விநாடிக்கு 24 லட்சம் இமெயில்!

email
இமெயில் பழங்காலத்து சங்கதி என்னும் எண்ணம் உங்களுக்கு இருக்கிறதா? எனில் மேக்ஸ் யூஸ் ஆப் தொழில்நுட்ப செய்தி தளம் பட்டியலிட்டிருக்கும் இமெயில் தொடர்பான புள்ளி விவரங்கள் உங்களுக்கு இரட்டிப்பு ஆச்சர்ய்த்தை அளிக்க கூடும். ;http://www.makeuseof.com/tag/5-staggering-email-stats-that-are-hard-to-believe/
முதல் புள்ளிவிவரத்தை பார்ப்போமா? தினந்தோறும் பரிமாறிக்கொள்ளப்படும் எண்ணிக்கை எவ்வளவு தெரியுமா? 20,500 கோடி மெயில்கள் ஆகும். அதாவது விநாடிக்கு 24 லட்சம் இமெயில்கள் பறந்து கொண்டிருக்கின்றன.நம்ப முடியாமல் இருக்கிறதா? 2015ம் ஆண்டு கணக்கு இது. இப்போது இன்னும் கூட அதிகமாகி இருக்கலாம்.ஆனால் இன்று, இந்த மெயில்களில் பெரும்பாலானவை(90சதவீதம்)ஸ்பேம் என்படும் குப்பை மெயில்கள் மற்றும் வைரஸ் வாகனமாக மாறிவிடும் வில்லங்க மெயில்களாகும்.

ஆனாலும் கூட தினமும் 250 கோடி பயனாளிகள் உண்மையான மெயில்களை அனுப்பிக்கொண்டிருக்கின்றனர்.
இன்னொரு கணக்கு படி இமெயில் பயனாளிகளில் 91 சதவீதம் பேர் தினம் ஒரு முறையேனும் தங்கள் முகவரி பெட்டியை பார்க்கும் வழக்கம் கொண்டுள்ளனர்.

இமெயில் சேவைகளில் பிரபலமாக இருக்கும் ஜிமெயில் 100 கோடி தீவிர பயனாளிகளை கொண்டிருக்கிறது. ஆக இமெயிலின் பளபளப்பு வேண்டுமானால் குறைந்திருக்கலாம்,அதன் பயன்பாடு அல்ல என்பதை இந்த புள்ளிவிவரங்கள் மூலம் தெரிந்து கொள்ளலாம் இல்லையா?

——
590ccd51-c884-428a-bcc0-2eadaeb0a378
தளம் புதிது: கோகோ தோட்டம்
புதிதாக தொழில் துவங்கலாம் என்ற எண்ணம் இருக்கிறதா? அப்படி என்றால் ஏதாவது ஒரு கட்டத்தில் உங்கள் வர்த்தகத்திற்கான லோகோவை உருவாக்கியாக வேண்டும். லோகோ உருவாக்கத்தில் உங்களுக்கு உதவி தேவை என்றால் லோலோகார்டன் தளம் அதற்காக என்றே இருக்கிறது. இந்த தளத்தில் பயனாளிகள் தங்களுக்கான இலவச லோகோவை எளிதாக உருவாக்கி கொள்ளலாம். லோகோ உருவாக்கத்திற்கான சாதங்களும் கொடுக்கப்பட்டுள்ளன. அதற்கு முன்னதாக இந்த தளத்தில் உள்ள மாதிரி லோகோக்களை பார்த்து உங்களுக்கான லோகோ எப்படி இருக்கலாம் என்பது தொடர்பான ஊக்கத்தையும் பெறலாம்.தனித்தனி தலைப்புகளில் பலவிதமான துறைகளைச்சேர்ந்த லோகோக்கள் பட்டியலிடப்பட்டுள்ளன. தொழில்முனைவோருக்கு உதவுவதற்காக என்றே இந்த தளம் அமைக்கப்பட்டுள்ளதாக குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.
இணையதள முகவரி; http://www.logogarden.com

———–

செயலி புதிது; காற்றின் தரம் அறிய

helpchat_airqualityindex_main
ஹெல்ப்சேட் செயலியை நீங்கள் அறிந்திருக்கலாம். ஸ்மார்ட்போன் பயனாளிகளின் டிஜிட்டல் உதவியாளராக செயல்பட்டு பயனுள்ள தகவல்களை அளிக்க கூடிய இந்த செயலி தற்போது இந்திய நகரங்களில் காற்றின் தரத்தை அறிந்து கொள்ள வழி செய்யும் தகவல்களையு அளிக்கத்துவங்கியிருக்கிறது. மத்திய மாசு கட்டுப்பாட்டு வாரியத்தின் தகவல்களை பிரதானமாக வைத்துக்கொண்டு இந்த சேவையை ஹெல்ப்சேட் அளிக்கிறது. காற்றின் தரம் பற்றிய விவரம் ஆறு பிரிவுகளில் பச்சை முதல் சிவப்பு வரையான வண்ணங்களில் உணர்த்தப்படுகிறது. காற்று மாசு அடிபடையில் எந்த எந்த இடங்களை தவிர்க்கலாம் என்று முடிவு செய்ய இது உதவலாம்.திரைப்படங்கள்,டீல்கள்,வானிலை ஆகிய விவரங்களுடன் காற்று மாசு பற்றிய தகவலை முகப்புத்திரையிலேயே அளிக்கிறது.
சுற்றுசூழல் பற்றிய விழிப்புணர்வு அதிகரித்து வரும் நிலையில் இந்த சேவை பயனுள்ளதாக இருக்கும்.
மேலும் விவரங்களுக்கு:https://www.helpchat.in/

=======
prehistoric-68074_640வீடியோ புதிது; டைனோசர் நிறம் என்ன?
ஒரு காலத்தில் பூமியில் இருந்து மறைந்த பிரம்மாண்ட விலங்கினமான டைனோசர்கள் ஆய்வில் அறிந்து கொள்ள சுவாரஸ்யமான விஷயங்கள் இருக்கின்றன.டைனோசர்களின் படிமங்களை கொண்டு அவை எப்படி இருந்திருக்கும் என விஞ்ஞானிகள் பல தகவல்களை கண்டறிகின்றனர். ஆனால் டைனோசர்கள் என்ன நிறத்தில் இருந்திருக்கும்? அதை எப்படி அறிவது? இந்த கேள்விக்கு விஞ்ஞானிகள் எப்படி விடை அறிகின்றனர் என்பதி டெட் அமைப்பின் புதிய வீடியோ விளக்குகிறது. படிம ஆய்வில் துவங்கி ஒளியில் வரை பல விஷயங்களை இதில் ஆய்வாளரான லென் பிலாக் விளக்குகிறார். டைனோசர்கள் பற்றி மட்டும் அல்ல இயற்பியலின் அடிப்படைகளையும் சுவாரஸ்யமாக தெரிந்து கொள்ளலாம்.

வீடியோவை காண; http://ed.ted.com/lessons/how-do-we-know-what-color-dinosaurs-were-len-bloch#review

——–

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *