புதுமையான முறையில் தகவல் தரும் இனையதளம்

ageஉங்களுக்கு வயதாகி கொண்டிருக்கிறது என்பதை நினைவு படுத்துவது எல்லோருக்கும் பிடித்தமானதாக இருக்க வாய்ப்பில்லை. ஆனால் இதை மிகவும் சுவாரஸ்யமான வகையில் செய்கிறது யூஆர்கெட்டிங்ஓல்ட் இணையதளம்.
இந்த தளத்தில் பயனாளிகள் தங்கள் பிறந்த தேதி விவரத்தை சமர்பித்தால், அவருக்கு எத்தனை வயதாகிறது எனும் விவரத்தை இந்த தளம் அளிக்கிறது. இது என்ன பெரிய விஷயமா? வயது விவரம் தெரியாதா என்று கேட்கலாம். விஷயம் என்ன என்றால், பயனாளியின் வயதை வருடங்கள், மாதங்கள், நாட்கள் என துல்லியமாக தெரிவிப்பதோடு, தொடர்புடைய வேறு பல புள்ளிவிரங்களையும் முனவைத்து வியக்க வைக்கிறது.
பிரபலங்கள் சிலரின் வயதுடன் ஒப்பிடப்படுவதோடு, பயனாளியின் இதயத்துடிப்புகளின் எண்ணிக்கை, மூச்சுக்காற்றின் எண்ணிக்கை, அவர் பிறந்த போது பூமியில் உயிருடன் இருந்தவர்களின் எண்ணிக்கை என வரிசையாக தகவல்கள் இடம்பெறுகின்றன. கடந்த காலங்களில் நிகழ்ந்த முக்கிய நிகழ்வுகளும் பட்டியலிடப்படுகின்றன. உங்கள் சிறு வயதில் நடந்தவை, இளமை காலத்தில் நடந்தவை என இந்த நிகழ்வுகளை பார்க்கலாம். உங்களை முன்வைத்து பயனுள்ள தகவல்களை தெரிந்து கொள்ள சுவாரஸ்யமான வழியாக இந்த தளம் அமைகிறது.

இணையதள முகவரி: http://you.regettingold.com/

செயலி புதிது: பழைய ஒளிப்படங்களை பாதுகாக்க!

photoscan-adjustஸ்மார்ட்போன் யுகத்தில் ஒளிப்படங்களை எடுப்பதும், பகிர்ந்து கொள்வதும் எளிதாக இருக்கிறது. எல்லாம் சரி, பழைய காலத்தில் எடுத்த ஒளிப்படங்களை என்ன செய்வது? அவற்றை டிஜிட்டல் வடிவில் பாதுகாப்பது தானே சரியாக இருக்கும். இதற்காக பழைய ஒளிப்படங்களை ஸ்கேன் செய்து டிஜிட்டல் வடிவிற்கு மாற்றலாம். ஆனால் இதற்கு கொஞ்சம் மெனக்கெட வேண்டும். இந்த பணியை எளிதாக நிறைவேற்றிக்கொள்ள கூகுள் புதிதாக ஒரு செயலியை அறிமுகம் செய்துள்ளது.
போட்டோஸ்கேன் எனும் அந்த செயலி மூலம் ஒருவர் தன்னிடம் உள்ள ஒளிப்படங்களை எளிதாக ஸ்கேன் செய்து கொள்ளலாம். இந்த செயலியை திறந்து, வீட்டில் ஆல்பத்தில் உள்ள ஒளிப்படங்களை படம் பிடிக்கத்துவங்க வேண்டும். உடனே போன் திரையில் நான்கு வட்டங்கள் தோன்றும். நடுவே ஒரு வட்டம் இருக்கும். நான்கு வட்டங்களும் நடு வட்டத்தில் வரும் வகையில் செய்ய வேண்டும். அதன் பிறகு அந்த படம் முழுவதும் ஸ்கேன் ஆகிவிடும். அவற்றில் உங்களுக்கு தேவையான படத்தை சேமித்துக்கொள்ளலாம். இதன் மூலம் பழைய படங்களை எளிதாக டிஜிட்டல்மயமாக்கி விடலாம்.
ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் ஐபோன் இரண்டிலும் செயல்படுகிறது.

மேலும் விவரங்களுக்கு:https://support.google.com/photos/answer/7177983?visit_id=0-636153165166706948-363832123&p=scan_help&rd=1

இது ஆப்பிளின் ஸ்மார்ட் கண்ணாடி

apple-mirrorஸ்மார்ட்போன்கள் வரிசையில் ’ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகள்’ உருவாகத்துவங்கியிருப்பது உங்களுக்குத்தெரியுமா? சந்தேகம் எனில் இணையத்தில் ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகள் என ஆங்கிலத்தில் தேடிப்பாருங்கள், வரிசையாக ஆண்ட்ராய்டு கண்ணாடிகள் தொடர்பான முடிவுகளாக வந்து நிற்கும். எல்லாமே வழக்கமான முகம் பார்க்கும் கண்ணாடியை ராஸ்ப்பெரி பை போன்ற சின்ன கம்ப்யூட்டர்கள் மற்றும் ஆண்ட்ராய்டு இடைமுகத்தை கொண்டு ஸ்மார்ட் கண்ணாடியாக மாற்றி இருப்பவை. இந்த ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகளில் நேரம் பார்க்கலாம், வானிலை அறியலாம். இன்னும் பலவற்றை செய்யலாம்.
இப்போது இந்த வரிசையில் ஆப்பிள் கண்ணாடியும் அறிமுகமாகி உள்ளது. ஆனால் ஒன்று, இந்த கண்ணாடி ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் தயாரிப்பு அல்ல. ஆப்பிளின் சமீபத்திய ஐஓஎஸ் 10 இடைமுகத்தை கொண்டு ரபேல் டைமெக் என்பவர் உருவாக்கிய ஸ்மார்ட் முகம் பார்க்கும் கண்ணாடி.
பெரிய அளவிலான ஐபோன் அல்லது ஐபேடு தோற்றம் தரும் இந்த கண்ணாடியில் இரு பக்கமும் ஐபோனில் பார்க்க கூடிய ஐகான்கள் பலவற்றை பார்க்கலாம். அந்த ஐகான்களை தொட்டு இயக்கவும் செய்யலாம். இந்த ஐகான்கள் மூலம் உபெர் சேவையை அழைக்கலாம். நெட்பிளக்சில் படம் பார்க்கலாம். பேஸ்புக் பதிவுகளுக்கு பதில் போடலாம், குறுஞ்செய்திகளை படிக்கலாம். செய்திகளை அறியலாம், வீட்டில் உள்ள பொருட்களையும் இயக்கலாம்.
கொஞ்சம் நேரம் பயன்படுத்தாமல் விட்டால், கண்ணாடி தூங்கப்போய்விடும். அதாவது ஐகான்கள் எல்லாம் மறைந்து சாதாரண கண்ணாடியாகிவிடும். ஆனால் மறுபடியும் கண்ணாடியில் தொட்டால் போதும் எல்லா ஐகான்களும் மீண்டும் உயிர்பெற்றுவிடும். ஐகான்களை இஷ்டம் போல இடம் மாற்றிக்கொள்ளலாம்.
வடிவமைப்பாளாரான ரபேல் சொந்த ஆர்வத்தில் இந்த ஸ்மார்ட் கண்ணாடியை உருவாக்கி இருக்கிறார். இது வர்த்தக நோக்கிலானது அல்லம் தனிப்பட்ட திட்டம் என்று அவர் கூறுகிறார். இந்த கண்ணாடி பற்றி மேலும் அறிய:http://www.rafaeldymek.com/

ஸ்கைப் சேவையில் புதிய வசதி

ஸ்கைப் சேவைக்கான புதிய வசதியை மைக்ரோசாப்ட் அறிமுகம் செய்துள்ளது. இந்த புதிய வசதி மூலம் ஸ்கைப் சேவையில் உறுப்பினராக பதிவு செய்யாமலேயே அதை பயன்படுத்தி இணையம் முலம் உரையாடலாம். ஸ்கைப் இணையதளம் மூலம் இந்த வசதியை அணுகலாம். உடனே பிரத்யேகமான இணைய முகவரி ஒன்று அளிக்கப்படும். இதை யாருடன் வேண்டுமானாலும் பகிர்ந்து கொண்டு ஸ்கைப் மூலம் உரையாடலாம்.
இதன் மூலம் ஸ்கைப் விருந்தாளியாக ஸ்கைப் பயனாளிகளுடன் உரையாடலாம். ஆனால் இந்த முகவரி 24 மணி நேரம் தான் இருக்கும். டெக்ஸ் சாட், குரல் வழி உரையாடல், வீடியோ சேவை என எல்லாவற்றையும் பயன்படுத்தலாம். ஸ்கைப் திரை மற்றும் கோப்பு பகிர்வு வசதியையும் அணுக முடியும். எனினும் தொலைபேசி எண்களை அழைத்து பேச முடியாது.

ageஉங்களுக்கு வயதாகி கொண்டிருக்கிறது என்பதை நினைவு படுத்துவது எல்லோருக்கும் பிடித்தமானதாக இருக்க வாய்ப்பில்லை. ஆனால் இதை மிகவும் சுவாரஸ்யமான வகையில் செய்கிறது யூஆர்கெட்டிங்ஓல்ட் இணையதளம்.
இந்த தளத்தில் பயனாளிகள் தங்கள் பிறந்த தேதி விவரத்தை சமர்பித்தால், அவருக்கு எத்தனை வயதாகிறது எனும் விவரத்தை இந்த தளம் அளிக்கிறது. இது என்ன பெரிய விஷயமா? வயது விவரம் தெரியாதா என்று கேட்கலாம். விஷயம் என்ன என்றால், பயனாளியின் வயதை வருடங்கள், மாதங்கள், நாட்கள் என துல்லியமாக தெரிவிப்பதோடு, தொடர்புடைய வேறு பல புள்ளிவிரங்களையும் முனவைத்து வியக்க வைக்கிறது.
பிரபலங்கள் சிலரின் வயதுடன் ஒப்பிடப்படுவதோடு, பயனாளியின் இதயத்துடிப்புகளின் எண்ணிக்கை, மூச்சுக்காற்றின் எண்ணிக்கை, அவர் பிறந்த போது பூமியில் உயிருடன் இருந்தவர்களின் எண்ணிக்கை என வரிசையாக தகவல்கள் இடம்பெறுகின்றன. கடந்த காலங்களில் நிகழ்ந்த முக்கிய நிகழ்வுகளும் பட்டியலிடப்படுகின்றன. உங்கள் சிறு வயதில் நடந்தவை, இளமை காலத்தில் நடந்தவை என இந்த நிகழ்வுகளை பார்க்கலாம். உங்களை முன்வைத்து பயனுள்ள தகவல்களை தெரிந்து கொள்ள சுவாரஸ்யமான வழியாக இந்த தளம் அமைகிறது.

இணையதள முகவரி: http://you.regettingold.com/

செயலி புதிது: பழைய ஒளிப்படங்களை பாதுகாக்க!

photoscan-adjustஸ்மார்ட்போன் யுகத்தில் ஒளிப்படங்களை எடுப்பதும், பகிர்ந்து கொள்வதும் எளிதாக இருக்கிறது. எல்லாம் சரி, பழைய காலத்தில் எடுத்த ஒளிப்படங்களை என்ன செய்வது? அவற்றை டிஜிட்டல் வடிவில் பாதுகாப்பது தானே சரியாக இருக்கும். இதற்காக பழைய ஒளிப்படங்களை ஸ்கேன் செய்து டிஜிட்டல் வடிவிற்கு மாற்றலாம். ஆனால் இதற்கு கொஞ்சம் மெனக்கெட வேண்டும். இந்த பணியை எளிதாக நிறைவேற்றிக்கொள்ள கூகுள் புதிதாக ஒரு செயலியை அறிமுகம் செய்துள்ளது.
போட்டோஸ்கேன் எனும் அந்த செயலி மூலம் ஒருவர் தன்னிடம் உள்ள ஒளிப்படங்களை எளிதாக ஸ்கேன் செய்து கொள்ளலாம். இந்த செயலியை திறந்து, வீட்டில் ஆல்பத்தில் உள்ள ஒளிப்படங்களை படம் பிடிக்கத்துவங்க வேண்டும். உடனே போன் திரையில் நான்கு வட்டங்கள் தோன்றும். நடுவே ஒரு வட்டம் இருக்கும். நான்கு வட்டங்களும் நடு வட்டத்தில் வரும் வகையில் செய்ய வேண்டும். அதன் பிறகு அந்த படம் முழுவதும் ஸ்கேன் ஆகிவிடும். அவற்றில் உங்களுக்கு தேவையான படத்தை சேமித்துக்கொள்ளலாம். இதன் மூலம் பழைய படங்களை எளிதாக டிஜிட்டல்மயமாக்கி விடலாம்.
ஆண்ட்ராய்டு மற்றும் ஐபோன் இரண்டிலும் செயல்படுகிறது.

மேலும் விவரங்களுக்கு:https://support.google.com/photos/answer/7177983?visit_id=0-636153165166706948-363832123&p=scan_help&rd=1

இது ஆப்பிளின் ஸ்மார்ட் கண்ணாடி

apple-mirrorஸ்மார்ட்போன்கள் வரிசையில் ’ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகள்’ உருவாகத்துவங்கியிருப்பது உங்களுக்குத்தெரியுமா? சந்தேகம் எனில் இணையத்தில் ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகள் என ஆங்கிலத்தில் தேடிப்பாருங்கள், வரிசையாக ஆண்ட்ராய்டு கண்ணாடிகள் தொடர்பான முடிவுகளாக வந்து நிற்கும். எல்லாமே வழக்கமான முகம் பார்க்கும் கண்ணாடியை ராஸ்ப்பெரி பை போன்ற சின்ன கம்ப்யூட்டர்கள் மற்றும் ஆண்ட்ராய்டு இடைமுகத்தை கொண்டு ஸ்மார்ட் கண்ணாடியாக மாற்றி இருப்பவை. இந்த ஸ்மார்ட் கண்ணாடிகளில் நேரம் பார்க்கலாம், வானிலை அறியலாம். இன்னும் பலவற்றை செய்யலாம்.
இப்போது இந்த வரிசையில் ஆப்பிள் கண்ணாடியும் அறிமுகமாகி உள்ளது. ஆனால் ஒன்று, இந்த கண்ணாடி ஆப்பிள் நிறுவனத்தின் தயாரிப்பு அல்ல. ஆப்பிளின் சமீபத்திய ஐஓஎஸ் 10 இடைமுகத்தை கொண்டு ரபேல் டைமெக் என்பவர் உருவாக்கிய ஸ்மார்ட் முகம் பார்க்கும் கண்ணாடி.
பெரிய அளவிலான ஐபோன் அல்லது ஐபேடு தோற்றம் தரும் இந்த கண்ணாடியில் இரு பக்கமும் ஐபோனில் பார்க்க கூடிய ஐகான்கள் பலவற்றை பார்க்கலாம். அந்த ஐகான்களை தொட்டு இயக்கவும் செய்யலாம். இந்த ஐகான்கள் மூலம் உபெர் சேவையை அழைக்கலாம். நெட்பிளக்சில் படம் பார்க்கலாம். பேஸ்புக் பதிவுகளுக்கு பதில் போடலாம், குறுஞ்செய்திகளை படிக்கலாம். செய்திகளை அறியலாம், வீட்டில் உள்ள பொருட்களையும் இயக்கலாம்.
கொஞ்சம் நேரம் பயன்படுத்தாமல் விட்டால், கண்ணாடி தூங்கப்போய்விடும். அதாவது ஐகான்கள் எல்லாம் மறைந்து சாதாரண கண்ணாடியாகிவிடும். ஆனால் மறுபடியும் கண்ணாடியில் தொட்டால் போதும் எல்லா ஐகான்களும் மீண்டும் உயிர்பெற்றுவிடும். ஐகான்களை இஷ்டம் போல இடம் மாற்றிக்கொள்ளலாம்.
வடிவமைப்பாளாரான ரபேல் சொந்த ஆர்வத்தில் இந்த ஸ்மார்ட் கண்ணாடியை உருவாக்கி இருக்கிறார். இது வர்த்தக நோக்கிலானது அல்லம் தனிப்பட்ட திட்டம் என்று அவர் கூறுகிறார். இந்த கண்ணாடி பற்றி மேலும் அறிய:http://www.rafaeldymek.com/

ஸ்கைப் சேவையில் புதிய வசதி

ஸ்கைப் சேவைக்கான புதிய வசதியை மைக்ரோசாப்ட் அறிமுகம் செய்துள்ளது. இந்த புதிய வசதி மூலம் ஸ்கைப் சேவையில் உறுப்பினராக பதிவு செய்யாமலேயே அதை பயன்படுத்தி இணையம் முலம் உரையாடலாம். ஸ்கைப் இணையதளம் மூலம் இந்த வசதியை அணுகலாம். உடனே பிரத்யேகமான இணைய முகவரி ஒன்று அளிக்கப்படும். இதை யாருடன் வேண்டுமானாலும் பகிர்ந்து கொண்டு ஸ்கைப் மூலம் உரையாடலாம்.
இதன் மூலம் ஸ்கைப் விருந்தாளியாக ஸ்கைப் பயனாளிகளுடன் உரையாடலாம். ஆனால் இந்த முகவரி 24 மணி நேரம் தான் இருக்கும். டெக்ஸ் சாட், குரல் வழி உரையாடல், வீடியோ சேவை என எல்லாவற்றையும் பயன்படுத்தலாம். ஸ்கைப் திரை மற்றும் கோப்பு பகிர்வு வசதியையும் அணுக முடியும். எனினும் தொலைபேசி எண்களை அழைத்து பேச முடியாது.

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *