காதலுக்கு கை கொடுக்கும் ஆப்.

loveapp

காதலிக்க விரும்புகிறவர்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டுள்ள அருமையான செயலி வுட்லவ் 2. காதலை நிராகரிப்பில் இருந்து விடுவிட்ட உதவுது தான் இந்த செயலியின் தனிச்சிறப்பு.

காதலுக்கு முன்பாக பரஸ்பர அறிமுக படலம் தேவை அல்லவா? மேலை நாடுகளில் இதை டேட்டிங் என்கின்றனர். நம்மூரில் கட‌லை போடுவது என் வைத்துக்கொள்ளலாம்.

டேட்டிங் செய்ய விரும்பும் நபர் தனக்கான துணையை விருப்பம் போல தேர்வு செய்யலாம்.ஆனால் , தேர்வு செய்யும் நபருக்கும் அந்த விருப்பம் இருக்க வேண்டுமே? நாம் டேட்டிங் வேண்டுகோளை வைக்கும் போது அந்த நபர் அதை நிராகரித்து விட்டால் என்ன செய்வது? இதனால் வருத்தமாகலாம்.மனது வலிக்கலாம். நிராகரித்தவர் நட்பு நோக்கில் மட்டுமே பழகியதாக தெரிய வந்தால் சங்கடமாகலாம்.

இப்படி காதலை தெரிவிக்கும் போது நிராகரிக்கப்படும் சங்கடத்தை இல்லாமல் செய்கிறது இந்த செயலி.எப்படி?

முதலில் இந்த செயலியில் செல் போனில் டவுண்லோடு செய்து கொள்ள வேண்டும்.அதன் பிறகு உங்கள் பேஸ்புக் தொடர்புகளை பதிவேற்றிக்கொள்ள வேண்டும்.அவர்களில் உங்களுக்கு யார் மீது விருப்பம் உள்ளதோ அவர்களை தேர்வு செய்து கொள்ள வேண்டும்.அவ்வளவு தான் அந்த நபர் உங்களுக்கான விருப்ப பட்டயலில் சேர்க்கப்படுவார்கள்.அதாவது இந்த செயலி அந்த பெயரை லாக்கரில் சேர்த்துக்கொள்ளும்.

இனி நீங்கள் செய்வதற்கு ஒன்றும் இல்லை. காத்திருப்பதை தவிர.

காத்திருப்பு கணிந்தால் செயலியே தகவல் தெரிவிக்கும். அதாவது நீங்கள் தேர்வு செய்த நபரும் உங்களை டேட்டிங் செய்ய விரும்புவதாக தேர்வு செய்திருந்தால் அந்த தகவல் உங்களுக்கு தெரிவிக்கப்படும்.

இந்த மாயம் நிகழ அந்த நபரும் இந்த செயலியை பயன்ப‌டுத்த வேண்டும். அதைவிட பெரிய கஷ்டம் அவருக்கும் உங்கள் மீது ஈடுபாடு இருக்க வேண்டும்.இரண்டும் அமைவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைவு. ஆனால் நீங்கள் விருப்பத்தை தெரிவித்து அது முகத்தில் அடித்தார் போல் நிராகடிக்கப்படும் வாய்ப்பு இல்லை என்பதால் இதை மகிழ்ச்சியோடு ஏற்றுக்கொள்ளலாம். நாம் விருப்பம் தெரிவித்தவர் பதில் விருப்பம் தெரிவிக்க வில்லை என்றால் நமது விருப்பம் ரக்சியமாகவே இருந்துவிடும்.

காதல் சார்ந்த எளிமையான செயலி. முதலி ஐபோனுக்காக அறிமுகமாகியுள்ளது.அடுத்து ஆச்ட்ராய்டு வடிவம் வருகிறது.அமெரிக்கர்களை மனதில் கொன்டு வடிவமைக்கப்பட்டிருந்தாலும் காதல் சர்வதேச அளவிலானதாயிறே,நாமும் பயன்ப‌டுத்தலாம்.

காதலை சொல்லாமல் சொல்லிப்பார்க்க:<a href="http://www.wouldlove2.com/

“>http://www.wouldlove2.com/

loveapp

காதலிக்க விரும்புகிறவர்களுக்காக உருவாக்கப்பட்டுள்ள அருமையான செயலி வுட்லவ் 2. காதலை நிராகரிப்பில் இருந்து விடுவிட்ட உதவுது தான் இந்த செயலியின் தனிச்சிறப்பு.

காதலுக்கு முன்பாக பரஸ்பர அறிமுக படலம் தேவை அல்லவா? மேலை நாடுகளில் இதை டேட்டிங் என்கின்றனர். நம்மூரில் கட‌லை போடுவது என் வைத்துக்கொள்ளலாம்.

டேட்டிங் செய்ய விரும்பும் நபர் தனக்கான துணையை விருப்பம் போல தேர்வு செய்யலாம்.ஆனால் , தேர்வு செய்யும் நபருக்கும் அந்த விருப்பம் இருக்க வேண்டுமே? நாம் டேட்டிங் வேண்டுகோளை வைக்கும் போது அந்த நபர் அதை நிராகரித்து விட்டால் என்ன செய்வது? இதனால் வருத்தமாகலாம்.மனது வலிக்கலாம். நிராகரித்தவர் நட்பு நோக்கில் மட்டுமே பழகியதாக தெரிய வந்தால் சங்கடமாகலாம்.

இப்படி காதலை தெரிவிக்கும் போது நிராகரிக்கப்படும் சங்கடத்தை இல்லாமல் செய்கிறது இந்த செயலி.எப்படி?

முதலில் இந்த செயலியில் செல் போனில் டவுண்லோடு செய்து கொள்ள வேண்டும்.அதன் பிறகு உங்கள் பேஸ்புக் தொடர்புகளை பதிவேற்றிக்கொள்ள வேண்டும்.அவர்களில் உங்களுக்கு யார் மீது விருப்பம் உள்ளதோ அவர்களை தேர்வு செய்து கொள்ள வேண்டும்.அவ்வளவு தான் அந்த நபர் உங்களுக்கான விருப்ப பட்டயலில் சேர்க்கப்படுவார்கள்.அதாவது இந்த செயலி அந்த பெயரை லாக்கரில் சேர்த்துக்கொள்ளும்.

இனி நீங்கள் செய்வதற்கு ஒன்றும் இல்லை. காத்திருப்பதை தவிர.

காத்திருப்பு கணிந்தால் செயலியே தகவல் தெரிவிக்கும். அதாவது நீங்கள் தேர்வு செய்த நபரும் உங்களை டேட்டிங் செய்ய விரும்புவதாக தேர்வு செய்திருந்தால் அந்த தகவல் உங்களுக்கு தெரிவிக்கப்படும்.

இந்த மாயம் நிகழ அந்த நபரும் இந்த செயலியை பயன்ப‌டுத்த வேண்டும். அதைவிட பெரிய கஷ்டம் அவருக்கும் உங்கள் மீது ஈடுபாடு இருக்க வேண்டும்.இரண்டும் அமைவதற்கான வாய்ப்புகள் குறைவு. ஆனால் நீங்கள் விருப்பத்தை தெரிவித்து அது முகத்தில் அடித்தார் போல் நிராகடிக்கப்படும் வாய்ப்பு இல்லை என்பதால் இதை மகிழ்ச்சியோடு ஏற்றுக்கொள்ளலாம். நாம் விருப்பம் தெரிவித்தவர் பதில் விருப்பம் தெரிவிக்க வில்லை என்றால் நமது விருப்பம் ரக்சியமாகவே இருந்துவிடும்.

காதல் சார்ந்த எளிமையான செயலி. முதலி ஐபோனுக்காக அறிமுகமாகியுள்ளது.அடுத்து ஆச்ட்ராய்டு வடிவம் வருகிறது.அமெரிக்கர்களை மனதில் கொன்டு வடிவமைக்கப்பட்டிருந்தாலும் காதல் சர்வதேச அளவிலானதாயிறே,நாமும் பயன்ப‌டுத்தலாம்.

காதலை சொல்லாமல் சொல்லிப்பார்க்க:<a href="http://www.wouldlove2.com/

“>http://www.wouldlove2.com/

About the author

CyberSimman

இண்டெர்நெட் சமூக மாற்றத்திற்கு வித்திடக்கூடிய ஜனநாயக தன்மை கொண்ட தொழில்நுட்பம் என்று சொல்லப்படுவதில் என‌க்கு மிகுந்த நம்பிக்கை உண்டு என்பதால் இண்டெர்நெட்டை எப்படியெல்லாம் பயன்படுத்திகொள்ள முடிகிறது என சுட்டிக்கட்டுவதை எனது கடமையாக‌வே கருதுகிறேன்... மேலும்

Related posts

One Comment on “காதலுக்கு கை கொடுக்கும் ஆப்.

  1. அன்பின் சிம்மன் – ஆகா ஆகா – இப்படி எல்லாம் இணையத்தின் மூலம் செய்ய இயலுமா ? பலே பலே – தேவைப்படுபவர்களுக்குப் பயன் தரும் தளம் – பகிர்வினிற்கு நன்றி – நல்வாழ்த்துகள் சிம்மன் – நட்புடன் சீனா

    Reply

Leave a Comment

Your email address will not be published. Required fields are marked *