இணைய பகிர்வுக்கான அருமையான சேவை

tdr

ணைய முகவரி சுருக்க சேவைகள் அறிமுகமான காலத்தில் அற்புதமானவாக இருந்தன.பகிர விரும்பும் நீளமான இணைய முகவரிகளை இவை அழகாக சுருக்கித்தந்தது பயனுள்ளதாக இருந்தது. ஆனால் இபோதோ டிவிட்டர் போன்ற தளங்களில் முகவரிகள் தானாக சுருக்கப்படுகிறது. இனியும் தனிப்பட்ட இணைய முகவரி சேவைகளுக்கு தேவை இருக்கிறதா? என்று தெரியவில்லை.

இந்த கேள்வியை மீறி, புதிய இணைய முகவரி சுருக்க சேவையான https://tldrify.com/ இணையதளத்தை கொண்டாட தோன்றுகிறது. அதிலும் குறிப்பாக வலைபதிவுகளிலும் , சமூக ஊடக தளங்களிலும் , இணைய தகவல்களை மேற்கோள்களாக பகிரும் வழக்கம் கொண்டவர்கள் இதை ஸ்லாகித்து மகிழ்வார்கள். ஏனெனில் இந்த சேவை, இணையதளத்தில் அடையாளம் காட்டும் பகுதியை மட்டும் முகவரி சுருக்கமாக முன்வைக்கிறது.

இணையத்தில் குறிப்பிட்ட தகவலை மேற்கோள் காட்ட விரும்பும் போது , தவிர்க்க இயலாமல் அதன் முழு முகவரியையும் சுட்டிக்காட்ட வேண்டிய நிலையே தற்போது இருக்கிறது. ஆனால் உண்மையில் மேற்கோள் பகுதியை மட்டுமே நாம் அடையாளம் காட்ட விரும்புவோம். இதற்காக அந்த பகுதியை மட்டும் கட் காபி பேஸ்ட் செய்து காட்டலாம். ஆனால் அப்போது மூலத்தின் இணைப்பு இருக்காது. இணைப்பு கொடுத்தாலும் முழு இணையதளமும் வந்து நிற்கும். மாறாக , இணைப்பை கிளிக் செய்தால் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட பகுதி மட்டும் அடையாளம் காட்டப்பட்டால் எப்படி இருக்கும். இதை தான் இந்த இணைய சேவை அழகாக செய்கிறது.

இந்த சேவையை புக்மார்க்காக நிறுவிக்கொள்ள வேண்டும். அதன் பிறகு எப்போது மேற்கோள் காட்டும் தேவை ஏற்பட்டாலும், அந்த பகுதையை மவுசால் சலெக்ட் செய்துவிட்டு இந்த புக்மார்க்கை கிளிக் செய்தால் போதும், அந்த பகுதிக்கான இணைய முகவரி சுருக்கத்தை அளிக்கும். இந்த சுருக்கத்தை கட்டுரையில் அல்லது பேஸ்புக் பதிவில் பகிரலாம். வாசிக்கும் போது சுருக்கத்தை கிளிக் செய்தால் அந்த இணையதளத்தில் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட பகுதி பளிச் என்று அடையாளம் காட்டப்படும். அருமையான சேவை .மேற்கோள்களை அடையாளம் காட்ட பயன்படுத்திப்பாருங்கள்.

இணையதள முகவரி; https://tldrify.com/

—–

இணைய முகவரி சேவைகள் பற்றிய முந்தைய பதிவு: முகவரி சுருக்க சேவைகள்; ஒரு ரவுன்டு அப்!.http://cybersimman.com/2013/12/04/urls/

ணைய முகவரி சுருக்க சேவைகள் அறிமுகமான காலத்தில் அற்புதமானவாக இருந்தன.பகிர விரும்பும் நீளமான இணைய முகவரிகளை இவை அழகாக சுருக்கித்தந்தது பயனுள்ளதாக இருந்தது. ஆனால் இபோதோ டிவிட்டர் போன்ற தளங்களில் முகவரிகள் தானாக சுருக்கப்படுகிறது. இனியும் தனிப்பட்ட இணைய முகவரி சேவைகளுக்கு தேவை இருக்கிறதா? என்று தெரியவில்லை.

இந்த கேள்வியை மீறி, புதிய இணைய முகவரி சுருக்க சேவையான https://tldrify.com/ இணையதளத்தை கொண்டாட தோன்றுகிறது. அதிலும் குறிப்பாக வலைபதிவுகளிலும் , சமூக ஊடக தளங்களிலும் , இணைய தகவல்களை மேற்கோள்களாக பகிரும் வழக்கம் கொண்டவர்கள் இதை ஸ்லாகித்து மகிழ்வார்கள். ஏனெனில் இந்த சேவை, இணையதளத்தில் அடையாளம் காட்டும் பகுதியை மட்டும் முகவரி சுருக்கமாக முன்வைக்கிறது.

இணையத்தில் குறிப்பிட்ட தகவலை மேற்கோள் காட்ட விரும்பும் போது , தவிர்க்க இயலாமல் அதன் முழு முகவரியையும் சுட்டிக்காட்ட வேண்டிய நிலையே தற்போது இருக்கிறது. ஆனால் உண்மையில் மேற்கோள் பகுதியை மட்டுமே நாம் அடையாளம் காட்ட விரும்புவோம். இதற்காக அந்த பகுதியை மட்டும் கட் காபி பேஸ்ட் செய்து காட்டலாம். ஆனால் அப்போது மூலத்தின் இணைப்பு இருக்காது. இணைப்பு கொடுத்தாலும் முழு இணையதளமும் வந்து நிற்கும். மாறாக , இணைப்பை கிளிக் செய்தால் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட பகுதி மட்டும் அடையாளம் காட்டப்பட்டால் எப்படி இருக்கும். இதை தான் இந்த இணைய சேவை அழகாக செய்கிறது.

இந்த சேவையை புக்மார்க்காக நிறுவிக்கொள்ள வேண்டும். அதன் பிறகு எப்போது மேற்கோள் காட்டும் தேவை ஏற்பட்டாலும், அந்த பகுதையை மவுசால் சலெக்ட் செய்துவிட்டு இந்த புக்மார்க்கை கிளிக் செய்தால் போதும், அந்த பகுதிக்கான இணைய முகவரி சுருக்கத்தை அளிக்கும். இந்த சுருக்கத்தை கட்டுரையில் அல்லது பேஸ்புக் பதிவில் பகிரலாம். வாசிக்கும் போது சுருக்கத்தை கிளிக் செய்தால் அந்த இணையதளத்தில் மேற்கோள் காட்டப்பட்ட பகுதி பளிச் என்று அடையாளம் காட்டப்படும். அருமையான சேவை .மேற்கோள்களை அடையாளம் காட்ட பயன்படுத்திப்பாருங்கள்.

இணையதள முகவரி; https://tldrify.com/

—–

இணைய முகவரி சேவைகள் பற்றிய முந்தைய பதிவு: முகவரி சுருக்க சேவைகள்; ஒரு ரவுன்டு அப்!.http://cybersimman.com/2013/12/04/urls/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *