வெல்வதற்கு ஒரு தேடியந்திரம்

askவின்ஸி டாட் காம், (Winzy.com) தேடியந்திரத்தை பேராசைக்காரர் களுக்கான தளம் என்று தான் வர்ணிக்கத் தோன்றுகிறது.
.
ஒவ்வொரு முறை தகவல்களை தேட முற்படும்போதும், கேட்டத் தகவல் களை தருவதோடு, பரிசும் தருவதாக செல்லும் தேடியந்திரத்தை வேறு எப்படி அழைப்பது? ஆம், ஒவ்வொரு தேடலும் பரிசு வெல்வதற்கான வாய்ப்பு என்று ஆசை காட்டு கிறது வின்ஸி டாட் காம்.

ஆனால் இது இணையவாசிகளின் பிழை அல்ல. தேடியந்திரங்களிடம் அவர்கள் நெத்தியடி பாணியில் தகவல்களை எதிர்பார்க்கின்றனரேத் தவிர, தாராள மனதோடு பரிசு வழங்க வேண்டும் என்று கேட்பதில்லை. இது போட்டியில் முன்னிற்பதாக தேடியந் திரம் தானாக கண்டு பிடித்திருக்கும் உத்தி.

தேடியந்திரக் கடலில் ஏற்கனவே ஏகப்பட்ட தோனிகளில் எண்ணற்ற கப்பல்களும் மிதந்து கொண்டிருப்ப தால் புதிதாக வரும் தேடல் தேனிகள் கவனத்தை ஈர்க்க தேடல் அல்லாத வழிகளையும் நாடத்தான் வேண்டி யிருக்கிறது. இந்த நிதர்சனத்தை புரிந்துகொண்டே வின்ஸி டாட் காம் தேடி வருபவர்களுக்கு பரிசுகளை வெல்வதற்கான வாய்ப்பும் தருவதாக அழைப்பு விடுக்கிறது.

ஆனால் ஒன்று பரிசுக்கான பொருட் களை கவனமாகவும், கன்னியமாக வும் தேர்வு செய்துள்ளனர். ‘ஐ-பாடு’ இசை கேட்பு சாதனத்தை வெல்லுங்கள், எக்ஸ் பாக்ஸ் வீடியோ கேம் உங்களுக்காக காத்திருக்கிறது போன்ற அறிவிப்புகள் நிச்சயம் தொழில் நுட்ப பிரியர்களை கவர்ந்திழுக்கும்.

இப்படி இணையவாசிகள் பொருட் படுத்தக்கூடிய பரிசுகளுக்கு நடுவே ரொக்கப்பரிசும் உண்டு. ‘வின்ஸி’யாஸ் எப்படி பரிசுகளை வாரி வழங்க முடிகிறது என்று சந்தேகம் எழலாம். இணையவாசிகள் வந்து எட்டிப்பார்க்கும் ஒவ்வொரு முறையும் தொடர்புடைய விளம்பர இணைப்பு களின் மூலம் வருவாய் வரும் பழைய கணக்குதான் தாராளத்தை தாங்கி நிற்கிறது. உண்மையில் ‘வின்ஸி’ புதிதாக எந்த சேவையையும் வழங்க வில்லை.

தேடியந்திரம் என்று பெயரேத் தவிர அதனிடம் சுயமாக தேடல் உத்தி கிடையாது. மேம்பட்ட தேடல் சேøயை வழங்கும் ஒரு சில தளங்களைப் போல பிரபலமான ஆக்ஸ் டாம் காம் தேடியந்திர சேவையை பயன்படுத்தியே இது முடி வுகளை பட்டியலிட்டுக் காட்டுகிறது.

இதன் தனித்தன்மை தகவல்களோடு தரப்படும் பரிசுகளில் தான் இருக்கிறது. இதுவும் கூட பழைய உத்திதான். டாட் காம் அலைவீசிய காலத்தில் ஐவின் டாட் காம் தளம் இதனை தான் செய்தது.

ஆனால் டாட் காம் அலை அடங்கும் முன்பே இந்த தளங்கள் காணாமல் போய் விட்டன. இப்போது வின்ஸி மீண்டும் பரிசு மழையை பெய்விக்க முயற்சிக்கிறது. வின்ஸி பரிசுகளோடு நின்று விட வில்லை. போனசாக வேறு சில விஷயங்களையும் செய்கிறது. எனவே தான் இந்த தளத்தை கவனிப்பது அவசியமாகிறது.

வின்ஸியில் மூன்று விதமாக பரிசு களை வெல்லலாம். முதல் முறை தேடினாலே போதும் என்பது இரண்டாம் முறை உங்கள் நண்பருக்கு வின்ஸியை பரிந்துரை செய்து அவர்கள் இதனை பயன்படுத்தி பரிசை வெல்லும்போது உங்களுக்கும் அதிர்ஷ்டம் அடிக்கும்.

மூன்றாவது முறையில் மாதந்தோறும் நடக்கும் குலுக்கல் போன்ற போட்டியில் பங்கேற்று பரிசை வெல்ல முடியும். நன்றாக கவனித்தீர்கள் என்றால் இவை எல்லாமே இந்த தளத்தில் நீங்கள் செலவிடும் நேரத்தை அதிகரிக்கச் செய்யும் நோக்கில் இருப்பது புரியும்.

தொடர்ந்து வரச்செய்வதோடு, வரு பவர்களை கவரும் வகையில் வலைப் பின்னல் வசதியும் தருகிறது. அதாவது நீங்கள் பரிந்துறைக்கும் நண்பர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதை அறிய அவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ள தங்களுக்கென தனிப் பக்கத்தையும் உருவாக்கிக் கொள்ளலாம்.

இதேபோல தங்களுக்கென தனிக் குழுக்களை அமைத்துக்கொண்டு புள்ளிகளை சேகரித்தபடி பரிசுகளை வென்றுகொண்டே இருக்கலாம். இதைத்தவிர, பிரபல பிரவுசர்களுக் கான சூப்பர் வசதியும் உண்டு.

தேடல் நோக்கம் நிறைவேறுவ தோடு, கூடவே பரிசுகளும் கிடைக்கும் போது கசக்கவா செய்யும் என்றும் வின்ஸியை புகழலாம். வந்த வேலையை விட்டுவிட்டு கவனத்தை சிதற விட்டு நேரத்தை விரயமாக்குவது தேவையா? என்றும் கேட்கலாம்.

————–

link;
www.winzy.com

askவின்ஸி டாட் காம், (Winzy.com) தேடியந்திரத்தை பேராசைக்காரர் களுக்கான தளம் என்று தான் வர்ணிக்கத் தோன்றுகிறது.
.
ஒவ்வொரு முறை தகவல்களை தேட முற்படும்போதும், கேட்டத் தகவல் களை தருவதோடு, பரிசும் தருவதாக செல்லும் தேடியந்திரத்தை வேறு எப்படி அழைப்பது? ஆம், ஒவ்வொரு தேடலும் பரிசு வெல்வதற்கான வாய்ப்பு என்று ஆசை காட்டு கிறது வின்ஸி டாட் காம்.

ஆனால் இது இணையவாசிகளின் பிழை அல்ல. தேடியந்திரங்களிடம் அவர்கள் நெத்தியடி பாணியில் தகவல்களை எதிர்பார்க்கின்றனரேத் தவிர, தாராள மனதோடு பரிசு வழங்க வேண்டும் என்று கேட்பதில்லை. இது போட்டியில் முன்னிற்பதாக தேடியந் திரம் தானாக கண்டு பிடித்திருக்கும் உத்தி.

தேடியந்திரக் கடலில் ஏற்கனவே ஏகப்பட்ட தோனிகளில் எண்ணற்ற கப்பல்களும் மிதந்து கொண்டிருப்ப தால் புதிதாக வரும் தேடல் தேனிகள் கவனத்தை ஈர்க்க தேடல் அல்லாத வழிகளையும் நாடத்தான் வேண்டி யிருக்கிறது. இந்த நிதர்சனத்தை புரிந்துகொண்டே வின்ஸி டாட் காம் தேடி வருபவர்களுக்கு பரிசுகளை வெல்வதற்கான வாய்ப்பும் தருவதாக அழைப்பு விடுக்கிறது.

ஆனால் ஒன்று பரிசுக்கான பொருட் களை கவனமாகவும், கன்னியமாக வும் தேர்வு செய்துள்ளனர். ‘ஐ-பாடு’ இசை கேட்பு சாதனத்தை வெல்லுங்கள், எக்ஸ் பாக்ஸ் வீடியோ கேம் உங்களுக்காக காத்திருக்கிறது போன்ற அறிவிப்புகள் நிச்சயம் தொழில் நுட்ப பிரியர்களை கவர்ந்திழுக்கும்.

இப்படி இணையவாசிகள் பொருட் படுத்தக்கூடிய பரிசுகளுக்கு நடுவே ரொக்கப்பரிசும் உண்டு. ‘வின்ஸி’யாஸ் எப்படி பரிசுகளை வாரி வழங்க முடிகிறது என்று சந்தேகம் எழலாம். இணையவாசிகள் வந்து எட்டிப்பார்க்கும் ஒவ்வொரு முறையும் தொடர்புடைய விளம்பர இணைப்பு களின் மூலம் வருவாய் வரும் பழைய கணக்குதான் தாராளத்தை தாங்கி நிற்கிறது. உண்மையில் ‘வின்ஸி’ புதிதாக எந்த சேவையையும் வழங்க வில்லை.

தேடியந்திரம் என்று பெயரேத் தவிர அதனிடம் சுயமாக தேடல் உத்தி கிடையாது. மேம்பட்ட தேடல் சேøயை வழங்கும் ஒரு சில தளங்களைப் போல பிரபலமான ஆக்ஸ் டாம் காம் தேடியந்திர சேவையை பயன்படுத்தியே இது முடி வுகளை பட்டியலிட்டுக் காட்டுகிறது.

இதன் தனித்தன்மை தகவல்களோடு தரப்படும் பரிசுகளில் தான் இருக்கிறது. இதுவும் கூட பழைய உத்திதான். டாட் காம் அலைவீசிய காலத்தில் ஐவின் டாட் காம் தளம் இதனை தான் செய்தது.

ஆனால் டாட் காம் அலை அடங்கும் முன்பே இந்த தளங்கள் காணாமல் போய் விட்டன. இப்போது வின்ஸி மீண்டும் பரிசு மழையை பெய்விக்க முயற்சிக்கிறது. வின்ஸி பரிசுகளோடு நின்று விட வில்லை. போனசாக வேறு சில விஷயங்களையும் செய்கிறது. எனவே தான் இந்த தளத்தை கவனிப்பது அவசியமாகிறது.

வின்ஸியில் மூன்று விதமாக பரிசு களை வெல்லலாம். முதல் முறை தேடினாலே போதும் என்பது இரண்டாம் முறை உங்கள் நண்பருக்கு வின்ஸியை பரிந்துரை செய்து அவர்கள் இதனை பயன்படுத்தி பரிசை வெல்லும்போது உங்களுக்கும் அதிர்ஷ்டம் அடிக்கும்.

மூன்றாவது முறையில் மாதந்தோறும் நடக்கும் குலுக்கல் போன்ற போட்டியில் பங்கேற்று பரிசை வெல்ல முடியும். நன்றாக கவனித்தீர்கள் என்றால் இவை எல்லாமே இந்த தளத்தில் நீங்கள் செலவிடும் நேரத்தை அதிகரிக்கச் செய்யும் நோக்கில் இருப்பது புரியும்.

தொடர்ந்து வரச்செய்வதோடு, வரு பவர்களை கவரும் வகையில் வலைப் பின்னல் வசதியும் தருகிறது. அதாவது நீங்கள் பரிந்துறைக்கும் நண்பர்கள் என்ன செய்கிறார்கள் என்பதை அறிய அவர்களுடன் தொடர்பு கொள்ள தங்களுக்கென தனிப் பக்கத்தையும் உருவாக்கிக் கொள்ளலாம்.

இதேபோல தங்களுக்கென தனிக் குழுக்களை அமைத்துக்கொண்டு புள்ளிகளை சேகரித்தபடி பரிசுகளை வென்றுகொண்டே இருக்கலாம். இதைத்தவிர, பிரபல பிரவுசர்களுக் கான சூப்பர் வசதியும் உண்டு.

தேடல் நோக்கம் நிறைவேறுவ தோடு, கூடவே பரிசுகளும் கிடைக்கும் போது கசக்கவா செய்யும் என்றும் வின்ஸியை புகழலாம். வந்த வேலையை விட்டுவிட்டு கவனத்தை சிதற விட்டு நேரத்தை விரயமாக்குவது தேவையா? என்றும் கேட்கலாம்.

————–

link;
www.winzy.com

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *