மொழிகளின் ஒலிகளை கேட்டு ரசிக்க ஒரு தளம்

locallingual3உலகில் பேசப்படும் ஒவ்வொரு மொழியின் ஒலிக்குறிப்பை கேட்டறிய விருப்பமா? எனில் லோக்கல்லிங்குவல் இணையதளம் அதற்கான வாய்ப்பை ஏற்படுத்தி தருகிறது.

இந்த தளம் உலக வரைப்படத்துடன் வரவேற்கிறது. வரைபடத்தில் உள்ள எந்த நாட்டின் மீது கிளிக் செய்தாலும், அந்த நாட்டில் பேசப்படும் மொழியின் ஒலிக்குறிப்பை கேட்கலாம். அந்த நாட்டுக்கான பொதுவான மொழியோடு, அங்குள்ள பல்வேறு பகுதிகளில் பேசப்படும் மற்ற மொழிகளுக்கான ஒலிக்குறிப்புகளையும் கேட்கலாம்.

இந்தியாவுக்கான பகுதியை கிளிக் செய்தால் இந்தியில் துவங்கி வரிசையாக தமிழ் உள்ளிட்ட பல்வேறு மொழிகள் பட்டியலிப்படுகிறது. ஒவ்வொரு மொழியிலும் இடம்பெற்றுள்ள வார்த்தைகளின் உச்சரிப்புகளை கேட்கலாம். ஆண் மற்றும் பெண் குரல்களில் உச்சரிப்புகளை கேட்பதற்கான வசதியும் உள்ளது. மாநிலவாரியாகவும் கிளிக் செய்து கேட்க முடிகிறது.

இதே போல மற்ற நாடுகளையும் கிளிக் செய்து அங்கு பேசப்படும் மொழிகளின் ஒலிகளை கேட்கலாம். மொழி ஆர்வலர்களை இந்த தளம் உற்சாகத்தில் ஆழ்த்தும் வாய்ப்பு இருக்கிறது.

பயணங்களில் ஆர்வம் கொண்ட டேவிட் எனும் தனிமனிதர் இந்த தளத்தை உருவாக்கி இருக்கிறார். ஐரோப்பாவில் சுற்றிக்கொண்டிருந்த போது உக்ரைன் நாட்டில் உள்ளு மொழியில் எளிய வார்த்தையை கூட தன்னால் சரியாக உச்சரிக்க முடியாமல் திண்டாடிய போது, உலக மொழிகளுக்கான இந்த தளத்தை உருவாக்கும் எண்ணம் ஏற்பட்டதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த தளத்தில் ஒலிகளை கேட்டு ரசிப்பதோடு, விரும்பினால் உங்கள் மொழியில் புதிய வார்த்தைகளுக்கான ஒலிக்குறிப்புகளையும் இடம்பெறச்செய்யும் வசதி இருக்கிறது. அந்த வகையில் உலக மொழிகளின் ஒலிகளுக்கான விக்கிபீடியா போல இந்த தளம் விளங்குகிறது.

இணைய முகவரி: https://localingual.com

 

 

செயலி புதிது: ஒளிப்படங்களை மெருகேற்ற உதவும் செயலி

ஒளிப்படங்களை திருத்தி மெருகேற்றி மேம்படுத்த வேண்டும் என்றால் அடோபியின் போட்டோஷாப் சிறந்த வழியாக விளங்குகிறது. பொதுவாக ஸ்மார்ட்போனில் எடுக்கும் ஒளிப்படங்களை பகிர்ந்து கொள்ளும் போது, போட்டோஷாப் அளவுக்கு நுட்பமான மென்பொருள்கள் தேவையில்லை தான். ஆனால், சில நேரங்களில் ஒளிப்படங்களை மேம்படுத்தும் தேவையை உணர்ந்தால், போட்டோஷாப் பிக்ஸ் செயலியை நாடலாம். இதுவரை ஐபோன்களுக்கான வடிவில் மட்டுமே செயல்பட்ட இந்த செயலி தற்போது புதிய அம்சங்களை பெற்றிருப்பதுடன், ஆண்ட்ராய்டு போன்களுக்காகவும் அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

இந்த செயலி மூலம் ஸ்மார்ட்போனில் எடுக்கப்பட்ட ஒளிப்படங்களை இனி இஷ்டம் போல மேம்படுத்திக்கொள்ளலாம். படத்தை அளவை மாற்றுவது, அதன் வண்ணம் உள்ளிட்ட அம்சங்களை திருத்துவது உள்ளிட்ட நுட்பங்களை பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.

ஒளிப்படத்தை மேம்படுத்துவதுண்ட, அடோபியின் கிரியேட்டிவ் கிளவிட்டிலும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். வேறு பல பிரத்யேக வசதிகளும் உள்ளன. தொழில்முறையிலான மேம்பாட்டை நாடுபவர்களுக்கு இந்த செயலி மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://www.adobe.com/in/products/fix.html

 

locallingual3உலகில் பேசப்படும் ஒவ்வொரு மொழியின் ஒலிக்குறிப்பை கேட்டறிய விருப்பமா? எனில் லோக்கல்லிங்குவல் இணையதளம் அதற்கான வாய்ப்பை ஏற்படுத்தி தருகிறது.

இந்த தளம் உலக வரைப்படத்துடன் வரவேற்கிறது. வரைபடத்தில் உள்ள எந்த நாட்டின் மீது கிளிக் செய்தாலும், அந்த நாட்டில் பேசப்படும் மொழியின் ஒலிக்குறிப்பை கேட்கலாம். அந்த நாட்டுக்கான பொதுவான மொழியோடு, அங்குள்ள பல்வேறு பகுதிகளில் பேசப்படும் மற்ற மொழிகளுக்கான ஒலிக்குறிப்புகளையும் கேட்கலாம்.

இந்தியாவுக்கான பகுதியை கிளிக் செய்தால் இந்தியில் துவங்கி வரிசையாக தமிழ் உள்ளிட்ட பல்வேறு மொழிகள் பட்டியலிப்படுகிறது. ஒவ்வொரு மொழியிலும் இடம்பெற்றுள்ள வார்த்தைகளின் உச்சரிப்புகளை கேட்கலாம். ஆண் மற்றும் பெண் குரல்களில் உச்சரிப்புகளை கேட்பதற்கான வசதியும் உள்ளது. மாநிலவாரியாகவும் கிளிக் செய்து கேட்க முடிகிறது.

இதே போல மற்ற நாடுகளையும் கிளிக் செய்து அங்கு பேசப்படும் மொழிகளின் ஒலிகளை கேட்கலாம். மொழி ஆர்வலர்களை இந்த தளம் உற்சாகத்தில் ஆழ்த்தும் வாய்ப்பு இருக்கிறது.

பயணங்களில் ஆர்வம் கொண்ட டேவிட் எனும் தனிமனிதர் இந்த தளத்தை உருவாக்கி இருக்கிறார். ஐரோப்பாவில் சுற்றிக்கொண்டிருந்த போது உக்ரைன் நாட்டில் உள்ளு மொழியில் எளிய வார்த்தையை கூட தன்னால் சரியாக உச்சரிக்க முடியாமல் திண்டாடிய போது, உலக மொழிகளுக்கான இந்த தளத்தை உருவாக்கும் எண்ணம் ஏற்பட்டதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த தளத்தில் ஒலிகளை கேட்டு ரசிப்பதோடு, விரும்பினால் உங்கள் மொழியில் புதிய வார்த்தைகளுக்கான ஒலிக்குறிப்புகளையும் இடம்பெறச்செய்யும் வசதி இருக்கிறது. அந்த வகையில் உலக மொழிகளின் ஒலிகளுக்கான விக்கிபீடியா போல இந்த தளம் விளங்குகிறது.

இணைய முகவரி: https://localingual.com

 

 

செயலி புதிது: ஒளிப்படங்களை மெருகேற்ற உதவும் செயலி

ஒளிப்படங்களை திருத்தி மெருகேற்றி மேம்படுத்த வேண்டும் என்றால் அடோபியின் போட்டோஷாப் சிறந்த வழியாக விளங்குகிறது. பொதுவாக ஸ்மார்ட்போனில் எடுக்கும் ஒளிப்படங்களை பகிர்ந்து கொள்ளும் போது, போட்டோஷாப் அளவுக்கு நுட்பமான மென்பொருள்கள் தேவையில்லை தான். ஆனால், சில நேரங்களில் ஒளிப்படங்களை மேம்படுத்தும் தேவையை உணர்ந்தால், போட்டோஷாப் பிக்ஸ் செயலியை நாடலாம். இதுவரை ஐபோன்களுக்கான வடிவில் மட்டுமே செயல்பட்ட இந்த செயலி தற்போது புதிய அம்சங்களை பெற்றிருப்பதுடன், ஆண்ட்ராய்டு போன்களுக்காகவும் அறிமுகமாகி இருக்கிறது.

இந்த செயலி மூலம் ஸ்மார்ட்போனில் எடுக்கப்பட்ட ஒளிப்படங்களை இனி இஷ்டம் போல மேம்படுத்திக்கொள்ளலாம். படத்தை அளவை மாற்றுவது, அதன் வண்ணம் உள்ளிட்ட அம்சங்களை திருத்துவது உள்ளிட்ட நுட்பங்களை பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.

ஒளிப்படத்தை மேம்படுத்துவதுண்ட, அடோபியின் கிரியேட்டிவ் கிளவிட்டிலும் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். வேறு பல பிரத்யேக வசதிகளும் உள்ளன. தொழில்முறையிலான மேம்பாட்டை நாடுபவர்களுக்கு இந்த செயலி மிகவும் பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

மேலும் விவரங்களுக்கு: http://www.adobe.com/in/products/fix.html

 

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *