இசை வீடியோவை மெருகேற்றும் இணையதளம்.

45 சவுன்ட் இணையதளம் இசை பிரியர்களை பிரமிக்க வைத்து விடும்.அதே நேரத்தில் இசை குழுக்களையும் இந்த தளம் கவர்ந்திழுத்து விடும்.இரு தர்ப்பினராலுமே இந்த தளத்தை புறக்கணித்து விட முடியாது.இசையில் ஆர்வம் இருந்தால் இந்த தளத்தை விரும்பியே ஆக வேண்டும்.

இந்த தளம் அப்படி என்ன செய்கிறது என்றால் இசை நிகழ்ச்சிகளின் போது பதிவு செய்யப்பட்ட வீடியோக்களின் ஒலி தரத்தை மேம்படுத்தி தருகிறது.இதனை இந்த தளம் சாத்தியமாக்கி தரும் விதம் மிக எளிமையானது என்றாலும் சும்மா அற்புதமானது.

ரசிகர்களின் இசை வீடியோக்களுக்கு ஸ்ருதி பேதமில்லாத துல்லியமான ஒலியை இந்த தளம் வழங்குகிறது.

அதாவது ரசிகர்கள் படம் பிடித்து யூடியூப்பில் பதிவேற்றும் இசை நிகழ்ச்சிக்கான வீடியோவில் மூல ஒலி அமைப்பை இந்த தளம் இணைத்து தருகிறது.

இந்த அற்புதத்தை கொஞ்சம் கற்பனை செய்து பாருங்கள்.

இந்த வீடியோ யுகத்தில் பெரும்பாலானோரிடம் வீடியோ கேமிரா இருக்கிறது அல்லது வீடியோ வசதி கொண்ட செல்போன் இருக்கிறது.ஆக எந்த நிகழ்ச்சிக்கு என்றாலும் அதனை படம் பிடிக்கும் ஆர்வமும் பழக்கமும் பலருக்கு இருக்கிறது.படம் பிடித்த பிறகு அதனை யூடியூப்பில் பதிவேற்றி நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதும் இக்கால இயல்பாக இருக்கிறது.

இசை பிரியர்கள் என்றால் இசை நிகழ்ச்சிகளை படம் பிடித்து அதனை யூடியூப்பில் பதிவேற்றி பகிர்ந்து இன்பம் காண்கின்றனர்.என்ன இருந்தாலும் அபிமான பாடகர் அல்லது அபிமான இசைக்குழுவின் கச்சேரியை லைவாக படம் பிடித்து பகிர்ந்து கொள்வது அலாதியான இன்பம் தானே.

முன்பெல்லாம் இசை நிகழ்ச்சிக்கு சென்று வந்தால் நண்பர்களிடம் நிகழ்ச்சியில் கேட்டு ரசித்த பாடல்கள் பற்றி வார்த்தைகளில் தான் வர்ணிக்க வேண்டும்.இப்போதோ நிகழ்ச்சியின் வீடியோ பதிவை கொடுத்து நமது ரசனையை பகிர்ந்து கொள்வது சாத்தியமாகி இருக்கிறது.

நிகழ்ச்சி பற்றிய வீடியோ பதிவோடு பேஸ்புக்கில் பேசலாம்,டிவிட்டரில் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.எல்லாமோ தொழில்நுட்பம் தந்த வரம்.

ஆனால் இந்த பகிர்வில் உள்ள ஒரே குறை ,நிகழ்ச்சியின் நேர்டையான பதிவு என்பதால் ஒலியின் தரம் தான் கொஞ்சம் ஏனோ தானோவென்று இருக்கும்.ரசிகர்களின் கூச்சல் மற்றும் பின்னணி இறைச்சலும் சேர்ந்து பதிவாகி இருக்கும் என்பதால் பாடலின் வரிகளையும் இசை கருவிகளின் நுட்பத்தையும் முழுவதுமாக ரசிக்க முடியாது.

ஒரு நல்ல பாடலை மோசமான ஒலி பதிவில் கேட்டு ரசிக்க நேர்வது கொஞ்சம் ஏமாற்றம் அளிக்ககூடியதே.ஆனால் என்ன செய்ய நிகழ்ச்சிகளின் நடுவே வீடியோவில் பதிவு செய்தால் அதன் தரம் குறைவாக தான் இருக்கும் என்று மனதை தேற்றிக்கொள்ள வேண்டியது தான்.

இந்த குறையை போக்க தான் 45 சவுண்ட் உருவெடுத்துள்ளது.

இந்த தளம் என்ன சொல்கிறது என்றால் நிகழ்ச்சிகளின் வீடியோ பதிவை வேறு எங்கும் பகிர்ந்து கொள்ளும் முன் இங்கே பதிவேற்றுங்கள் என்கிறது.அதன் பிறகு இந்த தளம் என்ன செய்கிறது என்றால் குறிப்பிட்ட அந்த நிகழ்ச்சியின் மூல ஒலிப்பதிவை எடுத்து வீடியோவுடன் இணைத்து தருகிறது.இந்த புதிய கோப்படை யூடியூப்பிலோ பேஸ்புகிலோ பகிர்ந்து கொண்டால் வீடியோவும் சூப்பராக இருக்கும் ,பாடல் ஒலியும் துல்லியமாக இருக்கும் .இசை பிரியர்களுககு இதைவிட வேறு என்ன வேண்டும்?

ரசிகர்கள் வீடியோவை சமர்பிப்பது போல இசை குழுக்கள் தங்கள் நிகழ்ச்சிகளின் ஒலிப்பதிவை இந்த தளத்தில் சமர்பிக்க வேண்டும்.அதிலிருந்து ரசிகர்களுக்கு பொருத்தமானதை இந்த தளம் தேடித்தருகிறது.

இசை குழுக்களை பொருத்த வரை ரசிகர்களை சென்றடைய இது மேலும் ஒரு வழி.அதிலும் வளர்ந்து வரும் இசை குழுக்கள் மற்றும் புதிய குழுக்களுக்கு இது ஒரு வரப்பிரசாதம்.

நிகழ்ச்சியின் ஒலிப்பதிவை பகிர்ந்து கொள்வதன் மூலம் இணையம் முழுவதும் ரசிகர்கள் அதனை பகிர்ந்து கொண்டு அதனை கேட்டு ரசிக்க வ‌ழி பிறக்கிறது.

எல்லா குழுக்களும் ,குறிப்பாக பிரபலமான குழுக்கள் இதில் ஒலிப்பதைவை சமர்பிக்க காலம் ஆகலாம்.ஆனால் இசைக்குழுக்களாக இதனை அலட்சியப்படுத்த முடியாது.காரணம் இந்த தளத்தில் தற்போதைய இசை நிகழ்ச்சிகளின் பட்டியலும் பிரபலமான நிகழ்ச்சிகளின் பட்டியலும் முகப்பு பக்கத்தில் இடம் பெறுகிறது.(நிகழ்ச்சிகளின் டிவிட்டர் பதிவுகளும் இடம் பெறுகின்றன.)

ரசிகர்களுக்கான வழிகாட்டியாக இந்த பட்டியல் அமைகிறது.அதே நேரத்தில் இசை நிகழ்ச்சிகளுக்கான இலவச விளம்பரமாகவும் அமைகிறது.ஆக இந்த தளத்தில் ஒலிப்பதிவை சம‌ர்பிக்க முன் வந்தால் நிகழ்ச்சிக்கு ரசிகர்களை கவர்ந்திழுக்கலாம்.

எனவே தான் இந்த தளம் அற்புதமானது என்று சொல்லத்தோன்றுகிறது.

பாப் இசையை மையமாக கொண்ட தளம் தான்.நம்மூருக்கும் இதே போன்ற தளம் தேவை!.

இணையதள முகவரி;http://45sound.com/

45 சவுன்ட் இணையதளம் இசை பிரியர்களை பிரமிக்க வைத்து விடும்.அதே நேரத்தில் இசை குழுக்களையும் இந்த தளம் கவர்ந்திழுத்து விடும்.இரு தர்ப்பினராலுமே இந்த தளத்தை புறக்கணித்து விட முடியாது.இசையில் ஆர்வம் இருந்தால் இந்த தளத்தை விரும்பியே ஆக வேண்டும்.

இந்த தளம் அப்படி என்ன செய்கிறது என்றால் இசை நிகழ்ச்சிகளின் போது பதிவு செய்யப்பட்ட வீடியோக்களின் ஒலி தரத்தை மேம்படுத்தி தருகிறது.இதனை இந்த தளம் சாத்தியமாக்கி தரும் விதம் மிக எளிமையானது என்றாலும் சும்மா அற்புதமானது.

ரசிகர்களின் இசை வீடியோக்களுக்கு ஸ்ருதி பேதமில்லாத துல்லியமான ஒலியை இந்த தளம் வழங்குகிறது.

அதாவது ரசிகர்கள் படம் பிடித்து யூடியூப்பில் பதிவேற்றும் இசை நிகழ்ச்சிக்கான வீடியோவில் மூல ஒலி அமைப்பை இந்த தளம் இணைத்து தருகிறது.

இந்த அற்புதத்தை கொஞ்சம் கற்பனை செய்து பாருங்கள்.

இந்த வீடியோ யுகத்தில் பெரும்பாலானோரிடம் வீடியோ கேமிரா இருக்கிறது அல்லது வீடியோ வசதி கொண்ட செல்போன் இருக்கிறது.ஆக எந்த நிகழ்ச்சிக்கு என்றாலும் அதனை படம் பிடிக்கும் ஆர்வமும் பழக்கமும் பலருக்கு இருக்கிறது.படம் பிடித்த பிறகு அதனை யூடியூப்பில் பதிவேற்றி நண்பர்களுடன் பகிர்ந்து கொள்வதும் இக்கால இயல்பாக இருக்கிறது.

இசை பிரியர்கள் என்றால் இசை நிகழ்ச்சிகளை படம் பிடித்து அதனை யூடியூப்பில் பதிவேற்றி பகிர்ந்து இன்பம் காண்கின்றனர்.என்ன இருந்தாலும் அபிமான பாடகர் அல்லது அபிமான இசைக்குழுவின் கச்சேரியை லைவாக படம் பிடித்து பகிர்ந்து கொள்வது அலாதியான இன்பம் தானே.

முன்பெல்லாம் இசை நிகழ்ச்சிக்கு சென்று வந்தால் நண்பர்களிடம் நிகழ்ச்சியில் கேட்டு ரசித்த பாடல்கள் பற்றி வார்த்தைகளில் தான் வர்ணிக்க வேண்டும்.இப்போதோ நிகழ்ச்சியின் வீடியோ பதிவை கொடுத்து நமது ரசனையை பகிர்ந்து கொள்வது சாத்தியமாகி இருக்கிறது.

நிகழ்ச்சி பற்றிய வீடியோ பதிவோடு பேஸ்புக்கில் பேசலாம்,டிவிட்டரில் பகிர்ந்து கொள்ளலாம்.எல்லாமோ தொழில்நுட்பம் தந்த வரம்.

ஆனால் இந்த பகிர்வில் உள்ள ஒரே குறை ,நிகழ்ச்சியின் நேர்டையான பதிவு என்பதால் ஒலியின் தரம் தான் கொஞ்சம் ஏனோ தானோவென்று இருக்கும்.ரசிகர்களின் கூச்சல் மற்றும் பின்னணி இறைச்சலும் சேர்ந்து பதிவாகி இருக்கும் என்பதால் பாடலின் வரிகளையும் இசை கருவிகளின் நுட்பத்தையும் முழுவதுமாக ரசிக்க முடியாது.

ஒரு நல்ல பாடலை மோசமான ஒலி பதிவில் கேட்டு ரசிக்க நேர்வது கொஞ்சம் ஏமாற்றம் அளிக்ககூடியதே.ஆனால் என்ன செய்ய நிகழ்ச்சிகளின் நடுவே வீடியோவில் பதிவு செய்தால் அதன் தரம் குறைவாக தான் இருக்கும் என்று மனதை தேற்றிக்கொள்ள வேண்டியது தான்.

இந்த குறையை போக்க தான் 45 சவுண்ட் உருவெடுத்துள்ளது.

இந்த தளம் என்ன சொல்கிறது என்றால் நிகழ்ச்சிகளின் வீடியோ பதிவை வேறு எங்கும் பகிர்ந்து கொள்ளும் முன் இங்கே பதிவேற்றுங்கள் என்கிறது.அதன் பிறகு இந்த தளம் என்ன செய்கிறது என்றால் குறிப்பிட்ட அந்த நிகழ்ச்சியின் மூல ஒலிப்பதிவை எடுத்து வீடியோவுடன் இணைத்து தருகிறது.இந்த புதிய கோப்படை யூடியூப்பிலோ பேஸ்புகிலோ பகிர்ந்து கொண்டால் வீடியோவும் சூப்பராக இருக்கும் ,பாடல் ஒலியும் துல்லியமாக இருக்கும் .இசை பிரியர்களுககு இதைவிட வேறு என்ன வேண்டும்?

ரசிகர்கள் வீடியோவை சமர்பிப்பது போல இசை குழுக்கள் தங்கள் நிகழ்ச்சிகளின் ஒலிப்பதிவை இந்த தளத்தில் சமர்பிக்க வேண்டும்.அதிலிருந்து ரசிகர்களுக்கு பொருத்தமானதை இந்த தளம் தேடித்தருகிறது.

இசை குழுக்களை பொருத்த வரை ரசிகர்களை சென்றடைய இது மேலும் ஒரு வழி.அதிலும் வளர்ந்து வரும் இசை குழுக்கள் மற்றும் புதிய குழுக்களுக்கு இது ஒரு வரப்பிரசாதம்.

நிகழ்ச்சியின் ஒலிப்பதிவை பகிர்ந்து கொள்வதன் மூலம் இணையம் முழுவதும் ரசிகர்கள் அதனை பகிர்ந்து கொண்டு அதனை கேட்டு ரசிக்க வ‌ழி பிறக்கிறது.

எல்லா குழுக்களும் ,குறிப்பாக பிரபலமான குழுக்கள் இதில் ஒலிப்பதைவை சமர்பிக்க காலம் ஆகலாம்.ஆனால் இசைக்குழுக்களாக இதனை அலட்சியப்படுத்த முடியாது.காரணம் இந்த தளத்தில் தற்போதைய இசை நிகழ்ச்சிகளின் பட்டியலும் பிரபலமான நிகழ்ச்சிகளின் பட்டியலும் முகப்பு பக்கத்தில் இடம் பெறுகிறது.(நிகழ்ச்சிகளின் டிவிட்டர் பதிவுகளும் இடம் பெறுகின்றன.)

ரசிகர்களுக்கான வழிகாட்டியாக இந்த பட்டியல் அமைகிறது.அதே நேரத்தில் இசை நிகழ்ச்சிகளுக்கான இலவச விளம்பரமாகவும் அமைகிறது.ஆக இந்த தளத்தில் ஒலிப்பதிவை சம‌ர்பிக்க முன் வந்தால் நிகழ்ச்சிக்கு ரசிகர்களை கவர்ந்திழுக்கலாம்.

எனவே தான் இந்த தளம் அற்புதமானது என்று சொல்லத்தோன்றுகிறது.

பாப் இசையை மையமாக கொண்ட தளம் தான்.நம்மூருக்கும் இதே போன்ற தளம் தேவை!.

இணையதள முகவரி;http://45sound.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *