குறிப்பெடுக்க உதவும் இணைய பலகை

02காகிதமும் இல்லாமல்,பேனாவும் இல்லாமல் குறிப்பெடுக்க முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்? அந்த குறிப்புகளை ஒரே இடத்தில் தொகுத்து வைத்துக்கொள்ளவும், தேவை எனில் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளவும் முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்?இந்த இரண்டையும் பின்சைடு இணைய சேவை சாத்தியமாக்குகிறது.இன்னும் பலவற்றையும் கூட சாத்தியமாக்கும் ஆற்றலை பெற்றிருக்கிறது.

வடிவமைப்பு மற்றும் தோற்றம் என இரண்டிலுமே எளிமையாக இருக்கும் பின்சைடு பயன்படுத்தவும் எளிமையாக இருக்கிறது. ஆனால் அதன் எளிமையை மீறி அதன் பயன்பாடு எல்லையில்லாமல் விரிவாதாக இருப்பது தான் ஆச்சர்யம்.

சரி, பின்சைடு மூலம் என்ன (எல்லாம்) செய்யலாம் என்று பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

அடிப்படையில் பின்சைடு ஒரு இணைய பலகை- அதாவது இணைய குறிப்பேடு என்று வைத்துக்கொள்ளலாம்.
உள்ளங்கை அளவு மஞ்சள் வண்ண காகிதத்தில் குறிப்பெழுதி அலுவலக மேஜை முன் ஒட்டி வைத்துக்கொள்வது உண்டல்லவா?அது போலவே பின்சைடு தளத்தில் நமக்கான குறிப்புச்சீட்டை உருவாக்கி கொள்ளலாம். இந்த சீட்டில் செய்ய வேண்டியது, நினைவில் கொள்ள வேண்டியது என எதை வேண்டுமானாலும் குறித்து வைக்கலாம்.
குறிப்புச்சீட்டுகளை பெற பின்சைடு தளத்தில் உறுப்பினராக சேர்ந்தாலே போதுமானது.உறுப்பினராக இணைவதற்கு முன் இந்த சேவை எப்படி பயன்படுத்திக்கொள்வது என முன்னோட்டம் பார்க்கும் வசதியும் அளிக்கப்படுகிறது. இதற்காக டெமோ போர்ட் எனும் விளக்க பலகை நம் முன் வைக்கப்படுகிறது.

விளக்க பலகையில் கரும் பலகை போல வெறுமையாக இருந்தாலும் அதில் இடது பக்கத்தின் மேலே உள்ள ,புதிய குறிப்புக்கான பகுதியை கிளிக் செய்ததுமே, கரும் பலகையில் மஞ்சல் வண்ண குறிப்பிச்சீட்டு தோன்றுகிறது. மனதில் உள்ளதை அதில் டைப் செய்யலாம். தேவை எனில் புகைப்படமும் இணைக்கலாம். அவ்வளவு தான் குறிப்பிச்சீட்டை தயார் செய்தாகிவிட்டது.

இனி இந்த சீட்டை நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். இல்லை எனில் உங்களுக்கு மட்டுமே வைத்துக்கொள்ளலாம். இதில் வெறும் நினைவூட்டலை எழுதி வைக்கலாம். அல்லது செய்ய வேண்டிய செயல்களை பட்டியல் போட்டுக்கொள்ளலாம். பார்க்க வேண்டிய படங்கள், படிக்க வேண்டிய புத்தகங்கள் என நீங்கள் விரும்பும் எதையும் குறித்து வைத்துக்கொள்ளலாம்.

இப்படி எத்தனை குறிப்புகளை வேண்டுமானாலும் உருவாக்கலாம். குறிப்புச்சீட்டுகளை கரும் பலகையில் எந்த இடத்தில் வேண்டுமானாலும் கொண்டு போய் வைக்கலாம். அவற்றுக்கான நோக்கம் நிறைவேறிவிட்டால் குறிப்புகளை நீக்கிவிடலாம்.

தனிப்பட்ட முறையில் பயன்படுத்த நினைத்தால் ,இதை உங்க்ளுக்கான இணைய பலகையாக கருதிக்கொள்ளலாம். சந்திப்புகளுககான கூட்டங்களை நினைவில் கொள்வது முதல் இன்று மாலை வாங்கி வர வேண்டிய மளிகை சாமான்கள் வரை எதற்காக வேண்டுமானாலும் பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம். இணையத்தில் பார்க்கும் பயனுள்ள இணையதளங்களையும் கூட இப்படி புக்மார்க் செய்து கொள்ளலாம்.

பகிர்தலுக்கான விஷயங்கள் என்றால் இந்த குறிப்பேட்டை நண்பர்களுடனும் கூட பகிர்ந்து கொள்ளலாம். நிகழ்ச்சிக்கு ஒன்றாக திட்டமிடுவது அல்லது அலுவலக பணி பற்றி விவாதிப்பது போன்றவற்றுக்கு பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.குடும்பத்தினர் அல்லது உறவினர்களுடன் சேர்ந்து விடுமுறை கால பயணத்தையும் திட்டமிடலாம். நண்பர்கள் இதிலேயே எடிட் செய்து கருத்து தெரிவிக்கலாம்.
பொது கருத்து என்றால் உலகுடன் பகிர்ந்து கொள்ளவும் இந்த பலகையை பயன்படுத்தலாம். மாற்றங்களுக்கான எண்ணங்களை வெளியிட்டு ஆதரவு திரட்டவும் இது ஏற்றதாக இருக்கும். வலைப்பதிவு துவக்குவதை சுமையாக நினைத்தால், எளிதாக இதில் எளிதாக எண்ணங்களை பதிவு செய்து அந்த பக்கத்தை உலகின் பார்வைக்கு சமர்பிக்கலாம்.

மாணவர்களுக்கும் கூட இது ஏற்றதாகவே இருக்கும்.
இந்த சேவை எப்படி பயன்படுத்திக்கொள்வது என்பது உங்கள் கைகளில் தான் இருக்கிறது. புக்மார்க் செய்து கொண்டு, முயற்சித்து பாருங்கள்: http://pinsi.de/index.php

02காகிதமும் இல்லாமல்,பேனாவும் இல்லாமல் குறிப்பெடுக்க முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்? அந்த குறிப்புகளை ஒரே இடத்தில் தொகுத்து வைத்துக்கொள்ளவும், தேவை எனில் நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளவும் முடிந்தால் எப்படி இருக்கும்?இந்த இரண்டையும் பின்சைடு இணைய சேவை சாத்தியமாக்குகிறது.இன்னும் பலவற்றையும் கூட சாத்தியமாக்கும் ஆற்றலை பெற்றிருக்கிறது.

வடிவமைப்பு மற்றும் தோற்றம் என இரண்டிலுமே எளிமையாக இருக்கும் பின்சைடு பயன்படுத்தவும் எளிமையாக இருக்கிறது. ஆனால் அதன் எளிமையை மீறி அதன் பயன்பாடு எல்லையில்லாமல் விரிவாதாக இருப்பது தான் ஆச்சர்யம்.

சரி, பின்சைடு மூலம் என்ன (எல்லாம்) செய்யலாம் என்று பார்க்கலாம் வாருங்கள்.

அடிப்படையில் பின்சைடு ஒரு இணைய பலகை- அதாவது இணைய குறிப்பேடு என்று வைத்துக்கொள்ளலாம்.
உள்ளங்கை அளவு மஞ்சள் வண்ண காகிதத்தில் குறிப்பெழுதி அலுவலக மேஜை முன் ஒட்டி வைத்துக்கொள்வது உண்டல்லவா?அது போலவே பின்சைடு தளத்தில் நமக்கான குறிப்புச்சீட்டை உருவாக்கி கொள்ளலாம். இந்த சீட்டில் செய்ய வேண்டியது, நினைவில் கொள்ள வேண்டியது என எதை வேண்டுமானாலும் குறித்து வைக்கலாம்.
குறிப்புச்சீட்டுகளை பெற பின்சைடு தளத்தில் உறுப்பினராக சேர்ந்தாலே போதுமானது.உறுப்பினராக இணைவதற்கு முன் இந்த சேவை எப்படி பயன்படுத்திக்கொள்வது என முன்னோட்டம் பார்க்கும் வசதியும் அளிக்கப்படுகிறது. இதற்காக டெமோ போர்ட் எனும் விளக்க பலகை நம் முன் வைக்கப்படுகிறது.

விளக்க பலகையில் கரும் பலகை போல வெறுமையாக இருந்தாலும் அதில் இடது பக்கத்தின் மேலே உள்ள ,புதிய குறிப்புக்கான பகுதியை கிளிக் செய்ததுமே, கரும் பலகையில் மஞ்சல் வண்ண குறிப்பிச்சீட்டு தோன்றுகிறது. மனதில் உள்ளதை அதில் டைப் செய்யலாம். தேவை எனில் புகைப்படமும் இணைக்கலாம். அவ்வளவு தான் குறிப்பிச்சீட்டை தயார் செய்தாகிவிட்டது.

இனி இந்த சீட்டை நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்ளலாம். இல்லை எனில் உங்களுக்கு மட்டுமே வைத்துக்கொள்ளலாம். இதில் வெறும் நினைவூட்டலை எழுதி வைக்கலாம். அல்லது செய்ய வேண்டிய செயல்களை பட்டியல் போட்டுக்கொள்ளலாம். பார்க்க வேண்டிய படங்கள், படிக்க வேண்டிய புத்தகங்கள் என நீங்கள் விரும்பும் எதையும் குறித்து வைத்துக்கொள்ளலாம்.

இப்படி எத்தனை குறிப்புகளை வேண்டுமானாலும் உருவாக்கலாம். குறிப்புச்சீட்டுகளை கரும் பலகையில் எந்த இடத்தில் வேண்டுமானாலும் கொண்டு போய் வைக்கலாம். அவற்றுக்கான நோக்கம் நிறைவேறிவிட்டால் குறிப்புகளை நீக்கிவிடலாம்.

தனிப்பட்ட முறையில் பயன்படுத்த நினைத்தால் ,இதை உங்க்ளுக்கான இணைய பலகையாக கருதிக்கொள்ளலாம். சந்திப்புகளுககான கூட்டங்களை நினைவில் கொள்வது முதல் இன்று மாலை வாங்கி வர வேண்டிய மளிகை சாமான்கள் வரை எதற்காக வேண்டுமானாலும் பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம். இணையத்தில் பார்க்கும் பயனுள்ள இணையதளங்களையும் கூட இப்படி புக்மார்க் செய்து கொள்ளலாம்.

பகிர்தலுக்கான விஷயங்கள் என்றால் இந்த குறிப்பேட்டை நண்பர்களுடனும் கூட பகிர்ந்து கொள்ளலாம். நிகழ்ச்சிக்கு ஒன்றாக திட்டமிடுவது அல்லது அலுவலக பணி பற்றி விவாதிப்பது போன்றவற்றுக்கு பயன்படுத்திக்கொள்ளலாம்.குடும்பத்தினர் அல்லது உறவினர்களுடன் சேர்ந்து விடுமுறை கால பயணத்தையும் திட்டமிடலாம். நண்பர்கள் இதிலேயே எடிட் செய்து கருத்து தெரிவிக்கலாம்.
பொது கருத்து என்றால் உலகுடன் பகிர்ந்து கொள்ளவும் இந்த பலகையை பயன்படுத்தலாம். மாற்றங்களுக்கான எண்ணங்களை வெளியிட்டு ஆதரவு திரட்டவும் இது ஏற்றதாக இருக்கும். வலைப்பதிவு துவக்குவதை சுமையாக நினைத்தால், எளிதாக இதில் எளிதாக எண்ணங்களை பதிவு செய்து அந்த பக்கத்தை உலகின் பார்வைக்கு சமர்பிக்கலாம்.

மாணவர்களுக்கும் கூட இது ஏற்றதாகவே இருக்கும்.
இந்த சேவை எப்படி பயன்படுத்திக்கொள்வது என்பது உங்கள் கைகளில் தான் இருக்கிறது. புக்மார்க் செய்து கொண்டு, முயற்சித்து பாருங்கள்: http://pinsi.de/index.php

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *