தூங்க வைக்கும் இணையதளம் இது!

தூக்கமின்மை பிரச்சனையால் தவிப்பவர்களுக்கு உதவுவதற்காக என்றே ’நேப்பிளிக்ஸ்’ எனும் புதிய இணையதளம் அறிமுகமாகியுள்ளது. இந்த இணையதளத்தை பார்த்துக்கொண்டிருந்தாலே போதும் தானாக தூக்கம் வந்துவிடும்- அதாவது இந்த தளத்தில் இடம்பெற்றுள்ள யூடியூப் வீடியோக்களை பார்த்தால் தூக்கம் வரும்! அதற்கேற்ற வகையில் இந்த தளத்தில் இடம்பெறும் வீடியோக்கள் தேர்வு செய்யப்பட்டுள்ளன.
யூடியூப்பில் பொதுவாக, ஹிட்களை அள்ளிக்குவிக்கும் வீடியோக்களே அதிகம் பேசப்படும்: அதன் காரணமாகவே அதிகம் பார்த்து ரசிக்கப்படும். இப்படி ஹிட்டான வீடியோக்கள் தவிர அதிகம் கவனத்தை ஈர்க்காத அருமையான வீடியோக்களும் ஆயிரக்கணக்கில் இருக்கின்றன. அதே போல ஒரு சில நிடங்களுக்கு மேல் பார்க்க முடியாமல் அலுப்பூட்டி விரட்டும் வீடியோக்களும் அநேகம் இருக்கின்றன. இந்த வகை வீடியோக்களை யாரும் பெரிதாக கண்டுகொள்வதில்லை.
நேபிபிளிக்ஸ் இணையதளம் இத்தகைய அலுப்பூட்டும் வீடியோக்களை எல்லாம் தேடிப்பிடித்து பட்டியலிடுகிறது. அதன் நோக்கம், இவற்றை பார்த்து தூக்கத்தை வரவைத்துக்கொள்வது தான்.
சுவாரஸ்யம் இல்லாத படங்கள் அல்லது வீடியோக்களை பார்க்கும் போது, தூக்கம் வருகிறது என நொந்து கொள்வோம் அல்லவா? இவற்றை விமர்சசனமாக தான் கருத வேண்டுமா என்ன? இத்தகைய வீடியோக்களை எல்லாம் ஒரே இடத்தில் சேமித்து வைத்து, தூக்கமின்மையால் தவிக்கும் போது, ஏதேனும் ஒரு சில வீடியோக்களை தேர்வு செய்து பார்த்தால் தூங்கி வழியலாம் அல்லவா? இதை தான் நேப்பிளிக்ஸ் தளம் செய்கிறது.
பார்வையாளர்களுக்கு தூக்கத்தை வர வைக்க கூடிய வீடியோக்கள் மட்டுமே இந்த தளத்தில் இடம்பெறுகின்றன. இந்த வீடியோக்களையும், அவரவர் ரசனைக்கேற்ப விளையாட்டு, வீடியோகேம், இசை என பலவகைகளில் இருந்து தேர்வு செய்து பார்க்கலாம். வீடியோக்களில் நேரத்தை செட் செய்து கொள்ளும் வசதியும் இருக்கிறது.
டிவி பார்த்துக்கொண்டே தூங்கிவிடும் பழக்கம் கொண்டவர்களுக்கு இந்த தளம் மிகவும் ஏற்றதாக இருக்கும். பொதுவாக இணையத்தில் வீடியோ பார்ப்பவர்களுக்கும் இந்த தளம் உதவியாக இருக்கும்.
மழையின் ஓசையை படம்பிடிக்கும் வீடியோ, ஒருவர் காரை சுத்தம் செய்வதை சித்தரிக்கும் வீடியோ என இந்த கலெக்‌ஷன் அருமையாக அமைந்திருக்கிறது.

இணையதள முகவரி:http://napflix.tv/

 

இந்த தளத்தை இந்த பதிவுடன் பொருத்திப்பார்த்தால் சுவார்ஸ்யமான புரிதல் உண்டாகும்: http://cybersimman.com/2016/09/18/video-18/

 

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *