ஒளிப்படங்களுக்கு மேலும் ஒரு செயலி

போலராய்டு காமிராக்களை நினைவில் இருக்கிறதா? ஸ்மார்ட்போன் யுகத்தில் போலாராய்டு காமிராக்கள் செல்வாக்கு இழந்து விட்டாலும், இந்த பிராண்ட் ஸ்மார்ட்போன் செயலிகள் வடிவில் தாக்குப்பிடித்து நிற்கிறது. இவற்றில் இன்ஸ்டாகிராம் செயலிக்கு போட்டியாக கருதப்படும் போலாராய்டு ஸ்விங் செயலி இப்போது இந்தியாவில் அறிமுகம் ஆகியுள்ளது. முதல் கட்டமாக ஐபோன்களுக்கு அறிமுகமாகி இருக்கும் இந்த செயலி மூலம் வாழ்க்கை தருணங்களை ஒரு நொடி கணங்களாக படம் பிடிக்கலாம். படங்களை தொடும் போது அல்லதும் போனை சாய்க்கும் போது உயிர்பெறும் வகையில் இந்த படங்கள் அமைந்துள்ளன. பிரேம்களை வளைப்பது, செய்தி மற்றும் இமோஜிகள் மூலம் பதில் அளிப்பது உள்ளிட்ட புதிய அம்சங்களும் இணைந்துள்ளது.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://www.polaroid.com/products/swing-app

வீடியோ புதிது; ஒளிப்பட கலை அடிப்படைகள் !

ஒளிப்படம் எடுப்பது மிகவும் எளிது. கையில் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டிஜிட்டல் காமிரா இருந்தால் போதும். ஆனால் நல்ல ஒலிப்பட கலைஞராக வேண்டும் என்றால் தேர்ச்சியும்,நுட்பமும் வேண்டும். அதோடு காமிரா செயல்பாடு தொடர்பான அடிப்படையான அம்சங்களை அறிந்திருக்க வேண்டும். இது தொடர்பாக வழிகாட்டுதல் தேவை எனில், வீடியோ மூலம் உதவுகிறது சம் ஸ்டப் எக்ஸ்பிளைண்ட் யூடியூப் சேனல்.
விளக்க வீடியோக்களுக்காக அறியப்படும் இந்த சேனல், காமிரா செயல்பாடு தொடர்பாக அறிய வேண்டிய மூன்று அடிப்படை அம்சங்களாக ஷட்டர்ஸ்பீடு, அப்பெர்ச்சர் மற்றும் ஐ.எஸ்.ஓ ஆகிய அம்சங்கள் குறித்து விளக்கம் அளிக்கிறது. அனிமேஷன் படங்கள் உதவியுடன் இந்த அம்சங்கள் விளக்கப்படுகிறது. காமிரா நுட்பங்களின் அடிப்படையை அழகாக விளக்குவதோடு, மேலும் அறிந்து கொள்ளும் ஆர்வத்தையும் ஏற்படுத்துகிறது.

வீடியோ இணைப்பு: https://youtu.be/zd9oNggNqjQ

2017 ல் நீங்கள் என்னவாக வேண்டும்?

புத்தாண்டு நெருங்கி வருகிறது. இந்த ஆண்டு எப்படி செயல்பட்டோம் என்று அலசிப்பார்த்து, அடுத்த ஆண்டு என்ன செய்ய வேண்டும் என திட்டம் வகுப்பதற்கு சரியான நேரம் இது. புத்தாண்டு தீர்மானம் தொடர்பாக வழிகாட்டும் இணையதளங்களும் அநேகம் இருக்கின்றன. இந்த வரிசையில் கிரியேட்டிவ்பூம் இணையதளம், 2017 ல் நீங்கள் கிராபிக் டிசைனராவது சிறந்த விஷயம் என வலியுறுத்துகிறது. இதற்கான பத்து காரணங்களையும் பட்டியலிட்டுள்ளது. வடிவமைப்பு கலைக்கு எப்போதுமே மதிப்பும் தேவையும் இருக்கும், அது வேறு பல வாய்ப்புகளையும் திறந்துவிடக்கூடியதாக இருக்கும் என்பதில் துவங்கி, தானியங்கிமயமாக்கல் அலையிலும் வடிவமைப்பு திறனுக்கு தேவை இருக்கும், ஒரு அணியாக செயல்பட வாய்ப்பு கிடைக்கும், பிரச்னைகளை தீர்க்கும் உங்கள் ஆற்றலை வளர்க்கும் என ஆர்வத்தை தூண்டும் வகையில் இந்த விளக்கம் அமைந்துள்ளது. மந்தையில் இருந்து விலகி, நீங்கள் நினைத்துப்பார்க்காத இடங்களுக்கும் உங்களை அழைத்துச்செல்லும் என உற்சாகம் அளிக்கிறது இந்த கட்டுரை. முயன்று பார்க்க நீங்கள் தயாரா?

இணைப்பு; http://www.creativeboom.com/tips/10-great-reasons-to-become-a-graphic-designer-in-2017/

போலராய்டு காமிராக்களை நினைவில் இருக்கிறதா? ஸ்மார்ட்போன் யுகத்தில் போலாராய்டு காமிராக்கள் செல்வாக்கு இழந்து விட்டாலும், இந்த பிராண்ட் ஸ்மார்ட்போன் செயலிகள் வடிவில் தாக்குப்பிடித்து நிற்கிறது. இவற்றில் இன்ஸ்டாகிராம் செயலிக்கு போட்டியாக கருதப்படும் போலாராய்டு ஸ்விங் செயலி இப்போது இந்தியாவில் அறிமுகம் ஆகியுள்ளது. முதல் கட்டமாக ஐபோன்களுக்கு அறிமுகமாகி இருக்கும் இந்த செயலி மூலம் வாழ்க்கை தருணங்களை ஒரு நொடி கணங்களாக படம் பிடிக்கலாம். படங்களை தொடும் போது அல்லதும் போனை சாய்க்கும் போது உயிர்பெறும் வகையில் இந்த படங்கள் அமைந்துள்ளன. பிரேம்களை வளைப்பது, செய்தி மற்றும் இமோஜிகள் மூலம் பதில் அளிப்பது உள்ளிட்ட புதிய அம்சங்களும் இணைந்துள்ளது.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://www.polaroid.com/products/swing-app

வீடியோ புதிது; ஒளிப்பட கலை அடிப்படைகள் !

ஒளிப்படம் எடுப்பது மிகவும் எளிது. கையில் ஸ்மார்ட்போன் அல்லது டிஜிட்டல் காமிரா இருந்தால் போதும். ஆனால் நல்ல ஒலிப்பட கலைஞராக வேண்டும் என்றால் தேர்ச்சியும்,நுட்பமும் வேண்டும். அதோடு காமிரா செயல்பாடு தொடர்பான அடிப்படையான அம்சங்களை அறிந்திருக்க வேண்டும். இது தொடர்பாக வழிகாட்டுதல் தேவை எனில், வீடியோ மூலம் உதவுகிறது சம் ஸ்டப் எக்ஸ்பிளைண்ட் யூடியூப் சேனல்.
விளக்க வீடியோக்களுக்காக அறியப்படும் இந்த சேனல், காமிரா செயல்பாடு தொடர்பாக அறிய வேண்டிய மூன்று அடிப்படை அம்சங்களாக ஷட்டர்ஸ்பீடு, அப்பெர்ச்சர் மற்றும் ஐ.எஸ்.ஓ ஆகிய அம்சங்கள் குறித்து விளக்கம் அளிக்கிறது. அனிமேஷன் படங்கள் உதவியுடன் இந்த அம்சங்கள் விளக்கப்படுகிறது. காமிரா நுட்பங்களின் அடிப்படையை அழகாக விளக்குவதோடு, மேலும் அறிந்து கொள்ளும் ஆர்வத்தையும் ஏற்படுத்துகிறது.

வீடியோ இணைப்பு: https://youtu.be/zd9oNggNqjQ

2017 ல் நீங்கள் என்னவாக வேண்டும்?

புத்தாண்டு நெருங்கி வருகிறது. இந்த ஆண்டு எப்படி செயல்பட்டோம் என்று அலசிப்பார்த்து, அடுத்த ஆண்டு என்ன செய்ய வேண்டும் என திட்டம் வகுப்பதற்கு சரியான நேரம் இது. புத்தாண்டு தீர்மானம் தொடர்பாக வழிகாட்டும் இணையதளங்களும் அநேகம் இருக்கின்றன. இந்த வரிசையில் கிரியேட்டிவ்பூம் இணையதளம், 2017 ல் நீங்கள் கிராபிக் டிசைனராவது சிறந்த விஷயம் என வலியுறுத்துகிறது. இதற்கான பத்து காரணங்களையும் பட்டியலிட்டுள்ளது. வடிவமைப்பு கலைக்கு எப்போதுமே மதிப்பும் தேவையும் இருக்கும், அது வேறு பல வாய்ப்புகளையும் திறந்துவிடக்கூடியதாக இருக்கும் என்பதில் துவங்கி, தானியங்கிமயமாக்கல் அலையிலும் வடிவமைப்பு திறனுக்கு தேவை இருக்கும், ஒரு அணியாக செயல்பட வாய்ப்பு கிடைக்கும், பிரச்னைகளை தீர்க்கும் உங்கள் ஆற்றலை வளர்க்கும் என ஆர்வத்தை தூண்டும் வகையில் இந்த விளக்கம் அமைந்துள்ளது. மந்தையில் இருந்து விலகி, நீங்கள் நினைத்துப்பார்க்காத இடங்களுக்கும் உங்களை அழைத்துச்செல்லும் என உற்சாகம் அளிக்கிறது இந்த கட்டுரை. முயன்று பார்க்க நீங்கள் தயாரா?

இணைப்பு; http://www.creativeboom.com/tips/10-great-reasons-to-become-a-graphic-designer-in-2017/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *