங்களின் இணைப்பை அனுப்பி வைப்பதைவிட இந்த சேவை முற்றிலும் சுவாரஸ்யமானது.இணைப்புகளை அனுப்பும் போது அது எப்போது திறந்து பார்க்கப்படும் என்பது தெரியாது.ஆனால் இந்த சேவையில் நினைத்தவுடன் இணையப்பை இணையதளமாகவே அறிமுகம் செய்துவிடலாம்.
அதிலும் இணைய அரட்டை அல்லது விவாதத்தில் ஈடுபட்டிருக்கும் போது உடனடியாக இணையதளத்தை பார்க்கச்செய்வது பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

அது மட்டும் அல்லாமல் நண்பர் பார்த்து ரசித்த ஒரு சூப்பரான இணையதளம் உங்கள் கம்ப்யூட்டரிலும் திறக்கப்படுவது திரில்லான அனுபவமாக தானே இருக்கும்.
நெகிழ வைக்கும் வீடியோ இது எனும் பரிந்துரை இ-மெயில் மூலம் அல்லது பேஸ்புக் பகிர்வாக வந்து,அதை கிளிக் செய்து பார்ப்பதைவிட அந்த வீடியோ பிரவுசரில் திடிரென ஓடத்துவங்குவது சுவாரஸ்யமாக தானே இருக்கும்.
இணைய பகிர்வில் சின்னதாக ஒரு புதிய அத்தியாயத்தை இந்த சேவை துவக்க வைத்திருக்கிறது என்றே சொல்லலாம்.
அமெரிக்காவைச்சேர்ந்த மைக் லீச்சர் மற்றும் அவரது நண்பர்கள் இணைந்து இந்த சேவையை உருவாக்கியுள்ளனர்.
ஆரம்பத்தில் விளையாட்டாக தான் இந்த சேவையை உருவாக்கியதாகவும்,ஆனால் இதற்கான முயற்சியில் ஈடுபட்ட போது இணைய பகிர்வில் இது புதுமையாக இருக்கும் என தோன்றியதாகவும் வயர்டு இணைய தளத்திற்கு அளித்துள்ள பேட்டியில் லீச்சர் கூறியுள்ளார்.

முற்றிலும் புதுமையான இணைய உரையாடலுக்கு இது வித்திடும் என்றும் அவர் நம்புகிறார்.
இது இன்னொரு அரட்டை சேவை அல்ல,இது உங்கள் பிரவுசரை நண்பர்களின் கட்டுப்பாட்டில் ஒப்படைப்பது,இதை கொஞ்சம் பொறுப்பாக தான் பயன்படுத்த வேண்டும் என்கிறார் லீச்சர்.

இணையதள முகவரி: http://shove.wtf/

நன்றி;விகடன்.காமில் எழுதியது

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *