முடிவெடுக்க உதவும் இணையதளம்

poolதளம் புதிது; முடிவெடுக்க உதவும் இணையதளம்

முடிவெடிப்பதில் உங்களுக்கு உதவி தேவையா? முடிவெடுப்பதற்கு முன் மற்றவர்களின் கருத்துக்களை அறிந்து கொண்டால் நன்றாக இருக்கும் என நினைக்கிறீர்களா? எனில் டூபூல்.கோ (doopoll.co ) இணையதளம் உங்களுக்கு பயனுள்ளதாக இருக்கும்.

இந்த தளம் இணையம் மூலம் கேள்வி கேட்டு கருத்துக்கணிப்பு நடத்த வழி செய்கிறது. இந்த தளத்தில் உறுப்பினராக பதிவு செய்து கொண்டு, நீங்கள் கருத்துக்களை அறிய விரும்பும் விஷயம் தொடர்பான கேள்விகளை கேட்கலாம்.

ஆம், இல்லை என பதில் அளிக்கும் எளிய கேள்வியில் துவங்கி, ஒரே கேள்விக்கு பல பதில்களை அளிக்கும் வாய்ப்பு அளிப்பது வரை பலவிதமாக இதில் கருத்துக்கணிப்பு நடத்ததலாம். இப்படி இணைய வாக்கெடுப்பு நடத்த உதவும் இணையதளங்கள் ஏற்கனவே இருக்கின்றன. ஆனால் இந்த தளம் கூடுதலான பல அம்சங்களை கொண்டிருக்கிறது.

இந்த தளத்தை எப்படி பயன்படுத்தலாம் என்பதற்கான உதாரணங்களும் இடம்பெற்றுள்ளன. நேரில் கேட்கும் போது பலர் வெளிப்படையாக கருத்து கூற தயங்கலாம். இப்படி கேள்வி கேட்டு பதில் அளிக்கச்சொல்வதன் மூலம் நேர்மையான எதிர்வினைய அறியலாம் என இந்த தளம் குறிப்பிடுகிறது. உடனடியாக பதில்களை அறியும் வசதியும் இருக்கிறது.

நீங்களும் முயன்று பார்க்கலாம்:http://doopoll.co/

=—

வீடியோ புதிது: பழைய படம் பார்க்கலாம் வாங்க!

காப்புரிமை சிக்கல் இல்லாமல் இணையத்தில் ஆங்கில திரைப்படங்களை பார்த்து ரசிக்க விருப்பமா? கவலையை விடுங்கள் இதற்காக என்றே ஒரு யூடியூப் சேனல் இருக்கிறது.

பப்ளிக் டொமைன் புல் மூவிஸ் எனும் அந்த யூடியூப்பில் நூற்றுக்கும் மேற்பட்ட அந்தக்கால ஆங்கில திரைப்படங்களை பார்த்து ரசிக்கலாம். இவை எல்லாமே காப்புரிமை விடுபட்டு பொது வெளியில் இருப்பவை என்பதால் எந்த சிக்கலும் இல்லை.

சார்லி சாப்ளின், லார்ல் ஹார்டி காமெடி திரைப்படங்கள் உள்ளிட்ட அந்த கால படங்கள் பலவற்றை பார்த்து ரசிக்கலாம்.

பழைய ஆங்கில திரைப்படங்களை பார்த்து ரசிக்க விரும்புகிறவர்களுக்கு இந்த சேனல் ஏற்றதாக இருக்கும்.

படங்களை பார்த்து ரசிக்க:https://www.youtube.com/user/BestPDMovies/

——-

உலகம் முழுவதும் உணவு

தினமும் ஒரே மாதிரியான மதிய உணவு சாப்பிட்டு அலுத்துவிட்டதா? மதிய உணவுக்காக மாறுபட்ட சுவையை எதிர்பார்க்கிறீர்கள? இதற்கான ஊக்கமும் உந்துதலும் தேவையா?

இந்த கேள்விகளுக்கான பதிலை அழகான வரைபட சித்திரம் அளிக்கிறது. சோஸ் வீடியோடூல்ஸ் உருவாக்கியுள்ள இந்த வரைபட சித்திரம் உலகின் பல நாடுகளில் மதிய உணவு எப்படி இருக்கிறது எனும் தகவலை சுவாரஸ்யமாக அளிக்கிறது. சீனா, கோஸ்டா ரிக்கா, டென்மார்க்,பிரான்ஸ், அர்ஜண்டினா,ஜெர்மனி, ஐஸ்லாந்து உள்ளிட்ட நாடுகளின் மதிய உணவு பற்றிய விவரங்களை இதன் மூலம் தெரிந்து கொள்ளலாம். இந்தியாவும் இந்த பட்டியலில் இருக்கிறது.

உலக உணவு சித்திரம்: https://www.sousvidetools.com/toolshed/lunch-around-the-world/

——-

குறிப்பு; மேலே குறிப்பிட்ட தளங்களில் பழைய படங்களுக்கான யூடியூப் சேனல் காப்புரிமை சார்ந்த புகாரால் கைவிடப்பட்டுள்ளது. இந்த தகவலை பகிர்ந்து கொண்ட டிவிட்டர் வாசகர் விவன் சாமுவேலுக்கு நன்றி. மாற்றாக ஒரு தளம் :http://www.openflix.com/ விரிவாக பின்னர் எழுத திட்டம்.

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *